ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยามคนจนควบเฟอร์รารี่ ตอน 4 - 5

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 31, 2022, 09:52:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

เข้าใจ​ อารมณ์​และความรู้สึก​ของคนเขียน​ครับ​ กว่าจะสร้างงานได้แต่ละตอนแต่ละเรื่อง​ ใช้พลังกายพลัง​สมอง​เยอะ​มาก​ โดยเฉพาะ​แนวอีโรติก​ เขียนให้ดีให้สนุก​ยาก​เอาการ​ เจอคอมเมนท์​ไร้การให้เกียรติ​แบบนี้​ ก็กระทบใจเอาเรื่อง​ ส่งกำลังใจ​ให้​ผู้​เขียน​ครับ​ ขอบคุณ​ที่สร้างผลงานมาให้ได้อ่านกันครับ

Somchai Tongdi

ใครอยากตามไปอ่านไปสนับสนุนนักเขียน สามารถตามไปได้ที่เว็บ ธัญวลัย searchหาชื่อนักเขียน DarkG ได้เลยครับ หรืออีกช่องทางเว็บ Fictionlog หาชื่อ DarkG เหมือนกันครับ

ถ้าต้องการภาษาดิบหน่อยก็แนะนำเว็บ2 เว็บแรกบางคำนักเขียนเขาจะต้องเลี่ยงไปใช้คำอื่นแทนครับ

warahok2020