ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 9 งานเข้า

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 15, 2017, 06:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

man5252

งานนี้ต้องมีแผนซ้อนแผน  หรือไม่่่ก็เหมาหมดทั้้้้้งสามสาว

newblogspot

ตอนนี้มีฉากกรบู๊ มั้ยครับรอตอนบู๊ละนะครับผม

~De[@]tH_[N]oTe~

::Fighto:: มาทำงานมันยังได้สาวมาเพิ่มอีก 1 เฮ้อ  ::Waiting::
พวกเราชอบกันตอบเม้นด่วนเราจะได้อ่านแล้วหลับนอนแบบไม่ค้างคา  ::HoHo::

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.ว่าเเต่จะเสยเมียเสี่ยอ้วนเเละลูกสาวตอนต่อไปแน่แน่เลย

the_nation

รบพิเศษหน่วยนี้ ไม่เห็นยิงใครเลย แต่แทงเหยื่อสาวอย่างเดียว ขอบคุณครับ

arsenyo

ปล่อยให้ไอ้หมายกับลูกน้องสมหวังไปเลยกร ได้แก้แค้นไปในตัวด้วย

pattaa

งานเข้าจริงๆด้วย ทำไงดีล่ะทีนี้ เสียแรงไปเยอะเชียว

tdt14023

สงสัยคงจะงานเข้าจริงๆแล้วครับนายกรเราถ้าเกิดคุณบุ๋มกับคุณแก้วเป็นอะไรไปไอ้เสียอ้วนต้องมาเอาเรื่องนายกรก่อนแน่ๆแทนที่จะได้ปิดบังตัวตนแล้วรอเวลาแก้แค้นมีหวังโดนเสียอ้วนมันเล่นก่อนแน่ๆเอาใจช่วยนายกรให้จัดการกับพวกนั้นและช่วยคุณบุ๋มให้ได้(อย่าลือขอรางวัลเด็จๆจากคุณบุ๋มด้วยนะนายกร ::HoHo::)

cides

เป็นแผนของเสี่ยชัยกัชไอ้อ้วนแน่ๆ กรอย่าหลงกลนะ

crazylex

คือ มารักษาความปลอดภัย แต่พี่ท่านดันไปเล่นจ้ำจี้กะสาวอื่น งานนี้คุณฟ้ามีเคืองแน่ ๆ

suratad

amt8406

upperbound

สงสัยจะได้ฟาดเรียบหรือเปล่านะ พระเอกของเรานิ ... 555 ..  ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ

napakon

นึกในใจแม่หรือลูกจะโดนก่อนกัน กลายเป็นนางเอกสาวโผล่มาจากไหนไม่รู้คว้าปืนโตๆ ไปกินตัดหน้า

Mamotaro Musashi

มาคอมเม้นก่อนอ่านเลยครับ ลุ้นมากๆ
ยิ่งชื่อตอนนี้ด้วย ผมละเป็นห่วงพระเอกเรา งานจะเข้าหรือเปล่า และจะแก้แค้นยังไง