ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 9 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 30, 2021, 01:30:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul K

นึกว่าจอยเต็มที่ พี่พลอยแกงแรงอ่ะ กะคุณรุกะจะไปต่อยังงัยกันนะโทน

txxt30

รุกะมีส่งซิกด้วยชุดฮากามะกับฮาโอริลายเบี๊ยกโกะ ที่แฝงนัยยะอะไรอยู่น้า

รอบทโรมรันกับจอยอยู่เชียว  สมใจละทีนี้  คริ คริ

btr12345

sdtop1108

คุณรุกะ ใส่ใจนายโทนมากๆ 
จะได้เห็นซีนนายโทนกับคุณรุกะอีกสักรอบไหมครับ

winnythepooh

kenwin

thongdaeng_skk

นายโทนจะได้อึ้มจอยจริงไม้เนี่ย
อย่าหลอกเหมือนตอนจบตอนที่แล้วอีกนะครับ

ชายชรา

Kingmar

หายนานจนเกือบลืม. ว่าแต่นึกว่าสาวจอยจะเปิดใจอ้าขารับพี่โทนแล้วไงคดีพลิกแบบนี้ละ. เอาสาวจอยมาร่วมด้วยช่วยกันอีกสักรอบสิครับ

kodzilla

Slave

แหมๆๆกะลังเพลินเลยได้เดินไปกับรุกะสองคน... อีตาเฒ่าทารกที่ไหนมาขัดจังหวะซะได้นะ.... เสียอารมณ์.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

LMnade

คุณรุกะ นี่น่าจะเป็นบอสระดับเดียวกันกับพี่หมิวเลยนะเนี่ย