ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 18

เริ่มโดย poongpong, ธันวาคม 18, 2023, 08:58:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

โควิดรอบแรกกำลังซา ฟินกลับมาจากสิงคโปร์ มาเจอผม เมกลับจากอเมริกา แล้วก็เตรียมย้ายประเทศ
ยัวกลับไปอยู่ที่บ้าน ตจว เงียบหายไปคุยกันบ้างแต่ไม่ได้อะไรมากเพราะยัวกำลังลงแรงทำกิจการที่บ้านอยู่
บีกับแฟนกำลังมาที่ไทยเพราะจะแต่งงาน
พี่อามกับแก้มที่เป็นลูกน้องเก่าผมก็ลงตัวเป็นคู่คบกันเพื่อความบันเทิงอย่างเดียว มินก็อยู่ภูเก็ตดูแลกิจการที่กำลังจล้มไม่ล้มแหล่ของครอบครัวและผมคงได้เจอแค่ผมไปเที่ยว
ฟินตกลงจะไม่ทำบริษัทกับผมแล้ว แต่มีเจนเข้ามาเป็นคอนเนคชั่น และฟินมีน้องมี ลูกเจ้าของกิจการดังขับพอร์ชมาเป็นเงา
เจนคือเพื่อนที่เคยทำงานและไปอยู่เมืองนอกด้วยกันสมัยเรียนที่ผมไม่เคยรู้จักมาก่อน

หลังจากค่ำคืนที่ต้อนรับบีจบลงด้วยการที่ทุกคนเมาและไปจบกันแบบไม่ตั้งใจยกเว้นโทนี่แฟนบีที่ดูหลงไหลแก้มมากๆ
เราก็แยกย้ายกันไป บีกับโทนี่ไปจัดการเรื่องเจอญาติอะไรไป ผมไม่กล้าทักบีไปเลย
ผมไปจัดการเรื่องราวต่างๆที่เป็นงาน ผมเจอฟินบ่อยสุดแต่ก็เป็นเรื่องงาน
จนวันนึง ฟินทักมาว่า มากินข้าวที่ห้องไหม มีเจนมากับบีแล้วก็มี !!!

ผมเลยทักบีไปว่าเป็นไงบ้างหลังจากคืนนั้น บีบอกคืนนั้นเมาจำอะไรไม่ได้เลย จำได้แค่ว่าตื่นมาอยู่กับไก่แล้วโทนี่ก็มานอนด้วย
ผมไม่รู้ว่าเมาจริงหรือแกล้งลืม แต่น่าจะเมาจริงล่ะ ในเมื่อโจทย์จำไม่ได้ จำเลยอย่างผมก็ข้ามไปเลย
ผมถามว่าจะไปบ้านฟินเหรอ บีบอกใช่ฟินชวน ผมถามโทนี่ล่ะ บีบอกโทนี่น่าจะไปเจอเพื่อนๆแล้วถ้ายังไงเดี๋ยวตามมาอัพเดทกัน
บีไปอยู่เมืองนอกนานไม่ได้รู้จักกับแก้มนัก แต่ดูบีไม่ค่อยชอบเพราะถามเกี่ยวกับแก้มแยะ

สำหรับผมอีแก้มมันคืองูพิษ ไม่ว่าจะเรื่องไหน ฮ่าๆๆ

ผมคุยกับบีตกลงเวลาว่าจะไปเจอห้องฟินกี่โมง

ผมไปก่อนเวลาเล็กน้อย เลยเจอมีอยู่กับฟินและกำลังจะกลับ
พอมีเห็นผมมา ก็เลยบอกว่ามีอยู่ด้วยดีกว่า ผมไม่ค่อยถูกชะตากับมี มีเองก็เช่นกันสัมผัสได้
แต่ไม่เป็นไร สักพักเจนก็มา และบีมาคนสุดท้าย

