ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.6 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 27, 2021, 05:41:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Monit Chon

ชอบแทน ค่ะ เพราะบุคลิก และส่วนสูง น่าจะเหมือนเราเลย ความคิดใช้ได้อยู่ค่ะ

Aeerotic

eveden

เหมือนอ่านนิยายวิทยาศาสตร์ scifi Erotic เลยครับ ทาง writer วางพลอตไว้ดีมากๆ เป็นกำลังใจให้นะครับ

eveden

ชอบแทนสุดนะครับ น่าจะเหมาะกับพระเอกสุดแล้ว 

jeditay

แทนร้อนแรงจังเลย อยากได้แบบแทนเป็นแฟนจิงๆ

aumillslick

only1A

สนุกมาก
ชอบคาแรคเตอร์แบบแทน น่ารัก

siwa119421

pomm99

naikai

อีฟรู้ทันไปหมดต้องรอพลัง​แกร่งกว่านี้

artherox

ปกติเรื่องรูปร่างของตัวเอกจะไม่ค่อยมีผลต่อผมนัก เพราะผมจินตนาการเอา 55 แต่คาแรคเตอร์ของสาวๆที่หลากหลายก็ช่วยเป็นอรรถรสดีมากๆ

pm2015

1819

ขอบคุณไรท์ ครับที่ มีไฟให้ได้เสพผลงานทุกวัน  ขอให้ทีไฟทุกๆวัน มาเขียนทุกวันเลยครับ จะเป็นกุศลยิ่งนัก  เนื้อเรื่องก็สนุกดีออกแนว ไซไฟ มีเสียวด้วย  แต่ อย่าทำให่อยากอ่าน แล้วหยุดไปยาวๆนะครับ มันจะลงแดง55
ส่วนคาแรคเตอร์ 
อิง เดียร์ แทน อีฟ นี่ ก็ต่างกัน โดดเด่นไปคนละอย่าง 
*อิงนี่ก็แอบร่าน มักมาก แต่ก็ปนสงสารที่ตกเป็นเหยื่อ ของใครบางคน  แต่เรื่องเซ็กอาจยังไม้ร้อนแรงเท่า แต่กระตุ้นความเสียว อันดับ1 เลย ถ้าใครชอบแนว คบชู้ 
*เดียร์ สาวเปรี้ยวเปิดเผย ยังไม่มีบทมาก ยังเฉยๆอยู่
*แทน  นี่สาวหวานใจกว้างแต่ร้อนแรงพร้อมเป็นภูเขาไฟรอวันระเบิดตลอด ชอบๆแบบแทน
*อีฟบทsexยังไม่มี  แต่ ความจิกกัดความฮา ต้องให้คนนี้เลย  
จัดอันดับต้อนนี้ 
เรียงตามชื่อ ก็ ให้ แทน อิง อีฟ เดียร์ ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ones26421

แทนอยากแล้ว จัดแทนให้รู้สึกว่าอย่าล้อเล่นกับผู้ชาย

sykes

ติดเรื่องนี้ไปซะเเล้ว ชอบแทนนะดูน่ารักดีแต่ก็อยากรู้อิงก่อนจะโดนพลังเปลี่ยนไปว่าเป็นยังไง ขอบคุณครับ