ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[One-2-Up-Censor-JP-HD] 10 อันดับนางเอกเอวีหน้าใหม่เปิดตัวในปี 2016 Part 1

เริ่มโดย Vinsmoke, กุมภาพันธ์ 02, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพื่อนๆ ชอบสาวที่มีหุ่นแบบไหน

สายนม ประมาณ suzuki koharu
96 (65.8%)
สายจอแบบ ประมาณ Tsubomi
50 (34.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 145

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 05:56:57 หลังเที่ยง

pokpack

bigboy001

::Thinking:: ผมชอบผญ. แบบขาวหมวยสวยอึ่ม นมใหญ่ ๆ เอาเก่งๆ ยสตน.ทุกตอน ยิ่งโดนรุมแซนวิชนี่ แหล่มเลย

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เห้ยๆ เราคอเดียวกันเลยนะ ผมจะมีอารมณ์มากเวลาดูหนังที่ผู้หญิงโดนรุมเย็ด  ::Bloody:: ผมชอบเอาไปจินตนการว่าแฟนตัวเองกำลังโดนรุมเย็ดอยู่บ่อยๆ  ::Shy::

aaa45

ชอบหุ่นแบบหมายเลข 10 ครับ
อันดับ 10 Shoko Kumakura
ตัวกระทัดรัด หน้าอกสวยงาม

ขอบคุณมากครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

น้อง shoko คนชอบเยอะมากๆ ที่สำคัญน้องกล้าเล่นด้วย ผมคิดว่าปีนี้น้องน่าจะโดนบทโหดๆ นะ

adagio

ขอบคุณมากครับ

ผมชอบหุ่นของ An Tsujimoto, Jun Aizawa, Anna Kimijima ครับ ไม่ใช่สายนม ชอบคนหน้าสวยๆนิ่งๆครับ5555

เพื่อนผมหลายคนชอบแบบท่านเลย แต่ผมสายนม ผมชอบผู้หญิงมีนมมากกว่า ::Shy::

darkdd1999

หน้าใหม่แจ่มๆทั้งนั้นเลย ขอบคุณนะครับ

อันนี้จริง แต่ปัญหาของพวกหน้าใหม่ช่วงหลังๆ มานี้ คือพวกหน้าใหม่ส่วนเป็นพวกร้อนเงิน รีบๆ มา รีบๆ ไป พอผมเริ่มตามก็เลิก โครตเซง ::Angry::

zaaa

ชอบแบบนมใหญ่พอประมาณ อวบพอดีๆ ผิวขาวเนียน  จิ๋มกะทิแบบไม่โกน หรือขนบางๆ จิมิชมพู ครับ แบบนี้ฟินมากกกกก 

ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

คงหายากละท่านจิมิชมพู ในชีวิตจริง ::Doubt::