ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2020, 07:37:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawut13

::HoHo::ดูเหมือนพ่อจะอยากนะ
แต่ทำอะไรไม่ได้
แล้วลูกที่เกิดมาใหม่จะเรียกพ่อของพระเอกว่าอะไรอ่ะ

sutee seechart

มาถึงตอนนี้พีคมาก
ว่าแล้วว่าไอ้หนุ่มนี่ดูเจ้าเลห์ จริงๆการ์ดคงทำตามที่เจ้าของการ์ดคิดนั่นแหละ
พ่อนั่งดูอย่างเดียว เจอลูกชายยัดทั้งจิ๋มเมียใหม่ และลูกติด แบบนี้ คลั่งตายแน่ๆ

นั่นไง กลับไปที่เม้นไว้ตอนที่ 2 เลย มันทะแม่งว่า พี่สาวกับแม่เลี้ยงอยากโดนเอง
แต่ก็จบแบบ Happy Ending น๊าาาา

Worrarat Imkaow

แล้วถ้าผลของการ์ดนั่งดูเฉยๆหมดจะเป็นไงละเนี่ย? ขออ่านให้จบก่อนแล้วจะมาบอกความรู้สึกนะครับ
.
.
.
อย่างงี้นี่เองอยากเป็นตอนจบว่าโดนสะกดจิตทั้งบ้านยกเว้นพระเอกสินะ เป็นแฮบปี้เอนดิ้งที่โหดร้ายดีเหมือนกันนะครับ (ขอบคุณแอดที่แปลเรื่องสนุกๆแบบนี้ให้อ่านกันและท่านแมวน้ำที่อนุญาตให้เรื่องนี้ได้เผยแพร่ครับ)

ipor

นี่เล่นเอาพ่อมานั่งดูเลยนะนี่ แกมันแค้นอะไนพ่อมากป่าว เมียพ่อแกก็อามาให้นะเฟ้ย

เดี๋ยวนะทำไมมันกลายเป็นแบบนี้หล่ะ มันไม่ใช่แนวนะ

unstaballs

ตอนนี้ชวนพ่อเล่นด้วย บันเทิงเลยแหะ เดาๆเลย ตอนจบครอบครัวนี้จะรักกันแบบแน่นแฟ้น ลุกชายกับแม่+ลูกสาวกับพ่อ  ::Bloody::

เดาผิด พ่อไม่มีน้ำยาซ่ะงั้น สงสารเลยแฮะ ไอ้เด็กคนนี้ร้ายกาจมาก

bankccw

สงสารพ่อ พ่อบอกเมียก็เมียกุแอบหน่อยก็ไม่ได้ล่อต่อหน่้า

baspluss

ตอนจบมาแล้ว คิดว่าพ่ออาจจะชอบเกมนี้ก็ได้นะ

น่าสงสารพ่อมากกกกทำได้แค่ดูอย่างเดียวเอง

joulez

ดีจัยจัง ผมผ่านตามกติกาด้วย ขอรับชมด้วยครับ จะจบแบบไหนนิ จบดีหรือแย่นะ

จบดีแต่ลำเอียงงัยไม่รู้ พ่ออดเลย แม่นี่ตัวทำเกมส์อย่างดี

kirakun

เหมือนพระเอกมันล็อคการ์ดปะเนี้ยหรือสุ่มตามความต้องการของพระเอกโกงจริงๆ​ ตอนจบคงไม่การ์ดเป๋นเมียแน่ๆ​พ่อได้การ์ดทาส

Happyendสินะพ่อได้การ์ดล้างสมองแบบนั้จบเลยยินดีกับคุณตาด้วยนะครับ

nukeiei

ขอบคุณที่แปลจนจบครับบบ พ่อจะได้เอากับเขาาไม่ ผมว่าไม่น่าจะได้นะ 555

kit Nana

เกมส์นี้ แฮปปี้แล้วสาม
แล้วพ่อล่ะ จะเป็นอย่างไร
เปิดมาก็ต้องนั่งดู น่าสงสาร......

จบแบบมีสุขสันต์ มันจนได้ลูกทั้งสองเมีย
เพลียจนตื่นสาย สบายครอบครัว
นัวสุขๆๆเอย

opzakong

นายได้เข้าสู่ด้านมมืดเต็มตัวแล้ว ถึงขนาดทนไม่ได้ที่เห็นพ่อตัวเองจูบ

ว่าแต่เอ็งใช้การ์ดได้แบบเรื่อยๆโดยไม่มีหมดเลยรึไงฟะ

จบลงด้วยการมีลูกซะงั้น

BabyFace

เป็นอย่างที่คิด  สุดท้ายให้พ่อเล่นด้วย  แต่เล่นแล้วลงเอยยังไงน่าจะออกได้หลายหน้า  ถ้าเป็นผมครอบครัวสุขสัันต์สวิงกันมันส์ฉ่ำแฉะ  ::KO::
เนื้อเรื่องเหมือนพ่อไม่มีน้ำยา  สู้ลูกไม่ได้

ชาญวุฒิ เนระภูสี

โหดร้ายกับพ่อมากเลยนะครับให้พ่อนั่งดูเฉยๆส่วนตัวเองซั่มกับแม่กับพี่สาว Edit จบแบบแฮปปี้สุดท้ายพ่อก็ไม่ได้ซั่มใครนึกว่าจะแบ่งพี่สาวให้พ่อมั่ง

sun_day

ขอบคุณที่แปลจนจบนะคับ
รอลุ้นเลยว่าพ่อจะเป็นไงบุุุุ้้
สงสารพ่อเลยได้แต่นั่งดู
มีหลานให้อีกตั้ง2คน ::DookDig::