เราคุยกันไปมานั่นนี่ ไม่มีอะไรซีเรียส จนถึงเวลาทุกคนแยกย้าย
ผมก็เลยอาสาไปส่งบี แต่บีบอกไม่เป็นไรบ้านคนละทางกลับกันกับเจนได้ ผมก็โอเค

ผมลงมายืนดูดบุหรี่คนเดียวที่รถ ก็เจอมีลงมาเป็นคนสุดท้าย มีก็ทักทายผมตามารยาท
มีสตาร์ทรถพอร์ชดังสนั่นแล้วก็ขับออกไป
พอมีขับออกไป บุหรี่กำลังจะหมดมวน ฟินก็ลงมาเอาของที่รถ ผมเลยถามฟินว่านี่ยังไงคบกับมีเหรอ
ฟินหัวเราะ บ้า น้องมันอกหักมาโดนผู้ชายหรอก แล้วฟินก็ยืนเล่าอยู่ว่ามีอะไรยังไง
ผมแซวขำๆว่า นึกว่าเปลี่ยนใจ ฟินตอบกลับมาว่าได้หมดไม่ติดแล้วก็หัวเราะสไตล์ฟิน

ผมเลยตัดสินใจเล่าเรื่องคืนนั้นกับบี ฟินหันมาบอกรู้แล้ว รู้จากไก่ ไก่ส่งรูปมาให้ดู แต่บีรู้เรื่องไหมไม่รู้นะ
ผมเลยถามตรงๆว่าขอขึ้นห้องไปเมคเลิฟกับฟินได้ไหม ใช่ตรงลานจอดรถนั่นล่ะ
ฟินทำตาโตบอกว่า เหรอๆ ผมก็ตอบง่ายว่าอื้อ

ผมกับฟินก็ห่างกันไปนานนะจะว่าไป แต่จริงๆไม่มีอะไรเลย แค่ชุดที่ฟินใส่ลงมาคุยกับผมมันชวนปวดช่วงล่าง

ฟินทำท่าคิดแล้วก็บอก ก็ได้ แต่ขอกินไวน์ก่อนนะ

ผมบอกไม่มีปัญหา

ไม่ได้ใครเลย ได้ฟินก็ยังดี ไม่สิ ฟินนี่ล่ะของดี แล้วเราก็ไม่ได้กระโดดใส่กันสักพักละ

ฟินนั่งกินไวน์ในชุดนั้นล่ะ เหมือนจะรู้ว่าผมต้องการอะไร
ฟินนั่งไขว่ห้างคุยเรื่องมีให้ผมฟังจนไวน์หมดไปขวดนึง ฟินก็เริ่มนอนจิบ กระโปรงที่ร่นขึ้นเรื่อยๆ ทำเอาของผมแข็ง บวกกับไวน์ที่เข้าที่แล้ว

ฟินเอาเท้ามามาวางไว้ที่เป้าผมแล้วก็เริ่มเขี่ย ฟินถามผมว่าเป็นไงรียูเนี่ยกับบีสนุกไหม
ผมบอกก็ดีแต่อยาก 3 ซัมกับฟินมากกว่า ฟินหัวเราะหึๆ เจนก็เสร็จพี่ เอาน้องมีอีกคนไหม
ผมบอกว่าไม่อ่ะ มีไม่ถูกชะตา ฟินบอกมีซ่อนรูปนะ โดนผู้ชายพาไปลงแขกมาถึงเลิก
ผมร้องห๊ะ
ฟินเล่าต่อว่า มีจับได้ว่าผู้ชายเจ้าชู้และคิดจะเลิก เหมือนผู้ชายจะรู้เลยพาคุณหนูไปลงแขกซะ
ดีที่ว่ามีมันโดนมอมจนเมา แต่ก็นอยไปพักนึง

