ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Batsu] Over Work Love [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, พฤษภาคม 15, 2018, 08:19:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เมื่องานที่ได้รับมันหนักเกินไปที่จะรับไหวฟางเส้นสุดท้ายจึงขาดลง
รุ่นพี่ที่แสนดีจึงต้องหาทางรั้งตัวเค้าไว้ไม่ว่าจะต้องแลกด้วยอะไรก็ตาม!

ถึงจะติดสอบ แต่ก็ยังหาเวลามาแปลงานแก้เครียดให้อ่านกันได้  ::DookDig::

[แว่วเสียงคนแปล] : ดูยังไงก็ซึนกันทั้งคู่นั่นแล

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

nekki

เออ อ่านแล้วเหมือนพระเอกจะแต๋วแตกหลายรอบอยู่นะ นางเอกก็สายSนิดๆ

ส่วนเรื่องสอบของท่านMelodyก็พยายามเข้านะครับ 
(หรือว่ามาพยายามตอนนี้ไม่ทันแล้ว555+)

kittikunza

ยอมสละตัวเองแบบนี้ เอาผมไปด้วยนะ อิอิ

tazasss01

สงสัยต้องทำโอทีทุกวันซ่ะแล้ว

::HoHo::  ::HoHo::

P Eet ✦Diamond✦

What could one say in a situation like this..???
Overwork = lots of love ( aka ... sex sessions )... E..E..E...  ::Oops::
I think that she asked him to come to work with her is because she likes him in the first place...

Her statement is actually true for any & all occasions ...
If the girl doesn't harbor any feelings for the guy...
She would never ever just wanted to jump into bed with the guy...   ::Touchy::

But for her ... I think the reason why she gave him such heavy schedule...
Because she wanted him around her naa...
And being a virgin ... he's probably as clueless as he is naive about such things...
That's why he wanted to quit...

But... ALL is well that ENDS well....
They end up being together from now on ... HEA...  ::Shy::

Love this TOON ...
Great for tea time read...

Much thanks for sharing ...  ::WooWoo::

P.S.  I hope you Ace your exam naaa...
Sending you thoughts & support across the ocean...   ::Yes!::  ::Yes!::  ::Yes!::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ohm2999

อยากเป็นเด็กเสริฟร้านนี้จังเลย

solomon1977

อ่านแล้วยังไงไม่รู้ งง งง ชายก็ยังซิง หญิงก็ยังซิง ตกลงใครเปิดซิงใครกันแน่แต่ดูจากรูปเกมหญิงเป็นฝ่ายคุมเกมซะมากกว่า เล่นซะชายนำ้แตกหลายดอก สุดท้ายก็วิน วินนะ ลงเอยเป็นแฟนกันทั้งยังทำ โอทีบ่อยๆอีกสงสารไอ้ชายคนเดียวกว่าจะเรียนจบสงสัยโดนรีดซะน้ำแห้งหมดตัวแหงๆ

oyoyo

รุ่นพี่โหดแท้ จับรวบหัวรวบหางเลยทีเดียว
ซิงทั้งคู่ก็จริงแต่ฝ่ายหญิงเรียนรู้งานมาเป็นอย่างดี ขนาดพระเอกยังงง

exsoldier

โดนรวบหัวรวบหางเรียบร้อยยยยย   แต่ก็คุ้มอ่ะนะ อิอิ

worachat39

ต้องลงทุนขนาดนั้นเลยหรอเพื่อพนักงานคนเดียว หรือนางเอกแอบชอบหยู่หว่า

dikky

พ่อพระเอกนักเสริฟต้องอยู่ทำโอทุกวันแบบนี้น้ำหมดตัวแน่ครับ

(จิ๋ว)

ขอให้โชคA นะคะ สำหรับการสอบ

การ์ตูนสนุกดีค่ะ แหม๋ นึกอยู่เหมือนกันว่า

"เฮ้ๆๆๆ  ไม่ใช่สาวเจ้าก็ซิง แต่ปากดีไปงั้นนะ "

แต่แหม่ น่าจะเอาอยู่แบบให้อยุ่หมัดมากกว่านี้นะพ่อหนุ่มน้อย

อิอิ

ขอบคุณที่สละเวลามาแปล & ปัน จ้า ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

scorpionx

อยากเจอแบบนี้บ้าง จะตั้งใจทำงานทั้งวันทั้งคืนเลย   ::Shy::

genewaj

เหนื่อยทำงานแต่มีโอทีแบบนี้ก็โอเคนะ

joulez

นางเอกคงชอบพระเอกแหละถึงจัดตารางงานแน่นมาก คืออยากให้อยู่ด้วยตลอด