ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชะตาสวาท ตอนที่ 2

เริ่มโดย nsa060, สิงหาคม 05, 2019, 04:37:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ชะตาสวาท ตอนที่ 2

ต่อกันเลย ผมเปิดอ่านไลน์อ้อม  อ้อมแค่ไลน์มาบอกว่าลงเวรแล้วขอนอนก่อนเดียวตื่นจะโทรหา ผมก็ไลน์บอกให้กินข้าว      แล้วพักผ่อนเยอะๆคนมีความผิดนี่ทำอะไรก็ระแวงไปหมดเลยแต่ก็โล่งอกอ้อมไม่ได้พูดถึงฟ้า กลับมาที่บริษัท ผมจะต้องรู้ให้ได้ว่าเกิดอะไรขึ้นระหว่างพี่แนนกับพี่เบส แต่ระหว่างเดินไปในออฟฟิศวันนี้ก็เห็นพี่แนนทำตัวปกติ กล้องวงจรปิดที่ผมเปิดดูบันทึกคือเหตุการณ์เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน แต่ตอนนี้พี่แนนไม่มีอะไรที่ผิดปกติ ผมเลยรีบไปที่โต๊ะทำงาน รีบเคลียงานให้เสร็จ  ช่วงบ่ายผมจะได้ไล่เปิดกล้องวงจรปิดเผื่อเจอต้นตอเรื่อง แต่ระหว่างเคลียงานช่วงเช้าก็มีโทรศัพท์ ที่โต๊ะผม ผมรับสาย
*สวัสดีครับ โจ้พูดครับ*
*โจ้เหรอนี่พี่แนนเองคอมพี่มีปัญหาช่วยมาดูคอมให้พี่หน่อย*
*ได้ครับพี่แนน*
ผมวางสายแอบตกใจไม่นึกเลยว่าพี่แนนจะโทรมา ผมรีบไปที่ห้องทำงานทำงานพี่แนนเลยเมื่อไปถึงห้องพี่แนน ผมก็เคาะประตู
*ก๊อกๆ โจ้หรือเปล่า*
*ใช่ครับ ผมเอง *
*เข้ามาเลนจ๊ะ*
*เพิ่งโทรไปเอง ไม่นึกว่าโจ้จะมาเร็วแบบนี้ ต้องรบกวนหน่อยนะพอดีพี่จะรีบทำงานส่งลูกค้า*
*ไม่รบกวนหรอกครับ หน้าที่ผมอยู่แล้ว *
ผมเดินไปที่โต๊ะทำงาน พี่แนนจัดแจงให้ผมนั่งเกาอี้พี่แนนเพื่อซ่อมคอมให้ส่วนพี่แนนก็เอาเก้าอี้หัวโล้น มานั่งข้างๆผม ผมเริ่มดูคอมพี่แนนระหว่างที่ผมดูไป พี่แนนก็ชวยคุยถามโน้นนี่เกี่ยวกับคอม ซึ่งจากการสนนาดูพี่แนนเปลี่ยนไปเยอะ ในทางที่ดีขึ้นกับคนรอบข้าง การแต่งตัวยังเหมือนเดิม ระหว่างที่ทำไปผมเหลือบมาเห็นขาอ่อนพี่แนนที่นั่งเก้าอี้ข้างผม ทำผมของแทบขึ้น ขาขาวสวยแถมใส่สั้นอีก ยิ่งนึกถึงวีดีโอวันนั้น ควยผมแข็งเลยตอนนี้

