ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Hitozuma Choukyoushi สอนเสียวเมียคนอื่น ตอน 2 แปลไทย By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 05, 2018, 06:52:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ่านต่อตอน 2 เลย พระเอกรูปหล่อ พ่อรวย ไม่ใช่ล่ะ รูปหล่อ มวยใหญ่ ลีลาเด็ด

วันนี้จะมาสอนเสียวสาวคนไหนโปรดติดตาม

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์กันด้วยนะ อาจจะมีซ่อนข้อความเร็วๆนี้หรือตอนที่ 3 ก็ได้

**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-18

Demon-Wolf

เมียพี่รวมงานก็จัดนะเอง แต่เป็นผมก็ทำแบบนี้ละ 555+ ::Evil::

siwapeeza

เป็นการจัดการอาจารย์นิสัยแย่ที่เด็ดขาดมาก เมื่อไหร่จะได้จัดการอาจานย์ใหญ่มั่งนี่

eka1325

ห้ามพาพระเอกไปบ้านเด็ดขาด  ไม่งั้นเมียเสร็จแน่  สนุกมากครับ  ภาพสวยเรื่องสนุก

2kidding

aimoo own

พระเอกนี่กะเก็บหมดเลยนะเหลือแต่อาจาร์ยใหญ่แล้วละ

MΞLODY

ที่จริงแล้วพระเอกมันทำไปด้วยความหวังดี เพื่อสั่งสอนเหล่าคนร้ายในโรงเรียนแน่ๆ(มั้งนะ)  ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

jw4321

exsoldier

jachal

nekki

แฝงด้วยขอคิดดีตอนนี้ ผมนี่หยุดกึก อยู่ที่ประโยค เป็นลูกผู้ชายที่แท้จริงต่อเมื่อแต่งงานแล้ว คิดได้หลายๆอย่างเลยกับประโยคนี้

Nabisca Sathu

ไปว่าเค้าว่าพูดจาไม่ดี พระเอกนี่ก็ใช่เรื่อง กระโถนใส่น้ำว่าวนี่ดูดีมากเลย 555+

oppoeiei

syusuke syusuke