ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 2

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, ตุลาคม 07, 2019, 11:18:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จักราวุธ อัครพงศ์

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 2

หลังจากวันนั้นอรก็ไม่ได้มาเล่าหรือสารภาพความอะไร ผมเองก็ตัดสินใจไม่ถามเรื่องไอ้ชากับเธอ ยอมรับว่าหึงแต่อีกใจก็อยากดู ซึ่งผมไม่แน่ใจว่าอรอยากจะบอกเรื่องนี้กับผมหรือไม่หรือจะบอกเมื่อไหร่ แต่คิดๆดูมันก็ตื่นเต้นไม่น้อยเลย ผมเลยเก็บเรื่องเงียบแอบดูพฤติกรรมของเมียกับไอ้ชาต่อ

หลายวันผ่านมาผมยังเฝ้าแอบสังเกตพฤติกรรมของไอ้ชาไม่วางตา แต่ก็ไม่เห็นอรจะเข้าไปคลุกคลีกับมันในห้องเก็บของอีกเลย คงเพราะอรเองน่าจะคิดได้ว่าคงไม่เหมาะสมที่ทำตัวอย่างนั้น

จนประมาณวันที่แปดหรือเก้านี่แหละหลังจากวันที่เธอปล่อยตัวปล่อยใจจนเกือบจะเสียตัวให้ไอ้ชา วันนั้นน่าจะปิดเทอมแล้วแต่ช่วงเช้าอรต้องไปเคลียร์เอกสารและมีงานค้างนิดหน่อยพอเสร็จเธอจะกลับเข้าบ้านก่อนผมราวๆบ่ายโมง ส่วนผมเวลาเลิกงานก็ห้าโมงกลับเย็นเลย แต่ผมคาดการว่าน่าจะมีเรื่องชวนเสียวของไอ้ชากับอรอีกเลยแอบกลับมาซ่อนตัวที่เดิมตั้งแต่หลังเที่ยง ซักพักราวๆบ่ายโมงกว่าๆพออรเข้าบ้านแล้วฝนเกิดก็ตกลงมาอย่างหนัก ผมคิดว่าคงแห้วแล้วเพราะนึกขึ้นได้ว่าไอ้ชามันเข้ากะยามกว่าจะเลิกก็สี่ห้าโมงเย็นผมคงรอเก้อ กำลังจะเดินออกจากที่ซ่อนหลังห้องเก็บของก็ได้ยินเสียงเปิดประตูห้องเก็บของ ผมรีบเข้าประจำที่สอดสายตาแอบมองทันที ผมเห็นอรเดินเข้ามาในห้องนุ่งผ้าโสร่งลายดอกไม้..นี่อรแอบไปเอามาจากไหนผมไม่คุ้นตาเลย ที่พื้นห้องมีหมานอนอยู่ตัวหนึ่งพออรเปิดประตูเจ้ามามันก็กระดิกหางอย่างเชื่องๆ

..เอะ..ลุงชาไม่อยู่นี่นา..ง่า..เจ้าหมาน้อย..นอนอยู่คนเดียวสบายใจเลยนะ..เจ้าของไปทำงานละซิ.. อรมองเจ้าหมาที่นอนกระดิกหางอย่างอารมณ์ดีแล้วเธอก็เดินสำรวจไปรอบๆห้อง

..หื้อ..อยู่นี่เอง..น้ำมัน..เลียงผาอะไรนั่น..ของลุงชา..

หลังจากที่เธอมองไปรอบๆห้องสิ่งที่อรมองหาคือขวดน้ำมันเลียงผาอะไรนั่นของไอ้ชา เธอเปิดฝาขวดออกแล้วยกขวดขึ้นมาสูดดมแรงๆ เสียงลมหายใจเข้าฟรื๊ดดดยาวๆผมได้ยินชัด อรดมน้ำมันขวดนั้นยังกะท่าดมกาวของพวกเด็กติดกาวยังไงยังงั้นแหละ ดมทำไมผมก็แปลกใจ พอดมทีแรกผมสังเกตอรหน้าแดงเรื่อๆอีกแล้วพร้อมกับที่อรทำที่สยิวยักร่างสั่นไปมา

