ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียทั้งหลาย ตอนที่1 เมียแรก

เริ่มโดย fx1, เมษายน 02, 2019, 01:58:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fx1

สวัสดีทุกท่าน ผมจะมาเล่าความหลังให้ฟัง ถึงความสุขที่มีกับบรรดาเมียทั้งหลายของผม ที่มีความเป็นมาจวบจนทุกวันนี้ ก็ยังมีความสุขล้น ถึงแม้ผมจะอยู่ในวัยเกษียนแล้วก็ตาม เรื่องมีอยู่ว่า บ้านผมก็อยู่ชนบท ย้อนเวลานานหน่อยนะ สี่สิบกว่าปีที่แล้ว สมัยนั้นความเจริญมันก็ไม่ได้มีอะไรมาก ทางบ้านก็ทำนาทำสวนเหมือนกับทั่วไปเพื่อหาเลี้ยงชีพ สินค้าเกษตรก็เป็นฤดูๆไป มีทำมีหยุดว่าง บ้านไหนมีลูกมีหลานก็หนังสือหนังหาส่วนใหญ่ไม่เรียนกัน เติบโตมาใช้แรงงานกันในครัวเรือน ถึงแม้ทางการจะพยายามบังคับให้เรียนหนังสือก็ไม่ค่อยเป็นผลเท่าไหร่ ผมก็เรียนประถมจบก็ช่วยที่บ้านทำงานเลย

ธรรมดาสำหรับพื้นที่ชนบท พออายุ 17-18 ก็ออกเที่ยวตามงานวัดจีบสาวละครับ สุดท้ายก็ได้เมียมาคนหนึ่ง เป็นสาวจากหมู่บ้านในอำเภอเดียวกันนี่แหละ แต่ไกลหน่อย เมียผมก็รุ่นราวคราวเดียวกันกับผมเองนี่แหละ จำได้วันนั้นมีงานวัด เราก็ไปเที่ยวกันปกติ เล็งสาวไปเรื่อยกับเพื่อนๆ ถูกใจก็เลยเข้าไปคุยรู้จักบ้านละ หลังจากนั้นก็นัดกันไปคุยกันศาลาทางหลวงบ้าง ริมน้ำบ้าง จนวันหนึ่งก็นัดกันไปชายป่า ไปนั่งดูนก ไปจับปูกัน แต่ผมว่าจะจับนมแทน เมียผมคนนี้ชื่อนุ้ยลืมบอกไป จอดมอไซค์ แล้วก็เอาเสื่อปูนั่งเล่นเอนกาย ลมเย็นๆโชยพัด กลิ่นไอน้ำ กลิ่นนาข้าว มันช่างหอมสดชื่นฉันใด ความรักของเรามันก็ช่างหอมกรุ่นปานนั้น ชายป่านั้น ไม่มีบ้านใคร ไม่มีเถียงนาในบริเวณใกล้ๆเลย เราเลือกกันมาแล้วว่าที่นี่ สงบดี