(พี่แนนผู้จักการฝ่ายการตลาด)
*โจ้คอมพี่ใช้เวลานานไหมอ่ะ *
*ไม่น่านานครับพี่แนน เดียวผมลองสแกนไวรัสกับลงไมโครซอฟใหม่น่าจะใช้งานได้*
*โจ้นี่เก่งคอมมากเลยเนอะ*
*ไม่หรอดครับ ทำบ่อยๆเดี่ยวก็ได้เอง*
ยิ่งพี่แนนชวนคุยพร้อมยิ่งขยับเขามาให้ผม กลิ่นน้ำหอมพี่แนนยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์จนแทบอยากจะจับพี่แนนเย็ดตรงนั้น แต่ก็ไม่ได้อยู่แนน ในใจผมเริ่มอยากเย็ดพี่แนนจริงๆสักวัน จู่ๆมีโทรศัพท์พี่แนนเข้ามาและเรียกพี่แนนไปประชุมด่วน
*โจ้เดียวพี่มานะ พอดีเจ้านายเรียกพี่ประชุมด้วย ฝากคอมด้วยเดียวพี่กลับมา*
*พี่แนนไม่ต้องห่วงครับ กลับมาคอมพร้อมใช้งานได้ครับ*
แล้วพี่แนนก็เดินออกจากห้องไป ผมรีบจัดการคอมให้พี่แนน ซึ่งก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรมากอย่างผมคงใช้เวลาไม่นาน หลังจากผมสแกนไว้รัส แล้วลงไมโครซอฟใหม่ คอมพี่แนนก็ใช้งานได้ปกติ ผมกำลังจะปิดคอมแต่สิ่งที่ผมไม่ได้สังเกตคือ พี่แนน ออนไลน์ค้างทิ้งไว้ในคอมด้วย ใจนึงผมก็อยากดูอีกใจก็กลัว แต่ความอยากรู้มากกว่าผมเลยเปิดดูไลน์ เผื่อเจออะไรดีๆผมลองสังเกตรายชื่อที่พี่แนนคุยไลน์ด้วย เลื่อนไปไม่นานก็เจอชื่อพี่เบสและโชคเข้าข้างผมคือข้อความล่าสุดที่คุยกันถูกอ่านแล้วทำให้ผมสามมารถดูได้โดยไม่มีปัญหา เมื่อผมเปิดอ่านแน่นอนมีข้อความที่คุยกันในเรื่องที่มีอะไรกัน แต่ผมอยากรู้ว่าตั้งแต่เมื่อไร ผมเลื่อนขึ้นไปเรื่อยๆ จนได้เจอข้อความที่เริ่มคุยกันน่าจะหลังมีอะไรกันครั้งแรก
*แนนไม่คิดจะรับโทรศัพท์พี่เลยเหรอ*
*ไลน์ก็ไม่อยากอ่าน  อยากให้คนเห็นอื่นเห็นอะไรดีๆเหรอ*
**ฉันไม่มีอะไรต้องคุยกับแกที่ได้ฉันไปถือว่าทำบุญแกจะเอายังไงกับฉัน**
*ก็ไม่ต้องการอะไรมากหรอกแค่อยากเย็ดแนนอีกถ้าแนนว่านอนสอนง่านเรื่องของเราจะไม่มีใครรู้*
**แล้วเมื่อไร่แกจะพอใจ หรือต้องการเงิน เท่าไรว่ามา**
*พี่ไม่ต้องการเงินหรอก เงินพี่หาได้ แต่พี่อยากได้แนน ถ้าทำตามพี่ดีๆพี่สัญญาขอแค่ 3 เดือนพี่จะไม่ยุ่งกับแนนอีก ภาพทุกภาพพี่จะลบทิ้ง แนนไม่ต้องเสียเงินแค่เสียตัวและเสียวด้วย*
**3 เดือน แกพูดจริงไหม ถ้าไม่จริงฉันเอาแกตายแน่**
*จริงสิ ทำไมต้องโกหก 3 เดือนพี่คงสมใจที่ได้เอาแนน แต่3 เดือนนี้พี่ต้องการตอนไหนต้องได้นะ*
**ก็ได้ยังไงฉันก็ไม่มีทางเลือก หวังว่าเราจะรู้เรื่องนี้แค่ 2 คนนะ**
ยังที่ผมอ่านได้แค่นิดเดียวก็มีเสียงเปิดประตู เข้ามา ผมจึงรีบปิดไลน์ลง
*ใกล้เสร็จยังโจ้ *
**ใกล้ล่ะครับ นิดเดียว จะใช้งานได้เหมือนเดิม ประชุมเป็นไงบ้างครับ**
*อ่อไม่มีอะไรมาก เดียวอาทิตหน้าจะมีเด็กมาฝึกงานที่แผนกพี่เอง*
