ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ/เพิ่มเติม)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 15, 2016, 02:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oui

กรก็รับส้มกลับไปอยู่ด้วยกันเลยแล้วบอกไข่มุกถึงความจริง

M_ne

ส้มใจร้ายมาก แต่ก้อเยังยอมรับว่าเป็นลูกของกร   ขอบคุณครับ

กรภัทร์ กฤตธิยากรณ์

ไม่เข้าใจทำไมส้มถึงคิดเยอะอย่างนี้ทั้งที่กรก็ต้องการเป็นแฟนกับส้มถึงขนาดขอเป็นแฟนตั้งหลายครั้ง

ราชสีห์ ขนทอง

ชีวิตมันก็แบบนี้แหละครับ เราเลือกในสิ่งที่เราสมหวังทุกอย่างไม่ได้หรอกครับ

jibxonly

paradrop

อยากรู้ว่าคนเขียนจะให้จบแบบใหน

st3323liap

ไม่รู้ว่าจะจบแบบไหน น่าจะจบด้วยดีนะ

Panpanies Clomviyr

ส้มเป็นคนเสียสละความรักของตนให้คนอื่นจริงๆ

khonsyd

เข้ามาหาเรื่องเก่าๆอ่าน ผ่านไม่ได้เพราะสนุกต้องติดตามต่อว่าจะจบยังไง ::Thinking::

pong pi

ส้มรักกรมากจนยอมเสียสละทุกอย่าง แล้วกรจะทำอย่างไรเรื่องลูกกุ้ง

เสพสม

FBthanatos

ยอมออกมาเพื่อให้คนรักมีความสุข

Pikajoo

ผมพลาดตอนนี้ไปได้ยังไง ดีที่กลับมาไล่อ่าน ขอบคุณมากครับที่แต่งต่อจนจบ

Sopun Jeekkee

จบแบบที่ 1 ดูดีที่สุด น้ำไม่เน่าหรอก