ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Saturn Wang

ครั้งแรกเนี่ยเรียกว่าพลาด  ครั้งนี้น่าจะเรียกว่าสมยอม

aspongx

acropobia899

เมื่อมีครั้งแรกเหรอ มีเหรอครั้งต่อๆไปจะไม่มีน้องดรีม โดนพี่ซีย้ำรอยไปเถอะจ๊ะ

กิจกรรมดีๆ มันๆ มันต้องมีเรื่อยๆ

(ภาพประกอบเด็ดจริงๆ น้องหมวย)

Chongchong

ติดตามครับ เร้าใจมาก น้องดรีมจะเสร็จไหมนะ

poppop5335

เป็นผลงานที่ดีน่าติดตามอีกเรื่อง...ขอบคุณผู้แต่งมากครับ....น้องดรีมแค่ชื่อก้อชวนฝันแล้ว

galatoz14

อ่าว สงสันจะติดใจนะน้องดรีม ถึงกับยอมชักให้เลย

shadowbane

อน่าติดตามทุกตอนเลยครับ ขอบคุณผู้แต่งมาก

3hman

เข้ามาตอบเป็นครั้งที่สอง เพราะอยากจะอ่านให้จบนี่หละ

gaingane

น้องดรีมไปหลงกลไอ้ซีสะได้ แต่ดูแล้วพี่วิทย์น่าจะโหดสุดนะเรื่องนี้

TonNy

แผนการบ้านๆ ตามละครน้ำเน่า แต่ใช้ได้จริง เยี่ยมยอดมากครับ

audy11

::Ajark::น้องดรีมเสร็จไอ้ซีจนได้. แพ้ใจตัวเองแท้ๆ

asean

ยังงัยๆก็โดนพี่ซีอีกหลายดอกแหงๆ

locklock leck

เป็นไปตามแผนของพี่น้องคู่นี้เลย แต่งได้สนุกจริงไม่ อยากอ่านต่อตอนสี่เลยครับ

anigkanjana

คราวนี้น้องดรีมติดใจพี่ซีแน่นอนเลยครับ แล้วหมอวิทย์ล่ะ กับส้มยาวๆเลยไม๊ครับ

tripplet

ตั้งใจมากจริงๆมาย้ำถึงบ้านสาวดรีม แถวสาวน้อยก็ไร้เดียงสาจริงๆรึติดใจกันหว่า