ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jirou] Bikyaku to wa Futoku Takumashiku แม่หญิงขาใหญ่แข็งแกร่งที่สุดในปฐพี

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 03, 2021, 08:33:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

โอ้ กล้ามขาขนาดนี้ ถ้าโดนก้านคอมีหวังหลับยาว ::Hunger::

อืม ทั้งคู่ดูเข้ากันได้ดีนะผมว่า  ::DookDig::
อิอิอิ

PAN DAB

ตอนแรกก็ชอบขาอะเนาะแต่ดูว่ามันจะลามไปเรื่องนั้นได้ยังไง รสนิยมที่แปลกจริงๆ

edit ให้ทำแค่วันเดียวไม่ยอม งั้นก็ต้องทำให้เจ้าของขาเป็นของเราซะเลย

bigboy001

::Sweat::
ขาใหญ่แสดงว่าแข็งแรงมาก พระเอกแกซวยละโดนเตะหัวขาดแน่ๆถ้าทำไม่ถูกใจสาวละก็...
ดูเหมือนกระเอกจะมีอารมณ์กับสาวลักษณะแปลกๆนะ ปกติสาวขาใหญ่จะมีน้องใหญ่ตามไปด้วยไม่รู้จริงเปล่า

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thegift52

กล้ามขาแน่นขนาดนี้ ของดีชัดๆ พวกที่บอกว่าไม่น่ามอง แกมันมีตาแต่หามีแววไม่
.
ว่าละ เตะเป็นชุนลีเลย แต่ก็คุ้มนะ ได้แฟนสมกับสเปคที่อยากได้ มีน้อยคนที่จะสมหวัง

x26eng

กล้ามเนื้อขาขนาดนี้ พาลนึกภาพเลยว่าหอบจะขนาดไหน สามารถหนีบหำหักได้เลยมั้ง

gfthebc

มี​ความ​ชอบ​ที่​ไม่​เหมือน​ใคร​จริงๆ​ครับ​ แต่​น่า​จะ​ชนะ​ใจ​สาว​เจ้า​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ โดน​หนัก​น่า​ดู​นะครับ​หลังจาก​ที่​ได้​ใน​สิ่ง​ที่​ต้องการ​แล้ว​ แต่​ดู​เหมือน​จะ​ชอบ​อีก​ต่างหาก​ ท่าทาง​จะ​เป็น​ หนุ่มสาย​ m  นะครับ​

Inzomnia

ขานักเพาะกายเลยนะแบบนี้ ความชอบของคนเรานี่เฉพาะตัวจริงๆ
----------------
เอาจริงๆนะ ไม่รู้จะคอมเม้นต่อยังไงเลย แต่ได้คบกันแฮปปี้ก็ดีแล้ว

dekdoi16

พระเอกเจอของดีสุดๆขาแข็งๆแรงจะขนาดใหน ใครจะอุ้มใครกันแน่

phatsa

มีอารมณ์กับขา สงสัยอยากนอนกอดทั้งคืน

Edit โดนเตะก้านคอนี้ตายเลยนะ

Au Nanma

รสนิยมแปลกประหลาดแต่จริงๆแล้วมันเป็นเรื่องของแต่ละคนที่ชอบไม่เหมือนกัน

yogurht

samsung014

ขาใหญ่จริงๆด้วย กล้ามเป็นมัดๆเลย
โดนเตะก็คุ้มนะเนี่ย ว่าแต่พระเอกดูโรคจิตมากเลย 555

akasaboy

555+ เจอขาใหญ่แล้วมีอารมย์นี่มันสุด ๆ ไปเลย

แปลกประหลาดสุด ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ultra