..อี๋ยย..กลิ่นคาวจัง..แต่ทำไมดมแล้วมีอารมณ์จังนะ..  ฟรื๊ดดดด... อรดึงดาวดมแรงๆอีกครั้ง คราวนี้พอดมเสร็จอรถึงกับทรุดนั่งลงบนเตียงไม้เล็กๆอันเก่าที่ไว้ให้ไอ้ชามันนอนนั่นเอง อรรีบปิดฝาวางขวดแล้วเอามือกดที่ท้องน้อยใบหน้าเธอแดงกล่ำพึมพำเบาๆ

..ซี้ด..อยากจังเลย..นึกว่าลุงชาจะอยู่ซะอีก..ดีเหมือนกัน..ให้น้องนวลเลียให้ดีกว่า.. อรหน้าแดงซ่านตาเยิ้มเดินไปหยิบหลอดนมข้นหวานที่วางอยู่ใกล้ๆกับขวดน้ำมันแล้วบีบนมข้นลงกลางฝ่ามือก้อนใหญ่ เธอทรุดนั่งยองๆลงพิงขอบเตียงถลกผ้าโสร่งกองรวบไว้ที่เอวแล้วอ้าขาออกแล้วทานมก้อนนั้นที่ร่องหีของตัวเองจนทั่วเนิน

..อิอิ..ทำเหมือนที่ลุงชาทำให้เราวันนั้นดีกว่า..ซี๊ด..เสียวจัง..มาซิเจ้านวล..มาทำให้ชั้นเสียวแบบวันนั้นอีกซิ.. ไอ้หมาที่นอนกระดิกหางมองเธอพอมันได้กลิ่นนมข้นมันก็คลานเข้ามาทำจมูกฟุดฟิดกับร่องหีที่อรนั่งลงที่พื้นห้องพิงเตียงอ้าขารอให้มันเข้ามาเลีย มันค่อยๆหมอบคลานเข้ามาเลียร่องหีอรทันที มันเลียไปทั่วทั้งร่องไม่ว่าจะแคมหีร่องก้นลิ้นยาวๆของมันเลียตวัดไปทั่วโคกหีของอร อรได้แต่แอ่นร่อนเดี๋ยวหลบเดี๋ยวเด้งสู้เรียวลิ้นของมันเธอแหงนหน้าเริ่ดใบหน้ายิ่งแดงกล่ำเสียวซ่านถึงขีดแล้ว

..ซี้ดด..เสียวจังเลยนวลจ๋า..แกเลียเก่งจริง..ชั้นติดใจเธอแล้วละ...อูยยย.. ไอ้หมาตัวนั้นมันเลียจนนมข้นที่ทาร่องโคกของเธอจนเริ่มจางมันก็หยุดหมอบมองหน้าเธอ

..อุ๊ยย..ของหมดเหรอเจ้านวล..มะๆ..เดี๋ยวชั้นทาให้ใหม่..โอ้ยย..เสียวจังเลย.. ว่าแล้วเธอก็หันไปควานหาหลอดนมข้นอีกครั้ง ขณะที่อรกำลังจะหยิบนึกยังไงไม่รู้เธอหยิบขวดน้ำมันขวดนั้นมาสูดดมแรงๆอีกที พอดมเสร็จก่อนจะวางขวดอรถึงกับแอ่นแดะสะโพกยึกๆเหมือนคนเงี่ยนมากใกล้จะเสร็จผมมองดูร่องหีเธอน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มนองมออกมามากมาย ไหลเยิ้มออกจากปากร่องเสียวไหลไปตามร่องก้นจนหยดลงพื้นเป็นหย่อมๆ เธอคงเงี่ยนมากๆไอ้น้ำมันขวดนั้นมันอะไรกันนะไว้มีโอกาสผมต้องเข้าไปพิสูจน์ซักครั้ง พอมองดูอีกทีอรก็ป้ายนมข้นอีกรอบทั่วเนินหีนั่งพิงเตียงกระดกหีล่อให้หมาเลีย หมามันคงไม่ถนัดอยู่ๆมันก็ลุกขึ้นยืนสี่ขาเลียหีให้เธอ

