ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yabitsu Hiro] H na Manko no Tsukurikataชั้นเกลียดมังงะลามกCh.1แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2018, 06:51:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

เพราะนางเอกไม่ชอบมังงะ เลยต้องมีซัคคิวบัสมาเป็นผู้ช่วยนี่เอง ตอนหลังๆนางเอกของเราจะเป็นงัยนะ ความคิดจะเปลี่ยนไปแค่ไหน รอติดตามครับ

ปล.นางเอกน่ารัก ถูกใจผม :)

moontear

ถ้าทำงานเป็นนักวาดมังงะลามกแบบนี้ แล้วได้เจอเหตุการณ์แบบนี้จริงๆนี่โคดคุ้มเลย

possionseul

อาจารย์ทำบุญด้วยอะไรครับ ผมจะไปทำมั่ง อยากเจอสาวที่มีซัคคิวบัสเกาะติดครับ 5 5 5+

Jikkig16

อยากให้มีตอนแยกคนละเนื้อเรื่อง แต่มีปีศาจสาวเป็นตัวเชื่อมทุกตอน แล้วตอนท้ายก็จับมาผูกเรื่องกันทั้วหมด น่าจะดีน่ะครับ  ::Fighto::

tazasss01

Nabisca Sathu

ยังซิงเลยวาดหอยไม่ได้ 555+  ไปลงอ่างบ่อยๆเดี๋ยวเซียนเอง

Icekung Loveforever

แคปชั่นของจาร อย่างเท่เลย ซัคคิวบัสแนวนี้ไม่ค่อยแฮะ

bigboy001

::Thinking:: จะว่าไปปรัญชาที่ดูเอาแต่ใจ แต่กลับแฝงไปด้วยโลกแห่งอิสระภาพ ที่มีความแข็งแรงและมุ่งมั่นกว่า คนที่ตีกรอบในเรื่องราวเดิมๆ

DawSon

วาดจิ๋มไม่เป็น แปลว่ายังไม่ได้ศึกษาดูงานกำแพงแห่งจิ๋มแน่ๆ  ::HoHo::

straufe

เปิดมาช่วงแรกนึกว่าจะเห็น+ยูริกันซะแล้วอุส่าลุ้นเลย
ปากบอกเกลียดโดแต่ก็นะหนีไม่พ้น
ฉาก+กันนี่วาดได้อารมดีมากเลยแถวยาวจุใจอีกน่าติดตามต่อครับ ::Glad::

acerolar

อยากได้ทั้งพลังชีวิตและเวอร์จิ้นจากสาวๆ สวยๆ มั่งแล้วล่ะครับผม เรื่องนี้ช่างปลุกความฝันให้ลุกโชนจริงๆครับ

sonteen42

มาแพคคู่่เลย แบบนี้ อาจารย์ที่เจอนี่โชคดีจริงๆครับ

liverpudlian

เป็นแบบนี้เห็นอนาคตที่สดใสพร้อมกับเติมพลังให้ปีสษจได้แน่ ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัว

tiwlytwin2

เกลียดมังงะลามกแต่อ่านมังงะลามกทำงานมังงะลามก อะไรว่ะเนี่ย 55

dint.6424

☺555#++ถึงจะพูดว่าเกียจ แต่ดูท่า😅😆😆ก็ชอบมากนี่นา😇😇