ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 14

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 18, 2022, 05:27:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BBlingT

หายไปนานเลยนะครับ คิดถึงเรื่องนี้มากครับ // หมอกริชจะโดนเวรกรรมตามสนองรูปแบบไหนครับเนี่ย น่าติดตามมากครับ

Angel_p

หมอกริช ดูแล้วเสื่อมไปเยอะเลย จะปิดฉากแบบไหนลุ้นๆ

BooM_Za

โดนเข้าแล้วไม่มีคนคุ้มกะลาหัวแล้ว

omlet

หมอกริชจะโดนเล่นงานไหมคราวนี้ ทำชั่วไว้เยอะ

Run2020

เกิดอะไรขึ้นสังเวยมากไปหมดแรงหรือป่าว

ติ๊ก ติ๊ก

คุ้มค่ากับที่รอคอย แต่ละตอนก็มีเนื้อหาอ่านกันยาวๆ ครับ เข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้ว แอบเสียวกิ่งกาญน์อาจโดนหมอผีกฤษทำร้ายนางจัง

นัทโตะ

แค่ของหมอยุทธ หมอกริชเองยังแทบทำอะไรไม่ได้เลยรึเปล่า ขนาดต้นตะเคียนที่ว่าอาถรรพ์สุดๆยังโดนฟ้าผ่าจนไฟไหม้

arsbos

Kingmar

กำลังจะหมดแรงพร้อมๆหมดบุญแล้วสิหมอกริช

pattaa

สงสัยจะโดนผีตัวเองเลี้ยงไว้สวนกลับ

akradet1234

หมอกริช เสียเมียรักไป แถมยังเเค้นคุณหมอฝังหุ่นเเบบนี้ อนาคตคงจบไม่สวยเป็นเเน่

kpnttn

kipkipju kisdsada

หมอกริชงานนี้เจอเอาคืนแล้ว ไม่มีเจ้ายักษ์คุ้มหัว พลังคาถาลดพลังกามก็ลด งานนี้ตายแน่ๆ แม่ลินดาจัดหนักให้สมกับที่ทำไว้
+++ยังมีผีตัวไหนกล้ามาช่วยหมอกริชอีกหรอ หรือว่าจะมาหลอก ล่อหมอกริชไปเชือดกันแน่!!
ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

swss2511