ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามรสนิยมครับ

เริ่มโดย hohorock88, พฤษภาคม 11, 2024, 07:59:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบดูกกนจากสาวอาชีพไหนกันบ้างครับ

นักศึกษา
2 (66.7%)
นักเรียนม.ต้น+ม.ปลาย
0 (0%)
สาวออฟฟิต
1 (33.3%)
สาวswensens
0 (0%)
พยาบาล
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 3

hohorock88

ชอบแอบดูเวลาเห็นนุ่งสั้นๆ ชอบนศมากที่สุดมีใครมีรสนิยมแบบนี้บ้างครับ

Mazsky

ส่วนตัวไม่ชอบแอบมองกกน.ครับ เพราะไม่รู้สึกว่ามันตื่นเต้นอะไรในสมัยนี้ที่สาวๆลงรูปชุดบิกินี่กันเป็นเรื่องปกติ และความต่างภายนอกของจิ๊มิสาวๆไม่มีผลต่อการใช้งานจริงเท่าไร
ที่ชอบจริงๆคือส่องนมครับ อันนี้ยอมรับเลยว่าเสียนิสัยเก็บอาการไม่อยู่จริงๆ