ผมนั่งลงบนเสื่อที่บรรจงปูลงบนเศษฟางแล้วดึงนุ้ยนั่งลงตรงหว่างขาผมที่อ้าออก นุ้ยเอนตัวลงพิงบนอกผม แน่นอนที่สุด ผมโอบกอดนุ้ย แฟนสาวสุดที่รักของผมไว้ มือทั้งสองก็บรรจงลูบไล้ที่หน้าท้องและหน้าขาของนุ้ย หน้าผมก็ซุกเข้าที่ซอกคอของนุ้ย มันยิ่งทำให้อารมณ์พุ่งพล่าน ควยผมแข็งอยู่ภายในกางเกงในและดันอยู่ที่ก้นของนุ้ย ผมค่อยๆสอดมือขึ้นไปในเสื้อยืดของนุ้ยแล้วลูบไล้เขี่ยนมนุ้ยเล่น ยิ่งทำให้นุ้ยอ่อนปวกเปียกไปทั้งตัว ผมหอมแก้มนุ้ยไปด้วย ลูบนมไปด้วย พักหนึ่งจึงค่อยๆลูบลงไปในในกางเกงขาสั้นของนุ้ยเพื่อสัมผัสร่องรักว่าฉ่ำเยิ้มเพียงใด มันนิ่มมือและชุ่มฉ่ำเหมือนใจของสองเรา ผมเริ่มใช้นิ้วลูบไปตามแนวร่องเพิ่มความเสียวให้นุ้ย จนผ่านไปอีกพักหนึ่งจึงเอามือออกมาแล้วดันยกก้นนุ้ยขึ้น ให้นุ้ยหันหน้ากลับมาแล้วนั่งลงมาใหม่ ผมนั่งขัดสมาธิ แล้วนุ้ยนั่งตักลงมา เราจูบกันด้วยความรักและความใคร่ ผมเลิกเสื้อยืดขึ้นแล้วดูดเลียนมนุ้ย จนความเงี่ยนถึงขีดสุด ผมประคองก้นนุ้ยขึ้นอีกครั้ง เอามือค่อยๆถอดกางเกงพร้อมกางเกงในของนุ้ยออก และผมก็ถอดของผมด้วย จากนี้ท่อนล่างของเราทั้งสองเปลือยเปล่า ผมนั่งอ้าขาออก นุ้ยนั่งชันเข่าลงมาในหว่างขาผม เราก้มลงมองด้านล่างพร้อมกันแล้วหันขึ้นมามองหน้ากัน ผมจูบนุ้ยและจูบนมของเธอต่อ นุ้ยเริ่มลูบคลำควยผมด้วยความเอ็นดู เธอกดมันลงให้ตรงปากถ้ำและขยับเอวเข้าออก สองสามครั้งเพื่อให้ควยผมแทรกลงไปในหีเธอ มันค่อยๆแทรกเข้าไปในทุกๆครั้งที่เธอขยับเอวถอยออกและดันเข้าหาตัวผม เธอควบคุมมันเองได้ดั่งใจ ต่อจากนี้เราก็เริ่มโยกเข้าหากันด้วยความสุขและความเสียวในท่านั่งนี้เอง เราโยกกันได้ไม่นานผมก็เสียวขึ้นเรื่อยๆจนไม่สามารถทัดทานไว้ได้ หน้ามืดแล้วทีนี้ ไม่ได้คิดหน้าคิดหลังอะไร คิดแต่มีความสุขและเสียวจนสุดท้ายก็น้ำแตกในหีของนุ้ยนั่นเอง เรายังนั้งโยกกันต่อไป ผมนี้เสียวจนตัวสั่น เราจบกันที่ผมค่อยๆประคองนุ้ยให้นั่งทับตัวผมแล้วขยับตัวลงมานอนกอดกันทับตัวผมไว้ โดยที่ควยยังแทรกอยู่ในร่องรักนั้นเอง รากอดกันจนคลายความเสียวลงไป ควยอ่อนเริ่มเลื่อนหลุดออกมาจากหีเธอ ผมเตรียมกระดาษทิชชู่มาด้วยไว้เช็ดให้แห้งแล้วแต่งตัว ส่งเธอกลับบ้าน

จบตอนที่1

durocman

มันเร็วจังเลย  อิจฉานะนี่

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Dts Rayong

เคยครับเด็กบ้านนอกเหมือนกัน แบบนี้แหละ

Kwang,ploy

::Shy:: ย้อนหลังไป 40 ปี  ไปหาข้อมูลมานิดหน่อย เป็นยุคทองของโทรเลข หนังสือพิมพ์ ทีวีขาวดำ สภาพอากาศดีสุดๆ

ชอบเนื้อหาที่ย้อนยุค ซัมติงกันกลางทุ่งนาที่เขียวขจี มีลมพัดเย็นๆ ผู้หญิงผู้ชายก็น่าจะสวยหล่อกันแบบธรรมชาติ เป็นยุคทองของการมีบุตร มีลูกกันที 10 กว่าคน  รอตามติดตอนต่อไปจ้า

เอ๋...เขาซัดกันที่ชายป่านี่นา เราฟินไปกลางทุ่งนา ^___^

devilzoa

ยังไม่เกิดเลยสี่สิบกว่าปีที่แล้ววววว

elviswhat

สมัยก่อนนั้นนี่คือแบบคลาสสิกมาก ๆ บรรยากาศทุ่งนาชายเล ดีกว่าสมัยนี้เยอะเลย

ขาวดำ

สมัยผมเรียนมหาลัย ก็ริมๆน้ำ ชายๆป่าแบบนี้แหละ ^^
มันก็ไม่แน่

suriyamahajit

swss2511

สมัยก่อนบ้านนอกต้องเอาตามสุมทุมพุ่มไม้

HooH9999

mercuryzx

ออกแนววินเทจด้วย แต่สมัยก่อนก็ประมาณนี้แหละครับ ^^

sthanya

ดูเหมือนนุ้ยจะเป็นงาน ขึ้นเองเลย พี่ก็สบายตัวไป