แล้วฟินก็เท้าที่เขี่ยของผมอยู่ก็ยกออกแล้วก็เลื้อยตัวลงมารูดซิปผม ฟินลูบมันช้าๆ ให้อารมณ์ขัดกับความต้องการมากๆ
ฟินเอาลิ้นไล้ๆปลายยอดของผมไปเรื่อยๆจนมันดีดพลั๊วออกมา แล้วฟินก็อมช้าๆ แต่เอาลิ้นบดลงไปบนหัวของผม
ลิ้นตวัดรอบๆโคนไปมาในปาก ฟินคือพระแม่ของเรื่องกามมากๆ ผมแอ่นตัวลอย
ฟินดึงกางเกงผมออกแล้วก็นั่งคร่อมมาทั้งกางเกงในและกระโปรง ฟินแหวกจีสตริงออก แล้วก็กดลงมา
เสียงร้องอ้าาาาาห์ เสียวจังดังช้าๆพร้อมการผ่อนลมหายใจ

ฟินบดเอวช้าๆแต่หนักหน่วงสลับกัน ผมเหลือตาลงไปดู เส้นขนของเราพันกันไปมามีน้ำเกรอะกรัง
แสดงว่าฟินเครื่องติดมานานแล้ว ฟินเร่งความเร็วของเอวขึ้นช้าๆสลับเร็ว เสียงพั่บๆดังขึ้นเรื่อยๆ
บางช่วงก็คลึงเอวไปมาพร้อมกับบดก้นกระแทก ผมดึงเสื้อฟินขึ้นแล้วก็ดูดนมไปด้วย
ฟินร้องเสียงหลงลั่นห้อง อ๊อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เสียยยยยยยยยววววววววววว อ้ายยยยยยยยยส์ อูววววววส์
โอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยสสสส อูวววว ฟินบอกว่าเสียวโอย  โอยยยยยส์ ซี๊ดส์ ฟินเอามือกดไหล่ผมไว้แล้วก็เกร็งเอวบดคลึงไปมา
โอยยยยยย ฟินเร่งความเร็วกระแทกลงมาเร็วๆ จนผมเกร็งก้นกระดกตามเราสองคนร้องเสียงหลงกัน ฟินเอาลิ้นลงมาจูบพันกระหวัดไปมา
ฟินร้องเสียวจัง อ้าห์ อูยส์ อืมมมมมมม ฟินตั้งใจมากทั้งบดคลึง ฟินเอาตัวเกร็งค้างไว้แล้วขมิบตรงหัว ถาามผมว่าเสียวไหม
ผมพยักหน้า ฟินทำแบบนั้นอีกสี่ห้าครั้ง แล้วก็ถอนหายใจ โอย เสียวเหมือนกัน 
แล้วก็มีเสียงประตูคลิกออกมา

มีเสียงร้องเฮ้ยยยยย

ผมไม่ได้หันไปมองฟินก้มหน้ากัดลงมาที่ไหลผม ผมเร่งเครื่องกระแทกฟินจนฟินร้องโอ๊ยยยยยหหหหห์ หือออออออออออออ
ส่ายหน้าไปมาเอาปากมาขบที่หูผม
ผมยังหันไปมองไม่ได้ว่าใครมา แต่ความเสียวผมคือพุ่งขึ้นถึงขีดสุดแล้ว ฟินลุกขึ้นนั่งลงแล้วก็กลืนน้ำของผมลงปากไป
มันเสียวมาก ผมแหงนหน้าเสียวไปเจอหน้าเจน ผมตกใจมากๆ

เจนร้องโอ้โห แซ่บอ่ะ เจนทำหน้าตกใจสุดแล้วก็พูดว่า แอบมากิน...ไวน์กันสองคนนี่เอง
ฟินนอนหงายลงไปกับพื้น ปากเปรอะไปหมด เอามือจับท้องน้อยตัวเองบอก หมดแรงแย้ววว
ทุกอย่างในสภาพนั้นกึ่งตลกกึ่งตกใจ

ผมลุกไปใส่เสื้อผ้าแล้วก็ไปล้างตัวออกมา ฟินก็เดินมาล้าง แล้วฟินก็ออกมารินไวน์ให้เจนต่อ น้ำเสียงเจนคุยปกติ แต่ต่อว่านิดๆ

