ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark NTR Story ตอน กรรม

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 28, 2021, 02:54:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Theman368

veckeo

ถ้าไม่ชอบแนวนี้ ก้อเลิกไปเลยเหอะ เมียยังงี้ไม่หยุดหรอก

jinpin

เป็นผมจะปล่อยเค้าไปครับ ยื้อไว้ก็ไม่มีประโยชน์

beammuza

ให้โอกาศแล้วยังมีอีก คงต้องปล่อยละครับ.

savana911

เมธีกับโก้ มีความสัมพันธ์กันแบบไหน แล้วอันไหนเรียกว่ากรรม

panax

ถ้าเปลี่ยนกรรมให้เป็นเรื่องเสียวๆได้ ชีวิตคู่ก็จะไม่มีอุปสรรคครับ

pbpa2019

เนื้อเรื่องน่าสนใจว่า อ้อยจะกลับไปกินของที่ชอบอย่างไร

Ping05

::HeyHey::อ้อยสงสัยจะเซ็กจัด

เจริญ รุ่งเรือง

ความเหงาสามารถทำคนให้ทำผิดได้ขนาดนี้เลยเหรอ งงจริงๆ
ขอบคุณและจะติดตามครับ

limousinedk

สำหรับคนปกติที่ไม่ใช่แนวนี้ถือว่าป็นเรื่องร้ายเลยการมีชู้เนี่ย

yoyo251230

Gopgo

newregistry

รับไม่ได้ก็ไม่แปลกนะ ยิ่งครั้งที่ 2 ด้วย

botsmans

อีอ้อยติดโก้แล้วละมั้งน่าจะห้ามยากและ

swgxxx26