ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับเมียโชว์ep.4(เรื่องแต่งแต่อยากทำจริง

เริ่มโดย Niranum, มีนาคม 31, 2024, 06:42:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

หลังจากที่บีโชว์นมให้ยามดูไปแล้วรอบนึง บีออกอาการงอลๆเพราะบีไม่เคยเปลือยท่อนบนให้ใครเห็นมาก่อน นอกจากแฟนของตัวเองเท่านั้น เราออกมาข้าวกินกันสักพักและกลับขึ้นรถไป

หลังจากขับรถออกมาได้สักพัก รถได้ติดไฟแดง บทสนทนาก็ได้เริ่มต้นขึ้น
ผม : เมื่อกี้เป็นไงเสียวไหม
บี : ไม่เสียวใครมันจะไปเสียวตอนโชว์คนอื่น แค่นี้ก็อายจนจะเอาหน้าไปมุดหนีไปไหนไม่รู้แล้ว
ผม : เค้าไม่ถามตอนโชว์นมเมื่อกี้นะ เค้าถามถึงตอนตั้งกล้องช่วยตัวเองต่างหาก
บี : เสียวสิ แต่กลัวคนมาเห็นกับได้ยินเสียงมากเลยอะ อยากจะร้องดังๆแต่ก็ไม่กล้า ไม่ค่อยได้เสียวแบบนี้เท่าไร ไม่รู้เพราะโดนทรมานไม่ให้น้ำแตกรึเปล่าก็ไม่รู้ พอเข้าไปตั้งกล้องถ่าย แปปเดียวแตกเลย
ผม : อืม แล้วไข่สั่นละอยู่ไหน
บี : บีไม่ตอบ แล้วทำท่าจะเปลี่ยนเรื่อง
ผม : เดาว่าเก็บใส่กระเป๋าไปแล้วใช่ไหม
บี : อืม เค้านึกว่าให้เอาออกได้แล้วหนิ เพราะเค้าใช้ช่วยตัวเองจนน้ำแตกไปแล้ว บีเสียงอ่อยๆ
ผม : แบบต้องผิดสัญญาหนิ แต่ช่างมันเอาออกมาแล้วก้ไม่เป็นไร แต่ได้เวลาหมุนวงล้อแล้ว
บี : ของเล่นนี่ไม่ใส่ตอนเข้าไปเล่นน้ำได้ไหมอะ กลัวมันหลุดออกมาคนเห็นอายแย่เลยนะ
ผม : ไม่รู้แหละ แพ้แล้วก้ต้องเชื่อฟังคนชนะสิ
บี : เออๆ หมุนก็หมุน (ทำถอนหายใจ)
ผม : แต่ก็หมุนอยู่ดีแหละเมียกุเนี่ย 555
รอบนี้บีนั่งลุ้นว่าจะรอดแบบรอบที่แล้วไหม ผมที่ออก คือ.......
ใส่ปลั๊กที่ก้น!!
บี : โคตรจะซวย โดนไข่สั่นยังพอว่า นี่โดนปลั๊กก้น แล้วชุดที่เอามาใส่เล่นน้ำแทบจะไม่ได้ปิดก้นเลยด้วยซ้ำ มันจะได้อายจนหาที่มุดหน้าหนีไม่ได้ก็วันนี้แหละ
บีทำท่าจะร้องไห้ น้ำตาซึมหันมาอ้อน ขอไม่ใส่ตอนเล่นน้ำได้ไหม กลัวคนจะเห็นตอนชุดมันเข้าร่องก้น เค้ากลัวอะ ที่สำคัญมันจะใส่ก้นเค้าได้ใช่มะ
ผม : ลองดู ใส่ได้ก็ใส่ ไม่ได้ค่อยว่ากัน ถึงสวนน้ำและค่อยว่ากัน
บี : เฮ้อ ไอ้ผัวบ้า ชอบให้เมียโชว์จริงๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

songsak

1man

to47555

โชว์มากขึ้นเรื่อยๆแล้ว จะมีคนเห็นหรือเปล่าเนี่ย

vertjaune

จะโดนดับเบิ้ลงอนมั้ยนะ ดูแล้วสวนน้ำคงโดนเปิดบนเปิดล่างโชว์

dvorak

Xzysamor008

monster gmail

hehajoke

phuiphui

f4d3z

fufu22

nrtnpttb

วงล้อมาตอนไหนครับเนี่ย
หรือ ep 3 ของผมมันขึ้นไม่หมด
ว่าแต่จะไปกันถึงสวนน้ำเหรอสภาพขนาดนี้