** ครับ พี่แนน**
พี่แนน นั่งลงที่เก้าอี้ข้างผม และเฝ้ามองผมทำงานอย่างใจจดจ่อ และพี่แนนก็ถามขึ้น
*โจ้นี่ คบกับแฟนนานยัง*
**นานล่ะครับ **
*แล้วแฟนเป็นพยาบาลเหรอ วันหยุดก็ไม่ค่อยตรงกัน แล้วเจอกันบ่อยไหม*
** ก็บ่อยอยู่ครับ วันหยุดเขาก็มาหาผม วันหยุดผมก็ไปหาเขา  หรือวันที่ผมไม่เหนื่อยก็ไปหา แล้วแต่จังหวะครับ **
*ดีนะมีแฟน *
** แล้วพี่แนนแฟนพี่**
ผมแกล้งถามไปงั้นๆ
*แฟนพี่เหรอนานๆเจอกัน เขาทำงานเยอะ เดินทางบ่อย*
**แบบนี้พี่แนนเหงาแย่เลยไหมครับ**
*ก็เหงานะ แต่ก็555 มีกิ๊กบ้างเล็กน้อย *
**ก็จริงครับ พี่แนนทั้งสวย หุ่นดีแบบนี้ มีคนจีบเยอะแน่เลย**
* 555 ก็มีบ้าง แล้วโจ้ล่ะ อยากจีบพี่ไหม*
คำถามพี่แนนเล่นผมอึ้งไปเล็กน้อย ผมจึงตอบไปว่า
**ถ้าผมไม่มีแฟนนะ ผมคงจีบพี่ล่ะ ทั้งสวย น่ารัก**
พี่แนนหัวเราะ
*มีแฟนแล้วก็จีบได้ พี่ไม่ถือ55 ขำๆนะ*
ผมเริ่มไม่รู้ว่าพี่แนนพูดเล่นพูดจริง ทีเล่นทีจริงกันแน่
**งั้นว่างไปทานข้าวด้วยกันสักมื้อไหม**
*ได้สิ ค่อยนัดกันอีกที*
ผมมองสีหน้าพี่แนน ริมฝีปาก รวมทั้งได้กลิ่นน้ำหอมพี่แนน มันเร้าอารมณ์ผมมากในตอนนี้ แต่ก็นะยังไม่ใช่เวลาของผม  ผมกลับมาทำหน้าที่ต่อคือจัดการกับคอม
**เสร็จแล้วครับพี่แนน**
*ขอบใจมากนะโจ้ *
**เป็นไรครับถ้ามีอะไรก็เรียกผมได้ ผมจะรีบมาเลย ผมขอตัวไปทำงานอื่นก่อนนะครับ**
ผมลุกขึ้นเพื่อที่จะเดินออกจากห้อง แต่ระหว่างที่ผมลุก พี่แนนยังนั่งและจ้องที่คอม ทำให้ผมเห็นมุมจากด้านบน เข้าไปในคอเสื้อพี่แนน ทำผมใจเต้นแรง ร่องนมขาวมาก อยากจะจับแบบตรงนี้ ผมนิ่ง จนพี่แนนทัก
*มองพี่ใหญ่เลยนะโจ้ **
ผมตกใจรีบบอกไม่มีอะไรนะครับ แล้วรีบออกจากห้องไป โอ้โหเจอใกล้ๆแบบนี้ทนแทบไม่ไหว ผมกลับไปที่ห้องทำงานแต่ผมกลับมาเพื่อจัดการแผนต่อที่จะหาว่าพี่เบสกับพี่แนนเกิดเรื่องกันได้ยังไง เพราะผมจำวันในไลน์ของพี่แนนได้ เดี๋ยวเริ่มหาจากวันนั้นก่อน
กริ้งๆๆๆๆ  สวัสดีครับ อะไรนะครับ ประชุมด่วนเหรอ ได้ๆๆครับเดียวผมรีบไป
ดันมีงานก่อน แต่ก็นะค่อยๆหาทีหลังก็ได้ เราต้องรู้ทุกอย่าง  จากนั้นผมรีบไปประชุม ระหว่างประชุมก็ไม่ไลน์ของอ้ออมเข้ามา
*พี่โจ้วันนี้มาหาอ้อมกี่โมงพรุ่งนี้อ้อมขึ้นเวรบ่าย*
**ได้เลิกงานแล้วจะรีบไปหาครับ**
ดีเลยพรุ่งนี้วันหยุดผม ปกติผมหยุดเสาอาทิตย์  วันนี้จะได้จัดให้เต็มที่ เงี่ยนมากพักนี้เรื่องพี่แนนค่อยว่ากันที่หลังส่วนฟ้านี่สิจะยังไงดี แต่อ้อมยังไม่น่าจะรู้หรอก  ผมประชุมแทบทั้งวันวันนี้เลิกงานผมรีบขับรถไปหาอ้อมทันที พอไปถึงผมก็ขึ้นไปที่ห้องอ้อมกะจะรีบจัดการก่อนสักน้ำ แต่เมื่อเปิดประตูเข้าห้องไป ก็เจอฟ้ากับอ้อมกำลังคุยกัน ที่โซฟา