ฟินถามว่ากลับมาเอาอะไร เจนชิงตอบว่ากลับมาดูคนเอากัน
แต่จริงๆคือลืมโทรศัพท์ โทรมานี่ว่าทำไม่ได้ยิน เข้าใจละ แล้วฟินก็หัวเราะ แต่เจนหน้ายังตึงๆอยู่

เจนบอกยืนดูจนแฉะไปหมดแล้ว แล้วก็กระดกไวน์รวดเดียว
ดูท่าทางจะยืดเยื้อเพราะไวน์กำลังจะหมด ฟินเริ่มก่อนเสมอ ฟินบอกทำเป็นหัวเราะ เจนถามต่อว่า ตกลงคืนนั้นยังไง
ฟินถามคืนไหน คืนพี่อามอ่ะเหรอ ฟินเล่าว่าบีบอกก็รู้ตัวก็นิดๆแต่คิดว่าไม่ใช่ เจนผู้กลับก่อนไม่รู้อะไร ก็เริ่มยื่นหน้าเข้ามา

ฟินเปิดรูปให้ดู เจนอุทานออกมา  OMG
ผมนั่งทำตัวไม่ถูก เจนถามว่าแล้วโทนี่ไปไหน

ฟินเปิดอีกรูปเป็นรูปโทนี่ซัดกันกะแก้มแบบเร้าอารมณ์มาก เร้าขนาดที่เจนถึงกับบอกว่า โอ๊ยใจสั่นเลยแล้วก็หันไปกระดกไวน์หมดแก้ว
จากที่ผมตกเป็นจำเลย ทุกคนหันมามองบีว่านี่ว่าที่สามีบี จะยังไง
อ่ะๆๆๆ แล้วการสนทนาที่เจนอยากรู้ก็เริ่มขึ้น

การเล่าเรื่องราวของผมกับบีและฟินถูกเล่าไปเรื่อยๆผ่านปากฟิน เจนได้แต่ทำตาค้างกับโอ้โห
เจนมีคำถามแยะมากขึ้นเรื่อยๆ

เจนถามว่าครั้งไหนมันส์สุด ฟินบอกครั้งที่จำไม่ได้ ฮ่าๆๆ
ถึงตอนนี้ระยะเวลาบวกแอลกอฮอส์เบาๆทำเอาผมตื่นตัวเบาๆ
ผมคิดว่าพ้นคืนนี้ไปคงไม่มีโอกาสอีกแล้ว ฟินกับเจนอีกแล้ว

ฟินเริ่มก่อนเสมอ... ฟินไปอาบน้ำเปลี่ยนชุดดีกว่าเหนอะนะแล้ว
ผมเลยบอกว่าพี่ไปอาบด้วย ผมก็เดินตามฟินที่ถอดกระโปรงออกแล้วก็หิ้วกระโปรงไปเหลือแต่จีสตริง
ฟินเปิดฝักบัว ผมก็แทรกตัวเข้าไปด้วย ฟินยิ้มพร้อมกับให้หันหลังถูตัวให้ ของผมมันเริ่มเงยๆขึ้นมานิดๆ

ฟินเอามือมาจับของผมเล่นพร้อมกับบอกว่า นี่แน่ะ รู้นะคิดอะไรอยู่ แล้วก็เล่นๆหัวเราะ
แต่ผมไม่หัวเราะด้วย กำลังจะจับฟินหันมากะเสียบก็เจอเจน ยืนใส่ชุดชั้นในกำลังจะเข้ามา เจนบอกเลยว่า อาบด้วย ร้อน

