ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนาย ที ep.37

เริ่มโดย mrt006, มีนาคม 29, 2016, 12:18:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนธรรมดา ธรรมดา

ไม่ทำหนิงต่อเป็นไปได้ไง

koko4928

้hellraiser

ก่อนจะเข้ากรุงต้องสั่งลาใครละ

olemantu

นายทีจบม 6 แล้วแต่ชีวิตจริง ๆยังไม่ได้เริ่มต้นเลย แบบนีละ รักบบเด็ก ๆ โตขึ้นแล้วจะรู้ว่า ใครเปนใครเนอะ

toh_sn

รอตามนายทีในกรุงเทพนะครับ

sommchai

เศร้าซิครับ หนิงโดนจองแบบนี้

Lucky Naruk

ขอได้รับความขอบคุณจากนายที

thongdaeng_skk

อ้าว ต้องเสียหนิงให้ไอ้หน้าตี๋หรือ

Kasama.ja

เอ้า จะเสียหนิงจริงเหรอ  ขอตามไปกรุงเทพต่อด้วยนะ

nakataza

คิดแล้วน่าใจหายบรรดาเมียๆค่อยหายไปทีละคน

แก้วใจ

นายทีจะไปกรุงเทพแล้ว ตกลงนายทีจะไปเรียนอะไรที่กรุงเทพละ

pad1983

คนไม่ใช่ยังงัยก็ไม่ใช่ครับ รอต่อเจ้ากรุง

Gameoftoyz

จัดเคที่ให้คาที่ก่อนจากลา

birdramon2

ลาก่อนสาวๆ ทีจะไปกทม. แล้ว ใครคิดถึงตามมาได้

nuy999