..โฮ้วว..ชั้นเสียวจังเลยนะนวล..แกเลียดีจริง..แต่..เอ๊ะ..อ้าว..นวล..แกยืนได้แล้วเหรอ..ดีจังเลย..แต่เอ๊ะ..แกไม่ใช่นวลนี่นา..อ้าว..แก..เป็นตัวผู้เหรอ.. ผมหูผึ่งลอบมองไปที่ใต้ท้องหมาตัวนั้น ความจริงคือหมาตัวนี้แทบจะสีเดียวกันกับอีนวลหมาที่บาดเจ็บ อ้าวแล้วอีนวลหาไปไหน แล้วหมาตัวนี้เข้ามานอนอยู่ในห้องนี้ได้อย่างไร ถ้าให้เดาก็เดาได้ลางๆว่าต้องเป็นไอ้ตองหมาตัวผู้ผัวอีนวลที่ผมเคยได้ยินฟังที่ไอ้ชาเล่าให้อรฟังวันนั้นแน่นอน ผมยิ่งตื่นเต้นขึ้นไปอีกเมื่อคิดว่าหมาตัวนั้นจะเอากับอร เฮ้ยไม่หรอกอรคงไม่ทำอะไรขนาดนั้น แต่ผมยอมรับว่าอยากให้มันเกิดขึ้นจริงๆ

..อ๋อ..แกชื่อตองใช่ไม๊..แกเป็นแฟนของนวลละซิ..อุ๊ย..อุ๊ย..ซี๊ด..เลียเก่งไม่แพ้นวลเลยนะแก..ซี๊ด..อู๊วว.. วันนี้ขั้นขอเป็นชู้กับแกแล้วกันนะ..นวล..ชั้นขอยืมผัวนวลเลียให้ขั้นหน่อยนะ..อูยยย..ซี๊ดดด..ส..เสียวดีจริงๆ.. อรร่อนเอวสู้ลื้นของไอ้ตองอย่างมีอารมณ์ จนเธอต้องเอนร่างลงนอนริมเตียงห้อยตูดลงมาให้หมาเลียหี ปากก็ครางกระเส่าไม่หยุดอรนอนหลับตาเคลิ้มสะบัดใบหน้าไปมาใกล้สุขสมเข้าไปทุกทีๆ

..อูยยย..ไม่ไหวแล้ว..ชั้นเสียวจังเลยตอง..เมื่อยด้วย..ชั้นขอขยับขึ้นไปนอนดีๆนะ..เตียงมันไม่สูง..พอดีปากแกเลยนะเจ้าหมาน้อย..เธอลูบหัวมันอย่างเสน่หาหลังจากเธอถัดร่างขึ้นไปนอนหงายอ้าซ่าบนเตียงห้อยขาตั้งฉากกับพื้นห้อง ใช่..ผมมองดูก็เห็นว่าระดับเตียงพอดีกับปากของมัน และมันพอดีกับ..ควยของมันด้วยเช่นกัน..ให้ตายเถอะผมมองเห็นท่อนควยของมันเริ่มร่นออกจากฝักจนปลายท่อนแดงแจ๋โผล่ออกมาสามสี่นิ้วเห็นจะได้ ปลายควยแหลมเปี๊ยวมีน้ำเงี่ยนใสๆหยดย้อยเป็นทาง ผมว่าหมามันก็ได้กลิ่นเงี่ยนกลิ่นฟีโรโมนที่กระตุ้นความต้องการทางเพศไม่ว่าคนหรือสัตว์ก็ยากจะควบคุมตัวเอง แต่อรจะรู้หรือไม่ว่าเธอเสี่ยงที่จะโดนหมาชำเราเอาก็ได้ในขณะที่เธอกำลังเสียวหีเต็มที่เช่นนี้ ผมควรออกไปห้ามดีไม๊ ถ้าออกไปผมก็กลัวเธอจะอับอาย ดังนั้นผมเลยแอบดูต่อเงียบๆลุ้นให้เธอรู้ตัวว่ากำลังจะโดนไอ้ตองเย็ด