(ฟ้าพยาบาลสาวสวยเพื่อนสนิทอ้อม)

*อ่าว มาถึงไม่โทรบอกก่อน พี่โจ้ * อ้อมรีบทักผม
**อ่อ รีบไปหน่อยคิดถึงอ้อม**แต่ผมแอบตกใจที่เห็นอ้อมอยู่กับฟ้าด้วย
***สงสัยพี่โจ้จะคิดถึงอ้อมมากเลยนะ ดูหน้าตาตื่น*** ฟ้าพูดขึ้นเล่นผมไม่ไม่ถูกเพราะคิดถึงเรื่องเมื่อวานอยู่ ผมได้แต่ยิ้มล่ะเข้าไปนั่งข้างๆอ้อม
*พอดีวันนี้ฟ้าลงเวรเย็น มีเรื่องที่จะคุยกับฟ้า อ้อมเลยชวยฟ้าอยู่กินข้าวเย็นด้วยกันเดี๋ยวกันเลย พี่โจ้อยากกินอะไรพิเศษป่าวเดียวอ้อมทำให้ *
**ไม่เป็นไร อ้อมทำอะไรพี่ก็กินได้หมด **
เราสามคนนั่งคุยกันได้สักพัก อ้อมก็ขอตัวไปทำกับข้าว
*ฟ้ากับพี่โจ้คุยกันไปก่อนนะเดี๋ยวอ้อมไปทำกับข้าวก่อน*
***อ้อมเดี๋ยวฟ้าไปเป็นลูกมือเอง***
*ไม่ต้องหรอกฟ้า ไม่ได้ทำอะไรเยอะนั่งคุยเป็นเพื่อนพี่โจ้ดีกว่า*
แล้วอ้อมก็ไปทำกับข้าว ซึ่งในคอนโดอ้อม มีห้องนอน ห้องนั่งเล่น ห้องครัวจะมีฉากกัน ซึ่งจะอยู่หลังโซฟา ผมกับฟ้ายังไม่มีใครเริ่มคุยกันได้แต่เงียบทั้งคู่ 
*ทั้งสองคนไม่คิดจะคุยกันเหรอ นั่งเงียบกันอยู่ได้ ** อ้อมพูดจากในครัว
***สงสัยพี่โจ้จะเหนื่อย เลยเงียบหน่อย**
**ฟ้าทำงานเหนื่อยไหมวันนี้ ผมพูดพร้อมมอง ฟ้าที่อยู่ในชุดพยาบาลรัดรูป กระโปรงก็สั้น แค่ครึ่งน่อง ผมมองหน้าฟ้า เห็นแล้วควยก็แข็งทันที แต่ต้องพยามเก็บอาการ**
***วันนี้ก็เหนื่อย แต่เมื่อวานเหนื่อยกว่าโจ้** คำตอบชวนผมคิดว่าเหนื่อยอะไรกันแน่ แต่ฟ้าก็ดูอายกับเรื่องเมื่อวาน
**ฟ้าพรุ่งนี้ทำงานไหมครับ**
***ทำเย็นเลยพรุ่งนี้ขึ้นตามๆอ้อมไป อ้อมขึ้นบ่าย**
เราสองคนคุยกันไปเรื่อย แต่ระหว่างคุยฟ้าก็มีการขยับตัว บางช่วงแอบเห็นกางเกงใน ผมยังสงสัยไม่ได้ว่าฟ้าตั้งใจไหม ผมเลยขยับไปใกล้ๆ ทั้งกลิ่นน้ำหอม กับหุ่นและท่วงท่าเล่นผมควบแข็งมากตอนนี้ อยากได้ฟ้าอีกรอบเลยตอนนี้ ปกติผมกับอ้อมจะเอากันทุกครั้งที่มา แต่ก็ไม่ได้มีอะไรเร้าอารมณ์มาสักพักคงเพราะเอากันมานานและ ต่างคนต่างทำงานเหนื่อยพอมาได้เย็ดฟ้าไปทำให้ตื่นเต้นกับกลิ่นใหม่ ฟ้าเหมือนนั่งไม่ติดตอนนี้น่าจะคงมีอารมณ์บ้างไม่มากก็น้อยยังไงก็ผู้หญิง  ผมไม่รู้จะเริ่มพูดยังไงกับฟ้า ดันมีอารมณ์มากกว่าความรู้สึกผิดชอบชั่วดี  ถึงอ้อมกับฟ้าจะเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่ ม.ปลาย จนทำงานผมก็เจอฟ้ามาตลอดแต่ไม่คิดว่าจะมามีอะไรกันจริงๆ ยิ่งตอนนี้ผมได้เห็นพี่แนนโดนเอาแบบนั้น และผมยังได้เอาฟ้าอีกยิ่งทำให้อารมณ์ผมเหมือนปลดล๊อกตัวเอง ในด้านsex ซึ่งปกกิติผมกับอ้อมก็มีอะไรกันไม่ได้หวือหวาอะไรมาก รวมทั้งแฟนเก่าของผมด้วย ผมนั่งคิดอะไรได้ครู่หนึ่งอ้อมก็เดินออกมาจากครัว
*เดียวอ้อมลงไปซื้อของที่ด้านล่างแปปนึงนะ*
**เดียวฟ้าลงไปด้วย**
*แค่นิดเดียวเองเดียวอ้อมลงไปคนเดียวดีกว่า ฟ้าเพิ่งเลิกงานมาเดียวต้องเดินทางกลับบ้านอีก*
แล้วอ้อมก็ลงไปตอนนี้บรรยากาศในห้องเปลี่ยนไปเพราะอ้อมไม่อยู่การจะคุยอะไรกันก็ไม่กดดันอะไรมาก ผมจึงพูดกับฟ้า
*ฟ้าเรื่องเมื่อวานพี่ขอโทษนะ พี่ไม่ได้ตั้งในจริงๆ พี่ต้องขอโทษจริงๆ*
