ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HD-1080p] FC2PPV-751430 ช้างเผือกเชือกแรก(สำหรับผม)ในเว็บ FC2

เริ่มโดย sb boy, มกราคม 05, 2020, 11:57:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sb boy

อ้างจาก: eakarat เมื่อ มกราคม 08, 2020, 09:45:07 ก่อนเที่ยง
ถึงตอนนี้ก้อยังไม่รู้ว่า FC คือหนังแนวประเภทไหน

FC2 เป็นเว็บที่รับซื้องานถ่ายกันเองครับ หมายความว่าเขาไม่ใช่ค่ายหนังอย่าง Heyzo Tokyo-hot จึงไม่ได้มี แนวหนังที่จำเพาะหลากหลายขึ้นกับคนที่เอาไปขายเลยครับ สังเกตง่ายๆบางเรื่องเซนบางเรื่องไม่เซน บางเรื่องเซนหน้า บางเรื่องก็ไม่ 

coooc

boy007

โผ่ลหน้ามาแค่คึ่งนึงก้อาจเดาได้ว่างามๆๆๆแน่ๆๆๆ อยากเห็นตัวเต็มๆๆแล้วสิครับ....อิอิ

asiakook

ต้องเปิดตำราเทียบลักษณะช้างเผือกในตำนานเทียบซะละ ว่ามีครบไหม อิอิ ขอบคุณครับ

EAD95

ถูกใจมากๆเลยครับ สวย เนียน หุ่นดี  ยอมตายเลยครับ

makaphat

theoatboy139

เชียร์กันขนาดนี้ผมเองก็ต้องจัดมาชมบ้างละครับ แต่ท่านมีความพยายามมากเลยนะที่นั่งขุดคุ้ยของค่ายนี้555555 หลายๆคนไม่รอกด้วย ส่วนผมเหรอ แค่ไม่กี่สิบก็เลิกละ รู้เลยว่ามันไม่ง่าย ::Crying::

ยังไงก็ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

st4rking1

ไม่เคยสนค่ายเลยครับ ดูนักแสดงล้วน ๆ เด็ด ก็เอามาดู

แจ่มดีเลยครับ ขอบคุณที่เอามาให้ชมกัน

pkksz

1234samsung

puppyjang