ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Snow White สโนว์ไวท์กับคนแคระทั้งเจ็ด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2018, 08:05:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikey0431

เจอแล้ว คนแคระ 7 ยับ (แน่ๆ 5555)
/// ::Ajark:: ต้องตั่งชื่อเรื่องใหม่ สโนไวท์กับคนขุดเหมืองทั้ง 7

nitikornza

venusziie

นี้คนแคระหรอ 5555555
อยากเห็นหน้าเจ้าชายของเรื่องเลย

แม่มดน่าจะโดนด้วย

tanakara

คนแคระทั้งเจ็ด แคะอะไรกันหรอครับ 555 ขอบคุณมากครับที่แปลให้ได้อ่านกัน  ::GiveMe::

panzeus

Tunpia NorHor

หาติดตามโดจินแนวนี้มานานละเกี่ยวกับพวกการตูนดังๆสมัยเป็ดเด็ก หึหึ

Mintttty

นึกว่าสโนไวท์จะรอดจากนายพรานไปให้คนแคระเปิดซะอีกกก แต่ไม่เป็นไรอีกเดี๋ยวไม่รอดแน่ๆหนูเอ๋ยยย.
.
.
เดี๋ยวนะะะ เจ้าชายมาแค่นี้หรออ เอาฮาไปไหนน ชอบมากๆๆ 55555

thegift52

จากเจ้าหญิง เป็นคนรับใช้ไปละ แต่นางเอกซีรี่นี้จะใสทุกคนเลยไหมเนีย อ่ะ แต่คราวนี้ 7 เลยนาจา
.
เชร๊ดดดดดดดด จบโคตรพีคคคคคค สุดยอดอ่ะ คิดได้ไง นับถือเลยครับ จบได้เจ็งมาก

ollo

ten_6941

::Sweat::ขอบคุณมาก พึ่งเคยอ่าน จบแบบงงๆ ::Dizzy::