**พี่ไม่ได้ทำอะไรผิด มันเป็นเหตุไม่คาดคิด ฟ้าไปนอนในห้องอ้อมแบบนั้นพี่เองก็แค่จะมีอะไรกับแฟนพี่มันก็เรื่องปกติที่พี่จะทำอะไรกัน  พี่ก็ไม่รู้สักหน่อยว่าเป็นฟ้าในเมื่อมันเกิดไปแล้วแก้ไขอะไรคงไม่ได้ฟ้าไม่โกรธพี่หรอก กลับกันฟ้ามีความสุขออก**
ผมรีบสบสายตาฟ้าทันทีที่ได้คำตอบที่ชวนผมเริ่มกล้าคุยกับฟ้ามากขึ้น
*ฟ้าก็ รู้สึกดีนะเรื่องเมื่อวานถ้าเป็นคนอื่นฟ้าสู้ตาย *
*พี่ไม่รู้ว่าพี่ทำผิดทำถูกแต่เมื่อวานพี่มีความสุขมากนะ* ผมพูดพร้อมจับมือฟ้าในขณะที่ฟ้าจับมือผมเช่นกันตอนนั้นผมรู้สึกมีอารมณ์อย่างมาก ผมไม่สนใจอะไรแล้วผมขยับไปจูบฟ้าพร้อมประกบปากทันที ดูเหมือนฟ้ารู้งานแลกลิ้นกับผม เราสองคนดูดดื่มกันในหัวผมมีแต่เรื่องฟ้าตอนนี้จนลืมอ้อมไปเลย มือซ้ายผมก็ล้วงนมฟ้า มือขวาก็ล้วงกระโปรงตอนนี้เราทั้งคู่เริ่มเตลิดในเรื่องอารมณ์ เป็นไงเป็นกัน ก๊อกๆๆๆๆ เลียงคนเคาะประตู เรารีบหยุดและถอยออกจากการกระทำตอนนี้ เราทั้งคู่ตกใจ ผมพยามตั้งสติ ฟ้าก็พยามจัดเสื้อกระโปรงเข้ารูปเสร็จแล้วผมรับเดินไปเปิดประตู
*กลับมาแล้วเหรออ้อม*
**พี่รอนนานไหม**
*ไม่หรอก แปบเดียวเอง*
**ทำไม่พี่ดูหน้าซีดๆตัวอุ่นๆ **
*ป่าวคงเพราะทำงานเหนื่อยมาทั้งวัน *
**มาเดี่ยวกินข้าวอาบน้ำ จะได้นอนพัก **
**เป็นไงบ้างฟ้าหิวยัง ป่ะกินข้าวกันเถอะ**
ฟ้าลุกไปช่วยอ้มเตรียมกับข้าวบนโต๊ะ แล้วเราก็นั่งกินข้าวด้วยกันโดยที่ผมนั่งข้างอ้อมส่วนฟ้านั่งตรงข้ามอ้อม  เราเริ่มกินข้าวผมพยามไม่ตื่นเต้นส่วนฟ้าก็น่าจะเหมือนกัน เรากินไปคุยไป
**พี่โจ้ฟ้าโสดนานแล้วนะพี่ไม่มีเพื่อนโสดๆบ้างเหรอ** ฟ้าหัวเราะ
***ฟ้าไม่รีบอ้อม แต่ได้ก็ดี***
*เพื่อนพี่โสดๆหายากคนโสดก็ไม่ค่อยน่าไว้ใจ*
**ถ้าฟ้ามีแฟนแล้วไม่ดีเหมือนพี่โจ้ ฟ้าอยู่เป็นโสดดีกว่าอ้อม* ฟ้าพูดพร้อมสบสายตาผม
*555 อ้อมว่าคนมาจีบฟ้ามีเยอะแต่ฟ้าไม่สนใจต่างหาก อยู่คนเดียวไม่เหงาเหรอฟ้าถ้าวันไหนว่างก็มานอนกับอ้อมก็ได้พี่โจ้ไม่ได้มาค้างที่นี่บ่อยเท่าไร*
**ดีเลยพี่ว่า วันไหนที่พี่ไม่ค่อยได้มา ฟ้าก็มานอนกับอ้อมบ่อยๆจะได้ไม่เหงาทั่งคู่** ผมไม่รู้คิดยังไงรีบสนับสนุนความคิดอ้อมทันทีจนแทบออกนอกหน้า
***พี่โจ้กลัวฟ้าเหงา หรือกลัวอ้อมเหงา หรือกลัวอ้อมคุยกับคนอื่น555**ฟ้าพูดขึ้น
*555 อ้อมทำงานแบบนี้จะเอาเวลาไหนให้ใคร เราทั้งคู่เหละ*
*สวยๆอย่างอ้อม โสดไม่นานหรอก*ผมพูด และเราก็คุยกันไปเรื่อยๆ แต่ระหว่างคุยสัมผัสได้ว่าฟ้าหน้าแดง น่าจะอารมณ์ค้างส่วนผมก็ไม่แพ้กันอยากจะจับใครเย็ดบนโต๊ะกินข้าวเลยแต่ก็ทำไม่ได้ เรากินข้าวจนเสร็จ ฟ้ากับอ้อมช่วยกันเก็บโต๊ะ ล้างจานชามและฟ้าก็ขอตัวอ้อมกลับเลย อ้อมเดินไปส่งฟ้าที่ประตู ตอนนี้ผมมองอ้อมจากด้านหลัง อ้อมใส่เสื้อกล้ามสีน้พตาล กางเกงขาสั้นสีขาว ทันทีทีที่อ้อมปิดประตูผมเดินไปพร้อมดึงอ้อมพลิกตัวกลับมาพร้อมจูบ อ้อมดิ้นนิดหน่อย
*พี่โจ้อะไรจะขนาดนี้ มีอารมณ์ขนาดนี้เลยเหรอ*
**อ้อมพี่มีอารมณ์มากเลยนะตอนนี้ไม่ติดว่าฟ้าอยู่พี่เอาอ้อมตั้งแต่มาล่ะ**

