ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
N

[|-| - Game] Cosplay Fetish Academy [Eng][MF]

เริ่มโดย not23149, ตุลาคม 16, 2009, 05:57:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

not23149

Cosplay Fetish Academy

Name: Cosplay Fetish Academy
Language: English text with Japanese voice
Memory: 96+ MB RAM, 700 MB hard drive space
Sound: Full quality music with Japanese voices

เนื้อเรื่อง

ชื่อของผมคือ เรียวจิ และก็เป็นเพียงนักเรียนธรรมดาๆ ที่เรียนอยู่ที่โรงเรียนเซย์ไอเท่านั้น

ผมใช้ชีวิตในวันอันแสนสุขกับญาติของชั้น 2 คน ชานะ และ ยูกิ ผู้ซึ่งอาศัยบ้านเดีบวกับผม

และได้ไปเรียนทีเดียวกัน แต่แล้ว เมื่อวันสิ้นสุดหน้าร้อนวันหนึ่ง ชีวิตของพวกเราก็ได้เปลี่นแปลงตลอดไป

หลังเสร็จงานพาร์ทไทม์ของผม ก็ได้มาหยุดอยู่ที่ศาลเจ้า ที่ซึ่งยูกิได้ทำงานพาร์ทไทม์เป็นมิโกะอยู่

ในขณะที่เรากลับบ้านด้วยกัน ทันใดนั้นเองก็มีเสียงฟ้าร้องในขณะที่ท้องฟ้าไร้เมฆ

เห็นอย่างนั้นแล้วผมจึงให้ยูกิและชานะมาหลบอยู่ข้างล่างผม หลังจากผ่านไป

หลังจากที่ผมรู้สึกดีขึ้น แต่ทว่าญาติของผมได้มองไปรอบๆอย่างกังวัล

รอบๆศาลเจ้าเต็มไปด้วยนักเรียนหญิง และเดินอยู่ในท้องถนน

แต่ทว่า ชุดที่พวกเเธอใส่นั้นช่างแปลกประหลาดมากมาย

เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไปก็ไปลองนั่งเล่นกันเอง ฮาๆ

Download
Cosplay Fetish Academy Part 1
Cosplay Fetish Academy Part 2
Cosplay Fetish Academy Part 3
Cosplay Fetish Academy Part 4
Cosplay Fetish Academy Part 5
Cosplay Fetish Academy Part 6
Cosplay Fetish Academy Part 7
Cosplay Fetish Academy Part 8
Cosplay Fetish Academy Part 9

ซ้ำเปล่าหว่าเหมือนเคยเห็นคนลงแล้ว