ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 91

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 08, 2021, 06:57:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

มีแต่พลัง  กับอาวุธหลักนะป๋าชัย  มายุคโบราณแบบนี้คงได้สนุกกับสนม นางในแน่ๆ

[email protected]

มาซะลิเกๆน่ะภาคนี้แต่ ก้ออ่านสนุกดีคับ

longman_44

โดนลงโทษย้อนมิติไปได้ดี ได้เมียเพิ่มที่ยุคไหนนี่

wintowin

ลุงฃัย โดนลงโทษ ย้ายมาอยู่ โลกอดีตถือดาบรบกัน แต่ก็ยังดี ที่ยังพอ พูดคุยกันรู้เรื่องพอประมาณ

holovelove

นึกว่าจบไปแล้ว   ยังเสียดายอยู่เลยครับ   พอเห็นตอนใหม่มาผมดีใจมากๆเลยครับ   ขอบคุณครับ
เหงาๆ

Debaker Singlek

โอ้ย.... แหวนมันพาไปไหนอีกเนี้ย ไปแต่ละที สุดๆทั้งนั้น นี้ยังดีนะที่ย้อนกลับไปในสมัยเก่า ดีไม่ไปที่แฟนตาซีอีก

jackwan01

จะรักษาหัวเอาตัวรอดยังไงดีนะ

ekkpol

aod123

peddo

มาแบบนี้ก็ดีนะครับ ต้องใช้ทักษะส่วนตัวบ้าง ไม่งั้นมันง่ายเกิน ว่าแต่สาวๆ โคกเท่าขั้นนี้จะรับพ่อชัยไหวเร้อ ไม่ใช่เผ่าสิงสาราสัตว์เน้อ

manu111

jirasakgolf7

ดีนะพลังจากยายังอยู่ ไม่งั้นมีเข้าวัด

thana7

ย้ายไปมิติใหม่เจอเรื่องแปลกใหม่อีกแล้วท่านชัยราคะ

ziggy2

ใช้พลังจากแหวนไม่ได้จะทำยังไงล่ะเนี่ย

Wichana

เงื่อนไขอะไรละแหวน ต้องเปิดซิงใครสักคนละมั้ง