ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Erotic Series | ตอน 3 : ผู้ช่วยหมอทำเนียนขอดูของดี

เริ่มโดย Darkside_Erotic, เมษายน 09, 2024, 11:32:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bounce

สมชื่อจริงๆฮะ มันออกแนวอีโรติคมากกว่าฮาร์ดคอร์ ก็ได้อารมณ์ชุ่มชื่นหัวใจไปอีกแบบ ถึงจะไม่สุดก็ตาม แต่มันดูสมจริงดีฮะ รออ่านตอนต่อๆไป ขอบคุณมากฮะ

เสพสม

sondhi

น้องแพรวน่าจะติดใจอยากกลับมาให้ตรวจอีกแน่เลยครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดีนะที่ยังไม่ลืมว่าน้องแพรวดูอยู่ แต่ก็ยังสงสัยว่าน้องแพรวจะติดใจจนกระทั่งแอบคุณตามาให้คุณหมอตรวจซ้ำอีกที

ngern

ดีครับ
ไม่เคยอ่านเรื่องอีโรติคในบอร์ดนี้เลย
เป็นสีสันดีครับ

xvenomz

โดนน้องแพรวจำหน้าไว้แล้วแหละ มาคราวหน้าจะโดนแฉมั้ยละ

Ryoki888

karoon

น้องแพรวคงน่าจะรู้ว่าโดนเบ็ดหอยจนเสร็จ  ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::

stoot

nort

น้องแพรวมีต่อภาคสองไหม ยังอาลัยอาวรณ์อยู่นะ

battozai

ได้กลับมาขอยาทา หรืออาจจะได้ขอยาฉีดอีกแน่ๆ

txxt30

ได้เห็นได้สัมผัสของสดๆ ซิงๆ แบบนี้ คงตื่นเต้น ตื่นตา ตื่นใจน่าดู

j_manus