..อูยยย..ตอง..แก..เลีย..เก่งกว่า..นวลอีก..ซี๊ด..ชั้นเสียวมากเลย..ตองจ๋า..อู๊ววว...แต่ชั้นเมื่อยขา..ดูซิ..ขาชั้นสั่นล้าไปหมดแล้วเนี้ยะ..ชั้นขอนอนคว่ำหน้านะ..แกก็เลียชั้นต่อนะ..ดีจังเลย.. ว่าแล้วอรก็นอนคว่ำหน้าลงกับเตียงห้อยขาท่าคุกเข่า  ตายแล้วถ้าท่านี้ไอ้ตองมันขึ้นคล่อมเย็ดอรได้เลยนะเนี้ย ผมหวั่นใจแทนอร เงี่ยนก็เงี่ยนกับภาพตรงหน้าลุ้นให้ไอ้ตองลองเย็ดกับเมียตัวเอง

..อูย..เลียซิตอง..เลียลึกๆเหมือนเมื่อกี้ไง..ชั้นใกล้เสร็จแล้วนะ..อูยยย.ซี๊ด..เสียวจังเลย.. อรพึมพำอ้อนสวาทกับหมาไปเสียแล้ว ก็ใครจะไปทนไหวโดนเลียหีแบบเน้นๆยังงั้น ถึงตอนนี้มันเลียจนคราบนมข้นหมดไปแล้วมันยังคงก้มหน้าก้มตาเลียน้ำเงี่ยนที่ไหลบ่าออกมาเยิ้มร่องหีของอร บางทีลิ้นอุ่นๆของมันก็แทรกลึกเข้าไปรูหีของเธอต้องขมิบตอดเรียวลิ้นของมัน

..ดีจังเลย..นมคงหมดแล้ว..แต่แกยังเลีย..แกเลียน้ำหีของชั้นใช่ไม๊..อูยยย..ซี๊ด..น้ำหีชั้นหวานใช่ไม๊หึตอง..บอกชั้นที...ชั้น..ชั้น..อ๋อยยย.. ออ.ออก..ชั้น..ออกกกก... อออออ..อรเริ่มเกร็งกระตุกไปทั้งตัวแอ่นตูดให้ไอ้ตองเน้นเลียเข้าไปในรูหี น้ำเงี่ยนยิ่งไหลออกมามันยิ่งเน้นเลียแต่ร่องรูหีที่ขับน้ำเงี่ยนออกมาสุดที่อรจะทนทานไหว เธอเกร็งร่างกระตุกกระดกแอ่นสะโพกงามงึกๆแหงนหน้าเริ่ดใบหน้าแดงกล้ำหลับตาพริ้มอ้าปากหวอกั้นแม้กระทั้งเสียงจะเล็ดลอดออกมาเสร็จสมอย่างรุนแรงและยาวนานนับนาที

ขณะที่อรสั่นเกร็งไปทั้งตัวเพราะน้ำแตกอย่างรุนแรงจนไม่สามารถควบคุมตัวเองได้ ทันใดนั้นเองไอ้ตองมันกระโดดขึ้นคล่อมก้นของอรสองขาหน้ามันเกี่ยวเกาะบั้นเอวของเธอมันประกบท่อนเนื้อแดงแจ๋ใต้ท้องของมันแนบสนิทกับร่องตูดของอรที่นอนคว่ำหน้าให้ท่ามันเย็ดอย่างง่ายดายมันเริ่มซอยกระเด้าเอวยิกๆตามจังหวะของหมาแบบคลำเป้า อรได้แต่เกร็งร่างตัวสั่นงึกๆเพราะน้ำหีแตกไม่หยุดยังควบคุมตัวเองไม่ได้ ได้แต่หันใบหน้าแดงกล่ำแสนจะตระหนกที่เห็นมันทำเช่นนั้นอุตส่าพยายามป่ายแขนผลักไสมัน แต่ก็จนปัญญาด้วยท่าที่มันเกาะอยู่กลางหลังเอื้อมมือไม่ถึง

..กะ..แก..จะ..ทะ..ทำ.อะไร..อะ.อะ.ไอ้..ตะ.ตอง..โอ๊ววว..เข้า..แล้ว..แก..อู๊ววว..สะ..สะ..เสียว..แก.ทำ.อะ.ไร.ชั้น..เจ้า..ตอง..ของ.แก.มัน.เข้า.ไป..แล๊วววว....ไม่..นะ...ยะ..อย่า..มัน..จะ.เข้า..มะ..มะ..ไม่..นะ..ย๊าาาา..ชั้น...แก..อะ..เอา..ออ..ออก..ไป..นะ..โอ้วววว...