(อ้อมพยาบาลสาวแฟนโจ้)
อารมณ์ผมตอนนี้ไม่มีอะไรมาหยุดได้เราสองคนยืนจูบหลังอ้อมพิงประตู เราแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม มือข้างหนึ่งจับนมอ้อมบีบ อีกข้างก็จับก้นอ้อมบีก้นล้วงเอามือเข้าไปในกางเกงตรงก้นลองเอานิ้มแยงหีจากด้านหลังตอนแรกยังแห้งๆแต่ไม่นานเริ่มมีของเหลวในหีอ้อมน้ำเงี่ยนเองแสดงว่าอ้อมเริ่มได้ที่แล้ว ผมเอาปากออกจากอ้อมพร้อมมองหน้าสี่ขาวอมชมพูค่อยๆแดงคงเป็นเพราะมีอารมณ์เต็มที่ ผมจูงมืออ้อมมาที่โซฟาและนั่งเอาหลังพิงโซฟา อ้มคุกเขาอย่างรู้งานอ้อมค่อยๆปลดซิปผมและล้วงเอาควยผมออกมา เธอค่อยซักขึ้นลงช้าๆพร้อมบีบควยเบาสลับกับแรงไปเรื่อยๆตอนนี้ผมได้แต่เสียว อ้อมค่อยซักจนหัวควยสีชมพูแกมแดงผมโผล่จากหนังอ้อมใช้ปลายนิ้มแต่หัวควยผมที่ปราศจากหนังหุ้มบอกได้คำเดียวว่าเสียวจะเกินบรรยาย อ้อมก้มลงมือยังทำงานปกติอ้อมค่อยแลบลิ้นไปเลียที่หัวควยผมอย่างช้าๆตวัดลิ้นขึ้นลงแบบไม่เล่นตรงนี้เสียวจนผมต้องเอามือจิกโซฟามืออีกข้างก็จับหัวอ้อมไว้ อ้อมค่อยๆเร่งจังหวะการรัวลิ้นไปมาปกติอ้อมไม่เคยมีลีลาแบบนี้แต่ทำผมติดใจมาก ไม่นานก็อมของผมเข้าไปในปากเธอขึ้นลงยิ่งหัวควยผมโดนฟันเธอยิ่งเสียบแทบขาดใจ
**อ้อมพี่เสียวมากเลย เสียวจริงๆ** อ้อมเงยหน้ามองผมและยิ้มที่มุมปาก
*พี่โจ้ชอบไหมล่ะ ถ้าชอบอ้อมจะทำบ่อยๆๆ*
**พี่ชอบมากเลยตอนนี้ แต่เรามาเปลี่ยนกันทำก่อนตอนนี้พี่ไม่ไหวเดี๋ยวน้ำแตกก่อน**
ผมลุกขึ้นเปลี่ยนอ้อมมานั่งแทนผม ผมจับเสื้อกล้ามอ้อมถกขึ้นไป ส่วนเสื่อในก็ถกลงมา ผมเป็นประเภทไม่ชอบถอดหมด ชอบเย็ดคาเสื้อผ้ามันได้ฟิวส์กว่า ผมเย็ดอ้อมคาชุดพยาบาลประจำผมเริ่มจากเลียหัวนมอ้อมใช้ปลายลิ้นเลียไปมาช้าๆอ้อมเริ่มครางเบาๆในลำคอ จากนั้นผมเปลี่ยนมากัดและขบหัวนมเป็นระยะๆเล่นเอาอ้อมนั่งไม่ติดต้องใช้มือคอยจิกหัวผมไว้เพื่อช่วยคอนโทรลเวลาเสียวสองมือผมก็บีบนมช่วยตอนนี้เธอคงเสียวมาก แต่นี่เพิ่งเริ่มผมเล่นนมเธอต่างๆนาๆจนนมที่ขาวแดงเป็นจั้มๆ
*นี่พี่โจ้ไปตายอดตายอยากมาจากไหนกัน ไม่ได้เย็ดอ้อมแค่สองอาทิตย์เองทำเหมือนเป็นปี* ผมไม่ตอบอ้อมก็พอเป็นระยะ ตอนนี้ถึงเวลาที่ผมจะเป็นที่เล่นล่ะ ผมลากลิ้นจากที่นมอ้อมลงมาที่หน้าท้องเลียวนรอบสะดื้อวนแล้ววนอีกและก็ต่ำลงมาที่ด้านล่างจุดสำคัญ ผมมองที่กางเกงขาสั้นตัวน้อยที่เป้ามันเปียกไปด้วนน้ำเงี่ยนของอ้อมผมก้มลงสูดกลิ่มเต็มปอดแล้วใช้มือถอดมันออกพร้อมกางเกงในเผยให้ผมเห็นหีอ้อมแบบถนัดเมื่อไม่มีอะไรปิดกั้นแล้วผมจับขาทั้งสองถางออกกลีบสี่ชมพูของอ้อมแหวกอกช้าๆมีน้ำเงี่ยนสี่ขาวติดอยู่ผมค่อยๆก้มลงใช้จมูกฝังเข้าไปพร้อมลิ้นตวัดที่ร่องกลีบไปมาที่เม็ดแตดเล่นเอาอ้อมก้นลอยเลย สองมือผมยังอยู่ที่นมอ้อมผมใช้ลิ้นเลียซ้ายขวา ขึ้นลงสลับกันไปมาอ้อมได้แต่สูดหายใจพร้อมครางเป็นระยะผมเลื่อนเอามือซ้ายลงมาและใช้นิ้วค่อยๆแหวกกลีบของอ้อมจะได้เห็นถนัดตาจนเห็นข้างในผมใช้นิ้วชี้ค่อนทะลวงเข้าไปในหีอ้อม อ้อมตาลุกผมแหย่เข้าออกเบาๆเป็นแค่การวอมเครื่อง
*อ้าๆๆเสียวจริงๆๆพี่โจ้ อ้อมไม่ไหวๆๆๆ ไม่ไหวๆๆๆ อ๊าๆๆ*เสียงอ้อมครางระส่ำ เมื่อผมเห็นได้ที่ผมก็ลุกขึ้นและจับอ้อมนอนตามทางยาวของโซฟา จับขาขวาอ้อมพาดบ่าหัวควยพร้อมจ่อรู้หีวันนี้จะกระแทกให้หีแหกเลย ผมจับควยเสียบทั้นทีแบบไม่ให้อ้อมเตรียมตัวทันทีที่หัวควยเสียดสีกับหีอ้อมมันเสียวจริงๆอ้อมได้แต่หลับตาครางออกมาดังขึ้น ดังขึ้นตามจังหวะและแรงกระแทกของผม ตอนนี้พยาบาลสาวสวยกำลังถูกผมเย็ดผมก้มมองควยที่แทงเข้าออกที่รูหีอ้อมใช้สองมือจับผมบนหัวผมไว้ค่อยจิกคอยดึกผมตามแรงเสียวที่ผมกระทำกับเธอ
*พี่โจ้แรงอีกกกก  แรงอีก เย็ดให้หีอ้อมพังเลย* คำพูดอ้อมกระตุ้นอารมณ์ผมอย่างมาก ผมก็แรงซอยหนักๆเข้าไปอีกผมก้มลงไปจูบกับอ้อม ปากก็จูบกันหีกับควยก็เอากัน จนผมเริ่มเหนื่อย
