ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 6/8 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 29, 2019, 06:11:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

WoW... เรื่องนี้โรแมนติกมากครับตอนนี้ ความทรงจำของหนุ่มสาวในวัยเด็ก  ไอ้หนุ่มคิดถึงสาวเจ้านานามิมาตลอดจนเก็บเอาไปเป็นidol ในการช่วยตัวเอง  งานนี้ต้องดูแล้วว่าลีลารักจะมัดจำสาวให้อยู่ต่อได้เหรอเปล่า  แต่ส่วนใหญ่เจอรสสวาทที่ประทับใจ คงอยู่ต่อแน่เลย  เดาล้วนๆเพราะมีอีกสอง-สามตอน  ::Glad::

ว๊าววว ขอฟันธงเรย  นานามิ เมียหลวงชัวร์ สาวๆที่เหลือ ยอมเป็นเมียน้อย 555  ::HoHo::

noojac

ทำสัญญากันไว้ตั้งแต่ตอนเด็กนั่นเอง..
.
.
คนนี้ตัวจริงชัวร์..แต่ก็ไม่ยอมเป็นแฟน ก็ต้องแบ่งกันใช้แหละ.555

mummebufa

สัญญาวัยเด็กคือจะมางัดกันตอนโตหรอ เด็กมันรู้เรื่องขนาดนั้นเลยหรอ ทำไมผมไม่เคยสัญญาแบบนี้มั่งวะห้ะ

พระเอกคงไม่อยากให้ตอบรับละหล่ะไม่งั้นเดี๋ยวอดหมด

negazero

สรุปพระเอกแอบว่าวนางเอกมานาน แต่นางเอกซึนสินะ

เอิ่ม เก็บกดมานานจนยอมสารภาพรักแล้วให้นางเอกเสียตัวให้เลย

peezaamaak

ในที่สุดๆ ก็เก็บนางเอกสายซึนเดเระได้แระ 555 ว่าแต่ทำไมนางเอกเมื่อตอนเด็กหน้าคล้ายๆสาวขี้อายจัง ผมสั้นเหมือนกันเลย
โดยส่วนตัวให้ +10 สำหรับสาวสายซึน ชอบแนวนี้พอดี อิอิ

Mickbkp

ทำไมตอนเด็กไม่เจอแบบนี้บ้างนะ 555555

คิดว่าน่าจะไม่จบแค่นี้แน่นอน มีรอบต่อๆไปมาชัวร์

Edit ตอนสุดท้ายน่าจะเป็นhalemหมู่แน่นอน

Deep Sea

สองคนนี้ไปเเอบสัญญาอะไรกันไว้เนี่ยจะกลายเป็นความรักรึเปล่า
แอบปากแข็งระวังนะตัวช่วยมีเพียบเลย

Nabisca Sathu

อ่อ เข้าใจผิดนึกว่านางเอกนมเล็กที่ไหนได้ นั่นตอนเด็ก 555+ เขิลเลยผม

อูย บ้านพักในฝันชัดๆ จัดนางเอกซะหายงอนเลยพระเอกเรา 555+

exhausis123

นางเอกน้อยใจละ จำก็ไม่ได้ ไปมีอะไรกับคนอื่นอีกเพียบ
ว่าแต่สัญญาไรหว่า ตั้งใจว่าถ้าเจอกันอีกรอบจะมีอะไรกันหรอ

เป็นการวาดที่ทำให้รู้สึกว่าสองคนนี้เกิดมาคู่กันเลยอ่า ดูเคมีเข้ากันมาก
รออีก 2 ตอนเลยครับ ตอนเด็กก็อยากดู แฮร่

ramasa

ต่างคนต่างจำกันไม่ได้เจ๊ากันไป นี่เอ็งเก็บไปช่วยตัวเองเลยเรอะ
คนสุดท้ายจัดจนได้ อีก2ตอนมันส์กันไปพะยะค่ะ

Tuwarpzone

ไปสัญญาอะไรไว้ ต้องรักษาสัญญาถึงจะเป็นลูกผู้ชายตัวจริง แล้วไปสัญญาอะไรไว้กันนะ ภาพตอนเด็กที่มีน้ำเลอะหน้าไม่ใช่ว่าโดนแตกใส่หน้าเรอะ
ถ้าไม่รีบสงสัยโดนแย่งแน่ๆ

Ppcub Jjip

เดี๋ยวนะนี่เองไปแตกใส่เขาตั้งแต่ยังเด็กเนี่ยนะไอเลวคนนน

ยังไงเพื่อนสมัยเด็กก็เข้าวินแน่ๆ

Hunfrid

เอ็งไปแตกใส่เข้าตั้งแต่เด็กๆเลยเรอะ  ::Suffocate::
ตอนหน้าฮาเร็มที่น้ำพุร้อนสินะ ส่วนตอนสุดท้ายตอนเด็กเหมือนเสริมเอามาเปน DLC อะ

gutongnk59

โอ้ยยย เอ็งไปแตกใส่เขานี่นะเฮ้ย 55555

//แหม่ ไม่เอาตอนจบท้องทุกคนนะจารย์