เจนเดินเข้ามาใต้ฝักบัว หันก้นมาทางผม ผมเลยเอาของผมไปถูๆตรงก้นเจน ปรากฏว่าเจนกระดกก้นทาบมา
ผมเลยดึงเจนมากอดไว้พร้อมขยำนมจากข้างหลัง ฟินถูตัวไปแบบไม่สนใจ ก้นงอนๆของเจนบดลงมาที่แก่นกายผมช้าแต่หายใจแรง
ผมเอามือล้วงเข้าไปในร่องของเจนมันแฉะจนน้ำเหนียวๆเปียกมือเลย
เจนแอ่นก้นส่ายไปมาเหมือนให้รู้ว่าไม่ไหวแล้ว

ฟินหันมาเห็นร้องโอ้ววว แซ่บไปเลยเพื่อนฉัน
ฟินเอามือมาคลึงๆที่นมเจน ช่วยเจน เจนร้องซี๊ดสสส แกไม่ต้องมาบิวด์ฉัน
จบคำฟินก็เอาลิ้นเลียที่นมเจนเบาๆ เจนถึงกับทรุดร้องอูยยยห์
ช่วงจังหวะเจนทรุด ผมล๊อคเอวเจนได้ ใส่ท่าหมาใส่ทันที เสียงพั่บๆๆๆกระดังแทรกเสียงน้ำ ฟินเดินออกไปแบบไม่ได้อะไรต่อปล่อยให้ผมอยู่กัเจน

เจนร่อนก้นไปมา ก้นงอนๆกลมดิ๊ก สายควงไปมาจนผมต้องฟาดก้นเจนไปสองสามที เสียงฟาดดังออกไปถึงข้างนอก แล้วฟินไม่ปิดประตูห้องน้ำด้วย
เจนร้องกัดฟันได้อารมณ์มาก เสียง อือห์ อือห์ ดังทุกครั้งที่ผมกระแทกลงไป
ผมเปลี่ยนท่ามานั่งแล้วให้เจนขึ้นคร่อม ผมถามว่ามีอารมณ์มากเหรอ เจนเสียบพรวดบอกว่า ยืนดูเอากับฟินตั้งนานแล้วอ่ะ ซี๊ดส์
เจนไม่ไหวแล้วเจนกระแทกร่างสั่นพั่บๆๆๆๆๆ เจนเด้งตัวขึ้นลงจนเหมือนจะตัวสั่น โอ๊ยยยย เจนเสียววววซี๊ดส์ อย่าหยุดนะ อย่าหยุด ผมกระแทกสวนขึ้นไปด้วย
จนเจนนอนหงายลงไปกับพื้นห้องน้ำ ผมก้มตามมากดต่อ เจนร้องโอ๊ยยยห์ จวนแล้ว อย่าหยุด อย่าาาาาาาาาาาา โอ๊ยยยยยยย ผมรู้สึกชาๆยังไม่เสร็จ อาจจะเพราะรอบสองหรือเหล้าไม่รู้

ผมนอนกอดก่ายไปกับเจนในห้องน้ำ จะทำต่อ เจนบอกพักก่อนไม่ไหว
ของผมยังคาอยู่ที่ก้นเจน เจนกระดกก้นเบาๆ ก้นโค้งๆงอนๆกระดกขึ้นลงช้า

ผมโทรหาพี่อามจะปรึกษาว่าพอจะมีคนไหม พี่อามบอกว่า มาเจอกันสิ
แล้วก็ส่งรูปแก้มที่หน้าตาเหยเก นอนข้างๆกันกับบีมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

timemie01

pamaaeng

เอกเอก

เดช12341

Chum2000

มีสาวๆไม่ขาดเลย  น่าอิจฉาครับ

Wiwek

มีอีกคนก้ไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะ

gusjung111

battozai

ได้ทรีซัมสมใจ ถึงจะไม่ใช่น้องมีก็เถอะ

waddafux

natt4556

เหมือนย้อนไปวันเก่าๆ สมัยสามคน แต่มีเจนมาเพิ่มอีกคน

mossess

toey0013

บีกลับมารอบนี้จะได้แต่งงานไหม

Kompaphat

potenza