ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 117

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤษภาคม 10, 2023, 10:46:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattapon Saithong

พระเดชของพ่อทศนี่ขั้นสุดครับ ส่วนพระคุณกับพวกเสี่ยๆ นี่ก็สุดเหมือนกัน

weeraj

ตอนรับขวัญจะมีเรื่องอะไรให้เห็นอีกมั้ยครับเนี่ย

Takechiryu

ตอนนี้เหมือนพิธีไหว้ครูเลย
เจ๊หมิวระวังของขึ้นนะครับ

km001

ตอนนี้เหมือนงานเขียนคุณโทนจะเงียบๆน่ะครับ...แอบทวง อิอิ

swss2511

ยิ่งค้นหายิ่งเจอยิ่งทำพี่หมิวอึ้ง

aceinw6969

อยากรู้เลยว่าเหตุการณ์นี้จะเปลี่ยนความคิดเจ๊หมิวขนาดไหน

Lordtoung

มีเรื่องให้ชวนสงสัยทุกตอน

DESTINY_TH

บารมีพ่อทศจะขนาดไหนเนี้ย

บอสส์ซ่าส์

มาแล้วเหรอเจ๊ มาลุ้นกับครอบครัวจอมขมังเวทย์ต่อ

Alan

งานพวกนี้ ผมเคยร่วมด้วยตอนเด็ก ๆ ของบ้านหมอไสย์ใกล้ ๆ บ้าน แค่ไปวิ่งเล่น กินข้าว กินโค๊ก ตามประสาเด็ก ยังจำบรรยากาศได้ดี มันจะเย็น ๆ ให้แดดข้างนอกร้อนยังไง ในงานมันก็จะเย็น ๆ ชื้น ๆ... ถ้าเป็นตอนโตแล้ว คงจะหลอนน่ากลัวขึ้นไปอีกแน่นอน...

tungbts

ไม่ธรรมดากันทั้งบ้านนั่นแหละ

keatmano

สงสัยหมิวเปลี่ยนไปเพราะหลังพิธีหรือเปล่าเอ่ย

Tik K.

งานเรียกขวัญหรือว่าจัดงานวัด คนเพียบเลย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: sunshine9 เมื่อ พฤษภาคม 10, 2023, 11:03:17 หลังเที่ยง
คราวนี้หมิวจะเจอเรื่องสยองอะไรอีก
น่าเจอเจ้าที่บ้างนะ

a821405

หล่วงพ่อให้พี่โทนตามกลับไปที่วัดไปเอาหนังสืออะไรนะ