ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม พิเศษก่อนจบ(สั้น+คุยได้)

เริ่มโดย Malangpor43, ตุลาคม 22, 2021, 07:48:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทิศทางต่อไป ใน พาร์ท2

ดาร์ค  โดนนิวทิ้ง  หรือโดนหลอกไปแลกเอาเงิน
ไม่ดาร์ค  นิวพอรับได้และเข้าใจ นิวร่วมด้วย

wiggo

แบบน่ารักๆแบบนี้  แต่หาเป้าหมายคนอื่นมาเพิ่ม

Kfg asdf

น่ารักๆแบบนี้แหละครับ อาจจะมีนิวกับแฟนเจ้าของหอมาแจมด้วย

Snopy24

Ken Tip

ขอ soft ประมาณนี้กำลังดีครับ สองยามก็รักและเอ็นดูหนูพลอย พลอยก็ได้สุดเหวี่ยงสมใจอยาก อ่านแล้วสบายใจ ตอนจบอยากให้พลอยมีความสำนึก สงสารนิวขึ้นมาบ้างครับ นึกถึงน้าๆที่ให้ประสบการณ์ชีวิตอะไรไป อาจจะช่วยสอนนิวให้เก่งขึ้นบ้างก็ดีครับ

aumillslick

เอาแบบน่ารักแบบนี้แหละ รับหลังนิวไปเรื่อยๆ หาคนอื่นมาอีก หรือนิวไปมีคนอื่นคืนบ้าง ให้มันตื่นเต้น

Sperfg12345

ผมโหวตก่อนอ่าน ผมชอบแนวดำๆ พอกดโหวตตกใจ ความคิดไล่เรี่ยกันมาก ยังไงถ้าไปดำไม่ได้ขอให้ไปแบบเทาๆก็ดีครับ มันจะได้มีความตื่นเต้น ครัย

bronzehead

น้องแพรวขนาดนี้กำลังดีแล้ว แล้วดูจากนิสัยทั้งสองลุง ก็ไม่น่าจะใจร้ายกับน้องแบบพาไปแลกเงิน

ทนนืนั

biggiggog

อย่าดาร์คเลยครับ เอาประมาณนี้แหละ
ถ้าดาร์คมากไป บางทีมันก็ไม่เสียวแล้ว
มันออกหดหู่มากกว่า
ขอบคุณครับ

Rider V3

zaar65

ความน่ารักของแพรวนี่แหละมันทำให้หมันเขี้ยว ขอเป็นยามเฝ้าน้องแพรว