ไอ้ตองมันเอาสองขาหน้าเกาะบั้นเอวของอรแน่นแบบล็อคเป้าพอมันรู้ว่าท่อนควยของมันเจอร่องอุ่นๆคือใช่ที่มันต้องกระชับท่อนเนื้อแดงแจ๋ของมันเข้าในร่องเพื่อสืบพันธ์ตามธรรมชาติของสัตว์แล้วมันก็เริ่มซอยเอวเย็ดกระทุ้งควยเข้าหาขาหน้าของมันที่มีสะโพกอรคั่นกลางให้ร่องหีที่อ้าเผยอที่เจ้าของกำลังเกร็งเสร็จสมและอ้ารับท่อนควยขนาดสี่นิ้วลึกเข้าไปในรูหี มันซอยเย็ดเร็วปานจักรผันจนอรหมดปัญญาจะดันร่างมันออกขณะเดียวกันภายในร่องหีของเธอก็คันยุบยิบเพราะโดนแท่งเนื้อแม้จะขนาดย่อมกว่าของคนแต่ในยามกำหนัดมันก็สร้างอารมณ์ได้ไม่สิ้ดสุด

..อุ๊ๆๆๆๆๆ...อูย..ซิซิซิซิซี๊ด...บะบะบะบะเบาๆ..ซิ.ตอง..ชั้นยอมแกแล้ว...อู๊วววว..ทำไมแกเก่งอย่างนี้..ซี้ดดด..แก..เย็ดเร็วเกินไปแล้ว...ชั้นสะสะสะสะเสียวนะ..ออะอะอะอะอ๊าา...สะสะสะเสร็จ..อิอิอิอีกแล้ว...ตอง..เธอเก่งจัง..อ๋อยยย..มะมะมะมะไม่.ให้ชั้นพักเลยเหรอ..อู๊วววววว..

พลับๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียงไอ้ตองกระเด้าถี่ยิบจนมองแทบไม่ทันพาให้อรน้ำแตกไปอีกหลายครั้งติดๆกันเธอเสร็จจนแทบไม่มีแรงขยับตัวแล้วได้แต่นอนคว่ำหน้ารับชะตากรรมความเสียวที่ต่อเนื่องยาวนานเกือบสิบนาที ทันใดนั้นเองอรก็ร้องครวญครางลั่นเมื่อไอ้ตองเกร็งร่างจนตัวงอกระเด้าช้าลงแต่แรงขึ้น

...โอ้ยยยย...ตอง...ทำ...ไม..อยู่..ดีๆ..ของแก..มันถึงใหญ่...โอ้ย..ไม่ไหวๆ...เอาออกๆๆๆๆ.. แต่ไอ้ตองมันไม่เข้าใจหรอกหน้าที่ของมันตอนนี้คือต้องปล่อยน้ำอสุจิแล้ว มันจึงกระเด้าเย็ดแรงขึ้นๆและขณะเดียวกันที่โคนของท่อนเอ็นของมันคือก้อนเอ็นมหึมาขนาดไม่ต่ำกว่าหกเจ็ดนิ้ว ไอ้ตองมันพยายามสุดฤทธิตามธรรมชาติของหมาที่ต้องส่งส่วนสุดท้ายของท่อนควยของหมาคือก้อนเอ็นแข็งแกร่งเข้าไปปิดร่องรูหีตามธรรมชาติของหมาแต่ไม่ใช่ธรรมชาติของคน จนเกิดเสียงเนื้อเสียดสีกันลั่นเสียงดังบั๊ว..นุ่มหู

..ยะ..ยะ..อย่า..ดัน..เข้า.มา..โอ๊ววว..ชั้น..มะ..มะ..ไหว..แล้ว.. หะ..หะ..แหก..แล้ว..ว้ายยย..เจ้า..ตอง...หืออๆๆ..ชั้น..จะ..จะ..เจ็บ..นะ..โอ้ยย.มัน..แน่น..

