ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hoshino Ryuichi] Jokyoushi Hunt นักล่าอาจารย์ 4/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 23, 2019, 07:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunfrid

พึ่งไปไล่อ่าน ตอนแรกมา คนชอบเรื่องนี้กันเยอะแหะ
ตอนนี้อาจารย์ ศิลปะสินะ

เรียบร้อยคราวนี้โดนคุมเกมซะเอง เอ้าดอร์ด้วย ต่อไป อ.พยาบาล น่าจะเป็น last boss แล้วรึเปล่า?

Akira Watanabe

::HoHo::  ไอพระเอกมันก็ขยันสรรหาของมาขุ่อาจารย์ให้เป็นทาสเซ็กส์เหลือเกิน

::Sweat::  ตอนหน้าท่าทางจะมันส์ ถึงขนาดหลั่งน้ำตา

B&B

จุดสนใจของกระทู้ไม่ได้มาจาดเรื่อง แต่มาจากภาพที่ท่านแปะแถมมาด้วยอย่างเดียวเละ

อย่าเอามาล่อสินะครับ ถ้าแปะแล้วไม่ลง ผมงอนนะบอกให้ เคยอ่านแต่สวนสนุกของอาจารย์​ท่านนี้ ไม่คิดว่าอาจารย์​แกจะของดีแบบนี้อีก อืมๆ เรามองโลกแคบเกินไปสิน่าาาา

คำถามของเรื่องเมื่อไรจะอาจารย์​พยาบาลจะโดน นี่แหละที่อยากรู้ เหมือนอีก 2 ตอน คงภายในสองตอนนี้แหละ

::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

แหะๆๆๆ DarkSide งั้นเรอะ ฮ่าๆๆ ท่านประเมินพลังข้าไปต่ำไป!!!! ข้านะกลับมาแล้วววว (ใครฟ่ะ!!!!)

มีดราม่างั้นเหรอ จากสภาพของพระเอกที่หลั่งน้ำตาแบบนี้ ทำไมผมแอบสะใจไงไม่รู้ มันล่ออาจารย์​ด้วยวิธีแบล็คเมล์​ไปหลาย ถ้าเหยื่อที่มันเล็งโดนแย่งไป ผมว่าสมควรนะ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.อย่าพึ่งเปิดซีรี่ใหม่เลยครับ เอาของเก่ามาลงก่อนครับ อย่าเอามันฝังลงดินเลยครับ อีกอย่างท่านบอกว่าจะเคลียร์​ของเก่าๆ ก่อนสิ้นปี นี่มันจะปีใหม่แล้วนะคร้าบบบบ
ปล.2 สู้ต่อไปนะคร้าบบบบ

peepo2234

อดใจรอมาตั้งนาน คราวนี้จัดการครูสอนศิลปะ แบบนี้ยาวไปเลยชั่วโมงศิลปะ

niceanglev

มันหาอาจารย์นเจอ แบบนี้มีของขวัญแน่ ติดใจอีกคน ได้มีเอ้าดอที่แปลกๆแน่

edit ด้วยความอยากและรสนิยมไม่ต่างกัน เลยสนุกเลยคู่นี้

test1234

ได้จัดอาจารย์อีกแล้วสิน่ะ คุณครูสวยซะด้วยตอนนี้ อาจารย์ชอบเอาดอร์นี่เอง ชอบโชว์ จะมีตอน 4/1 5/1 บ้างหรือเปล่าครับ

Tuwarpzone

หลายเรื่องมากเลยครับ
อาจาร์ยชอบอยู่แล้ว พอมีคนมากระตุ้นเลยเครื่องติดง่ายสินะ

karn1789

แล้วมันคิดอะไรอยู่ละนั้นได้ไปค้นหาของลับขิงิาจารย์เขา อาจารย์คนนี้ดูดีวุ้ย เซ็กจัดนิดๆ
ผมว่าละเป็นพวก ชอบโชวหลังไนี้จะเป็นขอให้เราพาไปเลยนะ เหมือนแฟนผมเลย

neasy001

อาจารแต่ละคนสุดยอดทั้งนั้น แต่พระเอกโชคดีจิงเจอความลับ ง่ายๆเลย จารเลยโดนพระเอกขู่เลย

เซ็กก็เป็นศิลปะ 555 จารชอบแบบ out door สินะเนี่ย พอเครื่องติดแล้วยาวๆเลย

Tdestiny

เจอท่านอาจารย์สวยซ่อนรูปแบบนี้ ใครจะอดใจไหว

เนื้อเรื่องเริ่มพีคเรื่อยๆ โดยเฉพาะตอนหน้าทำไมถึงต้องแค้นอะไรเบอร์นั้น

หวังว่าจะไม่ใช่อาจารย์คนนั้นน่ะะะ ลุ้นหนักมาก

gokuon

รู้สึกว่าไม่ได้เห็นเรื่องนี้นานพอควร ครูศิลปะก็ซ่อนรูปจริงๆ ของดี

แหม่ๆๆ คุณครูก็โรคจิตไม่เบา ว่าแต่ตอนหน้า ไอ้หนุ่มไปเจออะไรมาล่ะนั่น

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหมตอนแรกบอกเค้าว่าเฉิ่ม เองนี่ไม่มีเซ้นในการมองเลย สาวแว่นนะเฟ้ย  แถมโครตจะซ่อนรูปเลย 

สงสัยตอนหน้าจะเจอบอส  ดูซิจะจัดการคนสุดท้ายยังไง

Ae Haha

ดวงดีเจอความลับอาจาร์ย ได้ความลับไว้ต่อรองเย็ดให้หายเสียวไปเลย

พาอาจาร์ไปเล่นเอ้าดอร์เลย อาจาร์จคงชอบกว่าในโรงเรียนแน่ๆ

The Naive

มาต่อกันด้วยอาจารย์ศิลป์ ใจคอจะเอาทุกสาขาจิงๆ

Edit ไปๆมาๆกลายเป็นคุณครูติดใจซะงั้น แล้วชอบ outdoor ด้วยนะ อยากเจอแบบนี้บ้างจริงๆ555

tazasss01

อาจารย์เจอแบล็คเมล์ อย่างงี้ก็ไม่รอดสิ

จะครบทุกคนแล้วสิน่ะ