ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 4/7 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2019, 06:16:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exhausis123

โดนวางยาแน่ๆ
แต่ก็นะสาว guard สูง ไม่มามุขนี้ก็คงต้องเป็นสาวซึนแล้วล่ะ

แต่น่าจะมีใจให้พระเอกด้วยล่ะมั้ง
ถึงขนาดบอกว่าอาการนี้นายช่วยได้คนเดียว

ก็นะ พระเอกเราไม่เคยแตกนอก กี่ครั้ง กี่คนแตกในหมด ไม่ว่าจะหน้าหรือหลัง

neokiseki

โลกจริงยาปลุกเซ็กผญมันไม่มีหรอกนะ

ขำพระเอก งอนเพราะผญคุยกับดุ้น555

goorboyI

คันอย่างนี้ มีนายคนเดียวที่ช่วยได้   ::Evil::
เหนื่อยอีกแล้วพระเอกเรา

ก็คิดว่าจะเอากันแน่นอน แต่ไม่คิดว่าจะ out door อย่างนี้นะเนี่ย

tadds

โดนยามาแบบนี้เสร็จพระเอกสิครับ555
Edit สรุปทั้งหอมีแค่นางเอกคนเดียสินะที่ยังไม่รู้ว่าพระเอกมันเก็บจะหมดหอแล้วอะ

negazero

ดูทรงทาดาโกะว่าวางยาแน่ๆ

ไม่ธรรมดาซะด้วยคนนี้แถมจัดสองดอก

Seref

ไม่ต้องสืบเลยจ้า ถ้าทางแบบนี้ ไม่คันก็น่าจะร้อนใน คงต้องหาอะไรมาเกาสักหน่อยละ
Edit พระเอกจัดไป สองรู สองน้ำ พระเอกเป็นคนง่ายๆน่ะ แค่เป็นรูเสียบได้หมด 555

test1234

บ้านนี้น่าอยู่มาก พระเอกของเราคงแฮปปี้มากๆ ทุกวัน
ต้องมี สองหนึ่งสามหนื่งกันบ้านล่ะ บ้านนี้ เอาทางก้นด้วย

toptime

::Glad:: โดนยาก็สนุกกันละคราวนี้
เสร็จแน่นอน 
น่าจะชวนน้ามาเล่นด้วย
รุมคุณทาคาโกะเลยครับ
พระเอกได้แชร์ความเสียวจริงๆ
ผมอยากให้มีฉากจัดกันที่ออนเซ็นจังเลย

sahasarat

ขอบคุณ

มักง่ายแบบนี้ไม่ต้องครับ

Tee001

โดนยาปลุกมาแน่ๆ แถมพระเอกเราก็มาจังหวะเข้าฮอสทุกที ดวงจะดีอะไรปานนี้ สุดท้ายคงได้ยกหอ+สวิงกิ้ง 555

Edit  ทั้งสาวหนุ่มลองก้นกันครั้งแรกดันติดใจซะงั้น

End credit มีหมู่ด้วย รอลุ้นเลย

artboy

ไว้ใจรุ่นพี่เลยโดนยาพระเอกก็รู้งานมาพอดีมีคนเดียวที่ช่วยได้

พวกหื่นเงียบนี้เอง สงสัยติดใจซะแล้ว เหลืออีกกี่คนละมีรวมหมู่พร้อมกันไหมนี้ ติดตามรับชมต่อไแ

Hunfrid

แหม่.. คุณน้าทำอาหารบำรุงร่างกายหลาน หวังอีกหละสิ  ::Shy::
ทาคาโกะโดนมอมยามาสินะ มาให้พระเอกเราช่วยเร็ว ปล.ไม่ชอบผญสไตล์นี้สักเท่าไหร่ ดูเมะมาหลายเรื่องไม่ชอบทางแนวนี้เลยแหะ

เรือ่งเอาที่ก้นเนี่ย มันมีจริงๆนะ ผญที่ชอบทางนี้อะ ก็ไม่แน่ใจว่ามันเสียวตรงไหน อันนี้ต้องลองไปถามเพื่อนที่เป็นเกย์ดู เพราะผมก็ไม่ค่อยเข้าใจ
ตอนหน้า นานามิแล้วสินะ

bankmc1107

โดนยาปลุกsexแน่ๆ
ไม่สนอะไรแล้วดุ้นอย่างเดียวจังวะนี้
เอาทั้งประตูหน้า
แถมประตูหลังด้วย

Aong990

Nabisca Sathu

ก็ว่าคนนี้พระเอกเราจะจัดยังไง อ่อที่แท้โดนมอมยามา พระเอกมาช่วยแก้ให้ 555+ อย่าหมดกำลังใจแปลนะครับ คนอ่านดีๆก็ยังมี อ่านแต่ไม่สนกฎก็เยอะ ดูจากเมนท์แรก เฮ้อ แบนมันจริงจังไปเลยครับ จะได้รู้สึก

โหย ทำไม่พูดไม่จา นี่เซ็กส์รุนแรงตัวแม่เลยอะ ตอนหน้าคงจะมันส์ขึ้นกว่านี้แน่ๆ 555+