จากจังหวะสุดท้ายที่ไอ้ตองกระเด้าส่งก้อนเนื้อใหญ่ราวกำปั้นฝืนเข้าไปในร่องหีของคนที่สร้างกล้ามเนื้อให้ยืดหยุ่นรับการสอดใส่ได้อยู่แล้ว แต่กระนั้นร่องสาวที่เคยมีแต่ขนาดสี่นิ้วครึ่งของผมสอดใส่มาตลอดก็ยากจะปรับตัวได้ในทันทีทันใด และเมื่อก้อนเอ็นขนาดเขื่องผลุบเข้าไปจนมิดทั้งก้อน ร่องหีย่อมบีบรัดสิ่งแปลกปลอมนั้นแน่นไม่ต่างจากหีหมาตัวเมีย ไอ้ตองกอดสองขาหน้าดึงเข้าหาตัว ขาหลังยังมีแรงกระเด้ายึกๆค้างสองสามทีมันกำลังกระฉูดมวลน้ำเชื้อปริมาณมากมายและยาวนานเข้าไปในโพรงหีของอรที่ตอนนั้นเธอได้แต่นอนสงบนิ่งรับชะตากรรมเมียหมาอย่างสุดจะหลบเลี่ยงได้ ไอ้ตองยิ่งกระฉูดน้ำเชื้ออุ่นๆปื้ดๆออกมาหลายระลอกเธอยิ่งเสียวซ่านน้ำเชื้อร้อนๆที่พุ่งออกมามันไหลต่อเนื่องเข้าไปในมดลูกของเธอจนร้อนฉ่า น้ำเชื้อแต่ละระลอกทำให้อรเสร็จเสียวจนนับไม่ทัน ได้นอนคว่ำกับเตียงเก่าๆตะแคงหน้าหลับตาพริ้มน้ำลายไหลเยิ้มมุมปากร่างเกร็งกระตุกควบคุมตัวเอวไม่ได้ จนผมก็กลัวว่าเธอจะหัวใจวายไปเสียก่อน น้ำเชื้อไอ้ตองไม่มีไหลยย้อนออกมาจากปากร่องของอรเลยเพราะมันถูกปิดผนึกด้วยก้อนเนื้อขนาดกำปั้นนั้นเอง

..อูยยย...เจ้า..ตอง..แก..เก่ง..จังเลย..ชั้น..เสร็จ..เยอะมากเลยนะ..อะอะอะะอะ..อ๋อยยยย...ซี๊ด..เอาอีกแล้วกะ..แกจะแกล้งชั้นใช่ไม๊..อูยยย..ทำไมเสียวขนาดนี้..

ทันไดนั้นไอ้ตองมันก็หมุนตัวกลับตรงกันข้ามกับอร

..ว้าย...ยะ..ยะ.อย่า...โอ้ยยย...ฮือออ..ชั้นเจ็บ..แกอย่าดึง..ซิ..ฮือๆๆๆๆ..

แต่เดือยเนื้อที่ปักอยู่กลางร่องหีของอรมันไม่ได้หลุดออกไป กล้ามเนื้อแคมสองข้างของเธอยังรั้งรัดก้อนเอ็นแข็งๆนั้นแน่นไม่ต่างจากแคมหีของหมาทำให้อรอยู่ในท่าติดเป้งเป็นเมียหมาสมบูรณ์แบบไปแล้ว เธอได้แต่ร้องลั่นด้วยความเจ็บร้าวแต่พอมันหยุดดึงความเสียวก็เริ่มก่อตัวใหม่ ในเมื่อมันยังกระฉูดน้ำเชื้อเข้าไปในมดลูกของเธอไม่หยุด

..อุ๊ย...อุ๊ยยย...อุ๊ย...อูยยย..ซี๊ด...ตอง..ทำไม..น้ำแกเยอะอย่างนี้.. พ่นออกมาไม่.ยะ.หยุดเลย..ซี้ดดด..อะ..อะ..โอ้ย..ออ..ออกก..อีกแล้ว...โอ้ย..ชั้นเสร็จจนตัวชาไปหมดแล้วนะเจ้าตอง...อูยยย..ซี๊ด..

