ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroshiki] Tender Meat Festival เทศกาลเนื้อนมไข่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 17, 2019, 05:18:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hentaiknight

อยากให้ออฟฟิศของผมจัดงานแบบนี้บ้างจัง
สาวๆ ในออฟฟิศ น่าฟันหลายคน ถ้าได้อึ๊บจริงนี่ จะเอาจนฟ้าเหลืองเลย

edit
อ่านตอนจบแล่้ว ความเงี่ยนไม่เคยปรานีใคร

XYZ

ขออ่านด้วยครับ

เป็นเทศกาลที่น่าสนใจมากครับ ถ้ามีจริงคงต้องไปกางเต็นท์รอเป็นคนแรกๆ ไปต่อท้ายเป็นคนหลังๆ ดูจะสยองหน่อย

พระเอกเข้าไปซุ้มต่างชาตินี่คิดถูกป่าวเนี่ย ไซส์ขนาดมือเข้าได้ตอนจิ้มจะรู้สึกอะไรมั้ยเนี่ย
———————————————————————————————————
อย่างที่คิด สาวต่างชาตินี่เกินตัวไปจริง ฮาฉากกลายเป็นคนแก่มาก แถมมีเทศกาลติดๆ กันน่าจะหมดน้ำตายไปก่อน

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆ มากครับ

Minibar

ขอเดินชมเทศกาลหน่อยคร้าบบบ ขอบคุณที่แปลงานสวยๆมาให้ชมนะครับ

เทศกาลจัดติดๆกันหลายๆงานอาจจะแย่ได้นะครับ แนะนำให้โดฟรอ 555 เรื่องสนุกดีครับ

Soulsteal Attapon

เทศกาลที่อยากไปมาก ถ้ามันมีจริงๆอ่ะนะ ว่าแต่พี่เล่น ยสตน. กันแบบไม่ใส่ถุงเลยรึ น่ากลัว ::Me?:: ::Horror:: ::Horror::

edit : นึกว่าตอนจบจะโดนรีดน้ำจนหมดตัว แล้วจะเข็ดหลาบกัน ที่ไหนได้ยังจะมีเทศกาลหื่นๆโผล่มาให้ร่วมอีก สุดยอดงานปี้เลยนี่หว่า 55555

PaulA

ผมไล่อ่านเม้นมา มีจริงหรอครับ น่าสนมากๆเลยอยากลองไปสัมผัส

มีอีกกี่เทศกาลกันแน่เนี่ย น้ำหมดตัวแน่

HK

ชอบนะเรื่องแบบนี้ ถ้ามีบัตรแบบนี้จะซื้อทุกปีเลย วันละ 10kก็จะซื้อ

***ชอบตรงบอกไม่ไหวๆ แต่ได้ต่อเสมอ โดยเฉพาะเทศบาลสาวคัพ D

chocolaze

::Oops:: เทศกาลฟรีเซ็กชัดๆ ฮ่ตรงโดนเหยียดว่าหรรมเล็กเอามือช่วยแม่งเลย ฮ่าๆ ::DookDig::

::Confident::จบเทศกาลนี้ไปต่ออีก  ::Hunger:: ไม่ไหวบอกไหว ฮ่าๆ

สลัดผักใส่ไข่

สุดยอดแห่งเทศกาล ที่ไทยน่าจัดเลียนแบบถ่ายทอดวัฒนธรรมมากๆครับ

จัดหน้กจัดเต็มจริงๆ แถมมีเทศกาลต่อเลยด้วย จัดกันยาวๆไปเลยครับ

mummebufa

เทศกาลในฝันเลยจัดที่ไหนเมื่อไหร่จะต้องไปให้ได้
เทศกาลโคนมโหไอหนุ่มเด้งเลย แบบนี้มันเด้งเลยยยยยยยยย

exelier

อุหุ้ววววว มันมีแบบนี้ที่ไหนนะ เสียเป็นแสนก็ยอมมม

โห น้ำแตกจนหน้าแก่ได้นี ต้องโดนไปกี่น้ำหว่าาา
ตาลุงดุ้นยักยังมีงานคัพ dอีกวุ้ย มันน่าลองแท้

theundead

เป็นงานเทศกาลที่น่าสนใจ

พอมีประวัติเก่า แต่อีกรอบบินแน่

Ascobric007

มีเทศกาลแบบนี้ดีจริงๆ แถมมีฝรั่งอีกต่างหากชอบแบบไหนเลือกตามใจชอบ
กว่าจะหมดวันฟ้าเหลืองครับ

delta941

หอยคาวเกิร์ลเจอดุ้นซามูไรเหรอ 555 คิดได้ไงอะมุขนี้ ชอบๆ

ขอบคุณมากครับ

โอ้ย เพิ่งจบงานแรกมีงานสองต่อเลยเหรอ หนุ่มๆไม่แห้งตายกันรึไง 555

jojyjung

งานดีครับแบบนี้ สงสัยว่า ต้องคัดคนเข้างานยังไง หุหุ

เหมาะใว้สร้าง สัมพันธ์ไมตรีระหว่างประเทศนะครับนี่

งานนี้ดังกว่า สงกรานตซะอีก หุหุ ใช้กระตุ้น เศรษฐกิจและการท่องเที่ยว 555

Edit.....

ดำเนินเรื่องใว้มาก ตอนจบมี ต่อภาค 2 ด้วย นี่ไม่ใช้เทศกาลแล้ว เปนมหกรรม ที่จัดเหมือน มอเตอร์โชว์มากกว่า ปลฺ ชอบ 2 สาว อะ

Alexis11

ถ้ามีเทศกาลแบบนี้จริงที่ นู้ดบีช นะ ไม่อยากจะคิดถึงรายได้ ห้าๆ

มีวันไหลพร้อม แถมได้แก้งเพิ่มอีก 1