ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ติวรักนักถ่ายรูป 8

เริ่มโดย BSZ, พฤษภาคม 29, 2020, 01:46:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lukpuman

birdkung

จริงๆแล้วครีมปฏิเสธนนก็ได้นะ เพราะแม่จ้างมาแค่ติว ถ้านนไม่สนใจเรียนซะเองก็ช่วยอะไรไม่ได้ แต่ครีมใจอ่อนเองอ่ะ ก็เลยต้องตามใจนน ปล่อยให้นนทำนู่นทำนี่กับตัวเองตลอด
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

po3026

งานนี้ครูพี่ครีมจะรอดเปล่า ดูแล้วนนมุ่งมั่นจะฟัดครูพี่ครีมให้ได้

polltoys

จะขออารายนะ อยากรู้จัง แล้วครีมจะตกลงมั้ย

tarapong

::Glad:: ขอทีนึง แล้วครีม ก็  ::Angry:: ::Angry:: แล้วนนก็   ::Thankyou:: ขอบคุณ​ครับ​

Fazz

ต้องรีบเผด็จศึกแล้วนน เดียวครีมไปพลาดกับคู่เต้นแทนนะ

BBlingT

หืมมมม
รอตอนน้องครีมได้ใช้ไข่สั่นเลยครับ

Mrnonz

เสียดายเลยไม่ได้เต้นลีลาศกับครีม แต่มันก็ทำให้นนได้โอกาสอีกครั้ง ::DookDig::

than.ya

สิ่งที่ นน จะขอจากครีมคืออ่าไรหว่า ::Me?:: ::Me?::

Darkreader

ขอให้ใช้ของที่ซื้อมาให้หรือเปล่า ครีมพลาดอีกแล้ว

bbblack

จะขออะไรน้าเสียท่าแล้วครีม

Nong5670

Ble Kamo

ครีมน่าจะชอบนนด้วยถึงยอมขนาดนี้

zratan

Ked_AToM