เมียผมคงทั้งอ่อนใจทั้งหมดแรงจะดึงรั้งอะไรแล้วปล่อยให้ท่อนควยกับก้อนเอ็นก้อนเขื่องคาคาบกับร่องหีนอนหมดแรงเคลิ้มหลับไป ฝนภายนอกยังตกหนักไม่มีท่าทีว่าจะซาลงไปเลยเกือบชั่วโมงแล้ว ผมยอมรับว่านอกจากจะไม่มีใจออกไปห้ามปรามการกระทำของอรเมียผมซ้ำยังควักควยออกมารูดจนน้ำแตกตามเมียไปหนึ่งน้ำแล้วเช่นกันขณะที่ทุกอย่างกำลังอยู่ในความสงบเงียบอรกำลังซาบซ่านกันสุขเสียวอย่างต่อเนื่องจนเผลองีบหลับ

ทันใดนั้นประตูห้องก็ค่อยๆเปิดออกกว้าง....
ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

ติดตามตอนใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่

ธัญวลัย : http://www.tunwalai.com/v2/story/623950

FictionLog : https://fictionlog.co/b/6203411b263b95001cb7b217

ReadAWrite : https://www.readawrite.com/a/Z3y3y8-%E0%B9%81%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B8%9C%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%9F%E0%B8%B5%E0%B8%A2?r=list_article_by_category

ขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวเป็นกำลังใจผู้แต่งด้วยนะครับ

samsung014

อ้าว เสร็จหมาก่อนเสร็จคนซะอีก ท่าทางจะติดใจทั้งคนทั้งหมาแน่ๆ

rebond45

ลุ้นลุงยามแทบตายดันเสร็จหมาก่อนซะงั้น โดนคนมาเบิ้ลอีกรอบแน่ๆแบบนี้

Kitti Wongsa

reak

cckllnw

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยว่าที่น้องอรเผลอใจให้ลุงชาวันก่อนจะเป็นเพราะกลิ่นของน้ำมันเลียงผานี่เอง วันนี้ถึงได้เผลอตัวยอมให้เจ้าตองผัวเจ้านวลซั่มซะหมดแรงเลย ว่าแต่ที่เจ้าตองมาอยู่ในห้องเก็บของนี่เป็นแผนของลุงชาหรือเปล่านะ คนที่กำลังเปิดประตูเข้ามาต้องใช่ลุงชาแน่ๆเลย....อิอิ

artherox

ในน้ำมันต้องมียากระตุ้นกำหนัดแน่เลย เสร็จเจ้าตองเลยทีนี้

review1972

วาสนาของหมาแท้ๆ555 นานๆจะมีแนวนี้มาสักทีก็เสียวดีเหมือนกันแฮะ เอ..หรือว่าเราก็จิตเหมือนกัน555

silverwolf

รอบที่แล้วก็ยั่ว ลุงชา แต่ไงตอนนี้กลับมาโดนเจ้าตองล่อซะงั้น แต่ใครหว่ากำลังเข้ามา ลุงชา หรือ ผัวเธอ หรือจะมีบุคคลปริศนาอื่นๆ (อันนี้คิดเองว่าอาจจะมีเข้ามาหลายคน โดนลุมเลยมั้ยล่ะ)

procha

ต๊ายตาย แอบหาลุงชา แต่ดันติดเป๋งสักก่อน และแร้วก็ได้เวลาลุงชาออกโรงแร้ว แบบนี้เสร็จลุงแน่ๆวันนี้  ::Oops:: ::Oops:: ว่าแต่คุณสามี วันๆไม่ทำงานทำการเลยรึ แอบมาว่าวกับครูเมียอยู่ได้  ::Touchy:: ::Touchy:: ::Touchy::