**อ้อมตาอ้อมทำให้พี่บ้างล่ะ**
*ได้สิพี่โจ้นอนลง เดี่ยวอ้อมทำให้เอง* ผมนอนลงขฯที่อ้อมเตรียมที่จะหย่อยหีลงบนควยผมจากด้านหลัง ผมก็เอามือจับอ้อมยังไม่ให้อ้อมนั่งควยผมมาเป็นท่า 69 ผมรับเลียหีอ้อมทันทีอ้อมก็ต้องรับท่านี้อัตโนมัติคืออมควยผมแต่ตอนนี้ปมมองก้นอ้มเต็มตาและหีก็เลียอร่อย ผมไล่เลียหีเลียผ่าก้นมาที่รู้ก้นอ้อมเลียไปมา ผมเคนจะเย็ดก้นอ้อมไปครั้งนึ่งแต่ไม่เป็นผมอ้อนร้องและเจ็บมากในตอนนั้นผลเลยไม่ขอลองอีก ผมเลียอยู่พักนึงก็ให้อ้อมจัดการท่านั่งผมได้โดยเริ่มจากนั้นหันหลังก่อน สวนมือผมก็ลอดแขนอ้อมไปบีบนมอ้อมเริ่มนั่งขึ้นลงช้าๆจากนั้นก็เร่งเครื่องรุ่นแรง นี่อ้อมเริ่มเก่งขึ้นมากเลยตอนนี้ อ้อมขย่มเป็นช้าเร็วสลับกันไปปากก็คราง
*อ้อมดีมาก แบบนั้นเหละดีจริงๆ พี่ชอบเหลือเกิน เย็ดอ้อมมันจริงๆวันนี้พี่จะเย็ดให้หีพังแน่*
ผมลองเปลี่ยนมานั่งแบบหันหน้ามาหาผม ภาพที่อ้อมกำลังขย่มน้ำคู่ใหญ่สายไปมาสีหน้าอ้อมบ่งบอกถึงความเสียวผมเอามือไปบีบนมอ้อมเพื่อเร่งจังหวะและความเสียวอ้อมเร่งความถี่การขย่ม อ้อมขย่ำเก่งมากตอนนี้เหมือนไม่ใช่อ้อมคนเดิม เล่นผมเสียวสะท้าน อ้อมเร่งไม่มีที่ท่าจะหยุดเลย
*พี่โจ้อ้อมเสียวๆๆ เสียวจริงๆใกล้แล้ว อ้อมจะแตกล่ะ แตกล่ะพี่โจ้ๆพี่โจ้*และในที่สุดอ้อมก็เสร็จผมรีบจับอ้อมพลิกให้อ้อมทำท่าหมา ซึ่งตอนนี้ทำแทบไม่ไหวอ้อมคงเหนื่อยหน้าดูผมไม่รอช้ารีบจับควยยังหีทันทีอ้อมสะดุ้งใช้มือยันสู้เพื่อรับแรกกระแทกจากผมน้ำเงี่ยนที่อ้อมมีบากกับที่อ้อมเสร็จตอนนี้มันเคลือบควยผมยิ่งทำให้รู้สึกมีอารมณ์ขึ้นมาอีก
*อ้าๆพี่โจ้เอาอ้อมแรงๆกระแทกอีก อย่าหยุด รีบๆเย็ด*
*ได้อ้อมเสียวไหม พี่จะเอาแรงๆให้อ้อมตายคาควยพี่เลย*
ผมเร่งซอยจนกลั้นความเสียวไม่ไหว น้ำผมก็ระเบิดใส่หีอ้อมแต่ยังซอยอยู่ผมยังไม่หยุดสักพักถึงหยุด ผมชักควยออกมาพร้อมน้ำเยิ้มที่ไหรออกจากหีอ้อม  อ้อมพลิกกลับมาและอมควยผมทันทีกลืนน้ำของผมไปหมดซึ่งอ้อมไม่เคยกินน้ำผมเลยตั้งแต่คบกับแต่ครั้งนี้ไม่ อ้อมเลียจนหมดเลยแทบดูดน้ำจากควยผมจนควยผมอ่อนแรงลงไป เราทั้งคู่หมดแรงและนอนกอดกันที่โซฟาจนหลับ ตื่นมาอีกทีผมก็ปลุกอ้อมไปอาบน้ำด้วยกันเราก็เอากันในห้องน้ำอีกรอบเสร็จก็เข้าห้องนอน ตื่นมาอีกทีเกือบเที่ยงคงเป็นเพราะเมื่อวานเย็ดกันหนักไปหน่อยผมมองไปไม่เจออ้อมบนเตียงเลยลุกแต่ไม่เห็นอ้อมในห้องนอนเลยเดินออกไปด้านนอก เห็นอ้อมอยู่ในครัวแต่งชึดพยาบาลเตรียมพร้อมที่จะไปขึ้นเวร
*พี่โจ้ตื่นแล้วเหรอ หลับเป็นตายเลยนะ อ้อมทำกับข้าวไว้ให้แล้วนะ หิวก็กินเดี่ยวอ้อมไปขึ้นเวรก่อนลงเที่ยงคืนนะเดี๋ยวรีบกลับมาหา*
**มาหาหรือมาเดค่ะคนเก่ง**อ้อมทำหน้าแดงแล้วมองผม
*อยากเย็ดไหมล่ะ*
**อยากสิ ตอนนี้ก็อยาก**อ้อมมองหน้าผมใหญ่เลย
*อ้อมจะรับไปทำงาน*
**แปบเดียวพี่จะจบไว้ๆ**ผมไม่รอช้าจับอ้อมหันหน้าเข้าโต๊ะกินข้าว
*พี่โจ้เดี๋ยวชุดอ้อมยับนะ*
**พี่จะทำดีๆไม่ให้ ยับหรอก** พูดจบผมก็ถกกระโปรงอ้อมขึ้นจับควยยัดโดยยังมีกางเกงในอยู่แค่เขี่ยนกางเกงในไปไว้ข้างจากนั้นผมก็กระหน่ำเย็ด เนื่องจากอ้อมต้องไปทำงานผมเลยต้องทำเวลาหน่อยผมซอยถี่ยิบอ้อมก็ได้แต่คราง อ้อมพยามเอามือปิดปากตัวเอง อีกข้างก็ดันโต๊ะกับข้าวไม่นานผมก็แตก แตกในปล่อยน้ำอัดหีอ้อมเลยผมจัดกางเกงในเข้าที่เดิมแต่ก็เปียกน้ำผม
*พี่โจ้อ่ะเดียวอ้อมไปเปลี่ยนกางเกงในก่อน*
**อ้อมไม่ไต้องเปลี่ยนหรอกแบบนี้เหละเดียวกลับมาพี่เย็ดอีก**อ้อมมองหน้าผมทำหน้างอลใส่ผม
*พี่ชอบแบบนี้*
**ก็ได้ค่ะพี่โจ้ กลับมาเถอะจะเอาคืน**
*รีบๆกลับมานะที่รัก*
อ้อมจัดแจงตัวเองและเก็บของแล้วก็ออกไปทำงาน สบายควยผมไปอีกวันนี้แต่ก็หลายรอบก็หมดแรงผมรับกินข้าวจะได้มีแรงจัดการเธออีก
ตื้ดๆๆๆเสียงโทรศัพท์ผมดังขึ้นมา สายที่โทรมาเป็นเบอร์ที่ผมไม่รู้จัก ผลเลยรับสาย
*สวัสดีครับ*
**โจ้เหรอ นี่พี่แนนเองนะ** ผมตกใจในอย่างมากที่พี่แนนโทรหาผม
*ครับพี่แนน มีอะไรหรือป่าวครับ *
จบตอนที่2 เดียวค่อยมาต่อ

