ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Homunculus : มนต์คล้องใจ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2019, 05:15:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ดีใจที่ชอบกันคร๊าบบบบ

dragonhead

ขอคารวะ...การถอดมังง่ะเป็นอักษร...ประกอบภาพ...ทำได้ดีครับผม.... ::Fighto:: สู้ๆๆ

controlx

tarnmbg

สนุกมากครับ พล็อตเรื่องน่าสนใจมาก

Sayan Keawpao

แบบนี้ก้อสนุกดีครับ น่าติดตามครับ

Sakdiwichai Ontong

น่าจะดัดแปลงละครไทยบ้างนะครับ ผมว่าเราจะฟินมากกว่าครับ

baitong haha

bigbuff

ขอได้ไหมครับมนต์นี้  อยากเรียน ::Thankyou::

nujane_dude

เป็นคำสาบที่น่ารื่นรมย์จริงๆ บอกตรงๆอยากจะโดนคำสาบบ้างจัง

suaassccc

kalampee

เนื้อเรื่อง​น่าสนใจ​ดี​ครับ​ แปล​ใช้ได้​

Tum241

ภาพสวยนางเอกยน่ารักดีครับ

yunems70

รู้สึกว่ามันสนุกขึ้นนะ ได้อารมณ์ใหม่ๆด้วย

dwarf

ขอบคุณครับ....ชอบอ่านแล้วจินตนาการมากกว่าดูรูปหน่ะครับ แต่ไม่ใช่ว่าจะไม่ชอบดูรูปนะ  ลักษณะการ์ตูนที่นำเสนอก็ได้อรรถรสในอีกลักษณะหนึ่งครับ

thanarat3459