ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 27: สอบสัมภาษณ์

เริ่มโดย KaohomLM, เมษายน 04, 2024, 05:32:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kibt

sunshine9

อย่าบอกนะว่าใกล้จะจบแล้ว สนุกมากๆเลย อยากอ่านไปนานๆ

shuya

Kudo Chiniji

Ricebird526

เดี๋ยว ญา ก็ต้องยอมรับไผ่หลิวอีกคน เหมือน น้ำฟ้า

tarapong

ความเห็นผมอาจไม่มีประโยชน์ เพราะอะไรก็ได้ครับ จะตามอ่านครับ ขอบคุณ​ครับ​

doyza

ป๋าหนอม เติมเต็ม

ตอนยาวไม่มีปัญหาครับ อ่านได้เยอะดี
ส่วนเงาชาคริต ถ้าเปิดซิงสาวๆในโรงเรียน
ผมค่อยข้างสงสารน้องๆมากครับ ไม่อยากไห้สาวๆวัยใส มีปมในใจ

RoamAlone

vwdt41

ตอนยาวหรือจะแยกเป็นหลายตอนก็ได้คับแล้วแต่ผู้เขียนเลย

therasak

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก  ยาวเท่าไหร่ก็ยิ่งดี  ส่วนไอเดียถ้าลองเป็นสาวล่าแต้มบ้าง  น่าจะแหวกไอเดียเดิม ๆ นะครับ

xonly-301

ziggy2

ยาวแค่ไหนก็อ่านครับwrite รออ่านโครงการต่อไปใครมาแทนตำนานนักเปิดซิงได้มั้ย

swss2511

น้องญาหวงสุดตัวแต่อยากรู้อะไรทำให้เบญเปลี่ยนไปได้ขนาดนี้