ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Next Phase ร้อนนักรักซะเลย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 06, 2019, 06:21:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

เอาจริงๆ เหมือนางเอกให้ท่าพระเอกตั้งเเต่มาเเม่น้ำเเล้วนะ

เเต่เหมือนสาวเขาก็ไม่กล้าบอกตรงๆว่าอ่อย ไอ้พระเอกก็ไม่กล้า

รุกกลัวว่าจริงๆสาวไม่ได้อ่อย เเต่พาออกมาข้างหน้า2-2ขนาดนี้

ถ้ามึงยังไม่รุกนางเอกก็เป็นเกย์ละ 555+

--------------------------------------------------------

สรุปทั้ง2คนเปงลูกพี่ลูกน้องกันสินะ ถือว่าจบดี เเต่เอากันกลางบ้านนี่

คุณยายไม่อยู่หรอ 555+ ไม่เกรงใจเจ้าของบ้านเลย

เรื่องประมาณนี้ผมชอบนะ มันได้ลุ้นดี ถ้าจริงๆคงจะมันส์กว่านี้

tadds

อ่อยขนาดนี้ได้กันแน่นอนครับ
edit: สุดท้ายจัดกันทั้งหน้าร้อนเลยสินะ

Peter Taowating

เนื้อเรื่องน่ารักดีครับ ใสๆโรแมนติก เจ้าหนุ่มน่าจะขี้อายหน่อย แถมซื่อนิดๆ สาวเจ้าส่งสัญญาณมาหลายทีแร่ะ ไม่ลงมือซะที 555 ::Glad::

แหม ไม่พลาด จัดกันครั้งแรกท่ามกลางแสงดาว น่าจะโรแมนติกดี นางเอกรักจริง มอบเวอจิ้นให้เรย ::WooWoo:: แถมจัดเต็มกันต่อทุกวัน  ::Glad::

Seref

ตอนจบนางเอกบอกว่ามีลูกแล้ว อย่ามโนจ่ะ

CoolNook Thangsakul

เค้าคงไม่ชอบมุงหรอกมั้ง มาชวนไปนู้นไปนั้นแบบนั้นอ่ะ

CoolNook Thangsakul

มันก็ดีนะ แต่มันจะไม่ค่อยดีสำหรับพระเอกเท่าไร เดะน้ำแห้งพอดี

buark

โดนสิครับ แค่ญาติกัน ได้กดแน่ จะว่าไปคนไทยเราก็ญาติเยอะ ตามบ้านนอกมันก็เครือญาติ เรื่องธรรมดาครับ แต่ในเมือง คงดูแปลกๆ 

Akira Watanabe

::Sweat:: ผู้ชายมันมองนมตลอดเวลา ยังไงก็ต้องซั่มแล้วล่ะ

::Shy:: ซั่มยันหมดฤดูร้อนไปเลยเธอว์

buark

บอกแล้วว่ากดกันแน่ แต่เล่นกันทั้งวันเลย ใหม่ๆ ก็งี้ หลังๆ ก็ว่ากันไป

goorboyI

ก็ต้องจบแบบ Out door ใต้ดวงดาวหนะซิครับ แล้วก็น่าจะเป็นแฟนกัน ผญ.อ่อยขนาดนี้

มาเอากันในบ้านไม่กลัวยายได้ยินแล้วหรอ  ::Thinking::

noohun

นายจะกล้าหาญเกินไปแล้วววว
เล่นถามกันซึ่งๆหน้าเลยเรอะ ถ้าเกิดนกขึ้นมานี่ จะอยากตายเอานะ

โอเค จบแบบญาติกันมันส์ดีตามสเต็ป
ว่าแต่ สรุปพวกท่านจะมาเจอกันได้แค่หยุดซัมเมอร์สินะ

tazasss01

สารภาพรัก แล้วก็จัดต่อเลยสิน่ะ

ซัมเมอร์ต่อไปคงต้องมาเยี่ยมยายบ่อยๆ แล้วสิน่ะ

B&B

รู้สึกทั้งคู่จะเป็นพี่น้องกันใช่ไหมอ่ะ ดูจากการวางตัวของทั้งสองคน เหมือนเป็นพี่น้องกันเลย บวกกับอยู่บ้านเดียวกันอีกด้วย ไม่พี่น้องก็ลูกพี่ลูกน้องกันแหละน่าา

น่าจะแยกย้ายกันแล้วก็จบด้วย "เจอกันซัมเมอร์หน้า"​ อะไรประมาณ​นี้ละมั้ง เพราะส่วนมากจะจบแบบนี้แทบทุกเรื่อง

::Cold:: ::Cold:: ::Cold::

พวกเขาร้อน แต่ผมโคตรหนาวเลยยย วันนี้มันหนาวเกินไปแล้ววว

ก็โออยู่นะจบแบบนี้ ถึงเดาไม่ถูกแต่ก็ใกล้เคียงละนะ

เรื่องนี้ดูเรียบง่ายดีนะ ไม่หวือหวา แล้วดูลุ้นตามด้วย

ขอบคุณ​ครับ​

ขอบคุณ​ครับ​

biggiggog

ดูเหมือนสาวเจ้าจะมีใจให้อยู่นะ
งานนี้วัดใจพระเอกหน่อยว่าจะกล้าพอไหม

นางเอกเค้ามาเกินร้อยเลยนะ แต่ไอ้ตัวพระเอกนี่สิ
เหมือนจะยังลังเลยังไงพิกล ไม่รู้ซัมเมอร์หน้าจะมีอีกไหม
ขอบคุณครับ

ddcc

อยากให้จบดราม่าแหะ แบบผญรักผชมานานแต่ผชย้ายบ้านไรงี้ กลับมาเจอกันคราวนี้เลยโบ้ะๆๆ จบแฮปปี้ เย้
วานิลลา วานิลลา สุดๆ วู้ฮู้ แถมกลับบ้านยังเอาต่อ ยายมาเห็นจะทำไงเนี่ย ::Horror:: ไม่ซัมเมอร์จะไม่เจอกันเลยหรอ ซัมเมอร์ ซั่มเสมอ