ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yumesaki Sanjuro] Just want someone แค่ต้องการใครซักคน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 08:09:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

ทำไมผมไม่ค่อยรู้สึกว่าตับเท่าไหร่ สงสัยตายด้านซะแล้ว  ::Horror::

top314007

มาแล้วแนวทำลายตับกันจริงๆเลยนะ  ::Crying::
แล้วเรื่องนี้ตอนจบจะเป็นยังไงอะนะ  ::Shout::

treerasitnut

ขออนุญาติอ่านครับ ติดตามทุกโพสครับ งานดีทุกโพส

mariners1

ปวดตับรัวๆเลยรอบนี้
ขอกลับแนวหวานทันมั้ยท่าน ::Crying::

หลังอ่าน อ้าววว แอบหวานตอนจบซะงั้น

zazamak

หูยเจอแบบนี้นี่ใจผมนิหายไปเลยนะ ตะเตือนใตสุด ๆ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

zipperz

จบที่ตับ  จับที่ตบด้วย....  อ่าสิ...  น่าเดี๋ยวมานะ

::Reader::

โหยยยย  ไหนว่าปวดตับ  โคตรหวานเลย
โอย ขนลุก 

ขอบคุณฮะ  ::Thankyou::

0scar

Wheel of Fortune

อ่านคอมเม้นต์ก็เลยรู้เนื้อเรื่องเลย ขอไปอ่านเองบ้างนะ ขอบคุณครับ

Tdestiny

ตับแตกรัวๆครับช่วงนี้

ขอชมความขมขื่นต่อด้วยครับ ::Reader::

joulez

ถ้าแนวการ์ตูนเก่า พระเอกมันต้องเป็นพระเอกวันยังค่ำ ไม่เอาแน่ๆ ดูจากที่มันขัดขืน แล้วมันจะพลิกยังไง ขออ่านต่อนะครับ

มันเอาแบบมีสตอรี่เนียนๆจบสวยครับ