ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 47 : กอด

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 24, 2021, 01:10:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

solid17

กลับมาแต่ละครั้งต้องติดตามอยู่ตลอดเลย แล้วนี่ศตูรใหม่เป็นพวกไหนละนี่

winnythepooh

บรรดาเมียๆของนายมังกรรักกันดีจริงๆ

minky way

::Sweat:: หลังวิกฤตย่อมมีโอกาส ตัวร้ายตัวใหม่โผล่ออกมาแล้ว แต่ว่าจะมีความเชื่อมโยงกะตัวโกงพ่อลูกตอนต้นเรื่องหรือไม่?

solid17

wink

สาวๆริวกะคงถูกใจอิอิ คิราระก็น่ารักเกิน

jongjo

ไม่มีอะไรที่ริวกะ ทำอะไรไม่ได้จริงๆ แถมยังมีเมียสวยๆด้วย

eltas007

xonly-1454

แล้วต่อไปพลอยจะร้องเพลงกะเขามั่งไหมเนี่ยะ  สาวในฮาเร็มคนไหนสวยที่สุด ?

mspeed

สาวๆมารวมตัวกันหลายคนเลยนะเนี่ย
ว่าแต่นายริวดูโตขึ้นอีกแล้วนะ สาวกระแตเห็นวันนี้ยิ่งหลงพ่อมังกรไปอีกแน่เลยครับ
โอ้ยย จบแบบผิดคาดเลยทีเดียว นี่ใครเปิดโอกาสให้หรือเปล่านะ

Csc It

::Ajark::นึกว่าริวกะบอกสาวเมดว่าคืนนี้จะจัดหนักคิราระถึงได้ร้องเพลงเพราะขนาดนี้เรื่องราวเริ่มเข้มข้นอีกแล้วหัวหน้าใหญ่มาเฟียคือใครยังไงนายน้อยไม่กลัวอยู่แล้ว

alexdino

ภรรยาสามัคคี พี่มังกรก็สุขใจ
ต้องเป็นแผนของพลอยกับอั้มแน่ๆงานนี้

Paradise

Man_On_The_Moon

ขอบคุณทึ่จัดมาให้อ่านครับ รอคอยตอนใหม่อยู่เลยครับ

Ranger83

ริวกะ เก่งจริงๆนะ  พลอบก็ทำอาหารได้เก่งมาก

Sitthikirn

เป็นฮาเร็มที่บรรดาเมียๆทุกคนรักกันดีจริงๆวุ้ย