ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shuten Douji] Saimin Seikyouiku สวิตช์คำสั่ง-สะกดรักมัดใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 05, 2019, 10:20:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

เป็นอุปกรณ์ที่สุดยอดไปเลยแต่จะรู้ได้ยังไงว่าเป็นไปไม่ได้อะครับ
edit: คนดูนิผัวอาจารณ์ใช่ปะครับ

oyoyo

ของแบบนี้หาซื้อกันได้ด้วยเรอะ ว่าแต่ใช้งานบ่อยๆไม่มีผลเสียแน่นะ
หรือถ้าเลิกใช้แล้ว คนที่เราใช้ด้วยจะจำสิ่งที่เราทำได้
-------------
โอ้โห เจ๋งมาก อุปกรณ์ไม่มีวันหมดฤิทธิ์
แต่ผัวเธอก็ช่างโอตากุซะเหลือเกิน ไม่แปลกล่ะนะที่ชีวิตคู่จะล่ม

นายไข่ย้อย

ไอเท่มแปลกๆโผล่มาอีกละเว้ยยยย คราวนี้เปนของใหม่สะด้วย ::JubuJubu::

Edit หลังๆนี้ใช้บ่อยๆไม่ต้องใช้แล้วก็ได้มั่งเดียวก้ติดจัย

อิอิอิ

nutkan

ชอบลายเส้นอาจารย์ท่านนี้ครับ เหมือนจะวาดโดจินด้วย

finex

อยากได้สวิตช์แบบนี้บ้างจัง ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องน่าติดตาม

theoatboy139

เม้นก่อนเลยละกันแนวนี้ จะได้อ่านยาวๆไม่สะดุด ติดตามท่าน Kater นี่ไม่ผิดหวังจริงๆ แนวนี้ไม่มีพลาด ขอบคุณครับ

อ่านจบไวจริง555 แต่ไอสวิสราคาถูกนี่ มันทำได้ขนาดนีเลยเรอะ คือแบบ เลยเถิดไปไกลมากๆ ถึงขั้นสักเป็นตรา
มองเผินๆมันโดนเวทมนต์ออร์คเลย  ::Sweat:: ว่าแล้วก็อยากได้ไว้ซักอัน ::HoHo::

Big1991

ของวิเศษ​นี่ซื้อมาบริษัท​ที่​ผลิต​โดราเอม่อนในศตวรรษ​ที่​22หรือ​ป่าว​ครับ​😁

Summermay

อยากให้ตอนทำๆกัน อาจารย์กลับมารู้สึกตัว น่าจะสะใจดีแฮะ

polian

แนวนี้ชอบเลยน่าติดตาม
แต่จะใช้กับคนอื่นด้วยยมั้ยเนี่ย ขอดูต่อนะครับ

--------------
มีตอนต่อไปมั้ยครับ น่าจะไปต่อกับเพื่อนในห้องด้วยน่าจะดี
แต่แค่นี้ก็จัดหนักทั้งวันเลย

(จิ๋ว)

ของวิเศษณ์ชิ้นนี้ ต้องพูดโกหกสินะ
::Thinking::

.... จะโกหกยังไงให้ไม่เวอร์เกิน .... ::Cheeky::

::Reader::
โอยยยยยยยยยยยยยยยย อ่านจนจบ
::Cheeky:: ::Cheeky:: ::Cheeky:: ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

ถ้าจะให้โลกสวยกับเรื่องนี้คงบอกได้แค่ว่า ....
พ่อหนุ่มน้อยนี่ ไม่มีคนอื่น  อย่างน้อยก็มีแค่ครูคนเดียวเท่านั้น
ที่เขาเล่นด้วยทุกอย่าง....
สงสารฉากที่ร้องไห้ ลูกดูอยู่น่ะ ...
ส่วนฉากสุดท้ายนี่... ขนาดผัวยังจำไม่ได้ แสดงว่า การแสดงออกมันคนละคนกันจริงๆ

ของวิเศษณ์ชิ้นนี้ ร้ายกาจยิ่งนัก เหอๆๆๆๆ

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ
::Thankyou:: ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Phoowadol

แอบทึ่ง กับ ร่องเสียว ของ ครูสาวมิโอะ  อะครับ  นี่ ขนาดมีลูก1แล้วนะ คือ สภาพ เหมือนสาวไปเลย  เออ..แล้วไอ้ ปุ่มสวิทช์นี่  มันใช้ได้จริงๆ ด้วย ลงมาขนาดนี้ ก็ หวานคอแร้ง ไอ้ หนุ่มละสิคร้าบ......ว่าแต่หลังจากใช้แล้ว จะมีผลกับการเรียนรึเปล่า...น๊า.. ::Dizzy::
   Edit... คือแปลกใจ ว่า หลังจากครั้งแรกแล้ว  ทำไม ครั้งต่อไม่  ยังต้องใช้ ไอ้ ปุ่ม สวิทช์ วิเศษนี้อยู่อะครับ  เล่นเอาจนท้องโย้เลย   อีกอย่าง ผัวตัวจริงนี่ ไม่รู้จริงๆใช่ปะ ที่เอาเมียตัวเอง มาชักว่าวเนี่ย555
    ตอยท้ายๆ ดูเหมือนจะหลุดโลกไปแล้ว
หมดกัน ครูสาวจอมเฮี๊ยบ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

น่าเข้าเรียนนะครับครอสส์แบ้แ่อาจารย์ไม่เต็มใจสอนเลยต้องมีตัวช่วยEdit แล้วอาจารย์ก็โดนลูกศิษย์จัดซะท้องเลยแถมไปให้คนอื่นเอาอีก

megabeanman

ชอบแนวนี้ ชอบแนวนี้สามารถหยุดเวลา ฟังทำตามคนอื่นได้บ้างเยี่ยมเลย