ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่9

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 09, 2017, 06:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

coolkid2

ผมชอบบทอเล็กซานดร้าที่สุดแล้วนะ แต่กลับไปแล้วแบบนี้คงไม่ได้เห็นอีกนานเลย รีบเอามันไปเที่ยวเมริกาทีครับ

XYZ

เปิดมาเห็นบทที่9. ถึงกับตกใจเลยครับ รอมานานมากกกกก

ถ้าถามว่าชอบคนไหนอันดับ 1 ผมชอบ alexandra นะครับ คองลงมาก็ครูแต่วนี่ละ ตอนฉากรุม 2 นี่ได้ใจผมมากเลยครับ

ขอบคุณครับ

tanee

จะแห้วหรือสมหวังก็ต้องรอดูสักพัก

parabellum

มาคิดไปคิดมา ถ้านับรวมตัวอักษรทั้งอิงและไทย เกือบร้อยเลยนะ!

biggiggog

พระเอกเราจะเข้าสู่ด้านมืดซะงั้น
มาดูกันว่า จะเล่นกันแบบไหน
ขอบคุณมากๆครับ

alexis sank

ลุ้นพระเอกกับน้องมายมากครับ อยากให้พิชิตใจโดยไม่ใช้พลังพิเศษ

gaingane

ใครกันนะจะโดนพระเอกของเราแย่งตัวตน ว่าแต่พระเอกของเราชื่ออะไรนะครับบ  ::Hmmm::

therasak

ขโมยตัวตนเพื่อให้อยู่รอด โหดขึ้นเรื่อย ๆ นะครับ โหดแบบเชือดนิ่ม ๆ เลย

matrix_cp

เรืองนี้งานดีทุกคนเลย เห็นแล้วอยากมีพลังแบบนี้ แต่ไม่อยากเสียตัวตนแฮะ

เจนณรงค์ หอมหวล

ชอบแบบเหนิงและก็ครูข้างห้องบวกอเล็ก

taetaetae277

Thank you for the good story

...............................................................................................
  11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 11/10/2560 - 11/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=180581.msg523371#msg523371

arkira

สนุกสนานเช่นเคยครับ
ได้เวลาปราบเหล่าร้าย(แล้วยึดตัวตนมันมา)แล้ว จากนั้นค่อยไปตั้งฮาเร็มขนาดใหญ่ 44+26 (เอ็งแห้งตายแน่นอน)
ขอบคุณมากครับไรต์ติดตามเป็นกำลังใจให้เสมอครับ

Rattawetch Ratchata

หลายๆฉากนี่ผมคิดอคติเอาเงี่ยนนำเลยนะ  ::HoHo::

mewzira

โอ่วววว หายไป 2 เดือนกว่า นึกว่าจะไม่จบซ่ะแล้วเรื่องนี้ บอกตรงๆอ่านสนุกจำได้คร่าวๆ คงต้องย้อนกลับไปอ่านตอน 8 ใหม่ก่อนอีกรอบ

จำได้รางๆแค่ เมียฝรั่งส่งขึ้นเครื่องไปพร้อมลูกในท้องเอง

bipolar

แล้วพระเอกของเราจะกล้าไปโขมยตัวตนใครมั๊ยเนี่ย