อ้อมและฟ้าเพื่อนที่คบกันตั้งแต่ มอปลาย

nookerclub

Praduk Hatyai

ลุ้นต่อตรับตื่นเต้นตามเลยเนื้อเรื่องหักมุมดีครับชอบบบ

fantastica

อยากอ่านตอนที่แซนวิสสองสาวเลย

bigbuff

มีสวิง 2 พยาบาลสาวไหมนี่ อ้อมฟ้า กับโจ้ ::Me?::

pamaaeng

แอบกินนี่ มันตื่นเต้นกว่าปกตินะ

::Fighto::

ความเห็นส่วนตัว จากความคุ้นเคย ...

ใช้ "สวัสดีครับ โจ้พูดครับ" แทน *สวัสดีครับ โจ้พูดครับ*
และเว้นบรรทัด เว้นช่องไฟ ซักหน่อย
อ่านง่าย สบายตากว่า ครับ

cckllnw

ดอกจันเยอะไปนะ มันเลยสับสนควรปรับปรุงครับ

phaii

ต้องฟาดเมียกับเพื่อนเมียพร้อมๆกันซะเลย

ponggunyuki2527

23pompompom

cd13579

ตอนต่อไปน่าจะยิ่งกว่านี้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Dts Rayong

อะไรที่ต้องแอบ มันเร้าใจเสมอครับ

aone

ตอนนี้นึกว่า จะได้ 2-1 อ้อมกับฟ้า แต่ไม่เป็นไร ... เรื่องพี่แนนนี่แปลกๆ เหมือนพี่เบสจงใจให้พี่แนนอ่อยโจ้เลยครับ 55555

eka1325

ฟ้าโสดแบบนี้คงได้จัดการฟ้ากับอ้อมพร้อมกันแน่ๆเลย โจ้จะได้แนนไหมนะลุ้นสุดๆ

teerawatc

เขียนได้เป็นธรรมชาติน่าอ่าน น่าติดตาม  เหมือนกับเพื่อนมานั่งเล่าให้ฟัง รูปตัวละครสาวๆในเรื่องช่วยเพิ่มอรรถรสในการอ่านเพื่มขึ้น 100 เปอร์เซ็น

ว่างๆมาลงต่อนะครับ รอติดตามอ่าน