ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 08 (จบ) [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 24, 2018, 01:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบอ่านโดจินแนวไหนมากที่สุด(โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

วานิลลา(รักใสๆ อบอุ่บหัวใจ)
โลลิค่อน(เด็กผู้หญิง)
โอบาค่อน(สาวแก่)
โชตะค่อน(เด็กผู้ชาย)
ซิสค่อน(พี่สาว/น้องสาว)
ฮาเร็ม
เซ็กซ์หมู่
Incest(แม่/ลูกชาย, พ่อ/ลูกสาว, พี่/น้อง)
NTR(นอกใจแบบถูกบังคับ)
Cheating(นอกใจด้วยความตั้งใจของตัวเอง)
SM(ซาดิสม์/มาโซคิสม์)
ทุกแนว

sthanya

oswald

อายาเมะก็ยังคงรักษาความบริสุทธิ์จนตอนสุดท้าย ไม่รู้จะดีใจหรือสงสารดี ฮ่าๆๆ

สงเคราะห์เค้าซักดอกเถอะนายแว่นพลังม้า

ป.ล. ผมชอบแนวดราม่านะ มีเนื้อเรื่องให้คล้อยตาม จบแบบ BitterSweet ยังงี้ มันจะฝังใจกว่าจบแฮปปี้อย่างเดียว

B&B

นี่สินะ ที่มาของคำว่า ถุงยางบิน (หน้า 5)

Happy ending เย้!!!!!!!!! จบบริบูรณ์!!

ดีใจสำหรับเพื่อนๆ ของตาแว่นพลังม้าด้วย

ขอบคุณครับ

ตอนแรกก็อยากโหวด NTR นะ แต่เจอซิสค่อนกับโลลิค่อนแล้วเลือกไม่ลงจริงๆ เลือกต้องเลือกทุกแนว

ที่จริงก็ดูได้ทุกแนวแหละครับ ผมไม่เรื่องมากอยู่แล้ววว

jachal

bartender

อยากรู้ หลังจากนี้ แบบ น่าจะมีตอนพิเศษ เอาที่โรงเรียน ชุดนักเรียน อะไรประมาน อยากอ่านแนวนี้เรื่อยๆไม่ปวดตับดี ฮาเร็ม ผู้ชายคนเดียว

as72340639

sealedfeel

เป็นเรื่องที่ยาวและไม่น่าเบื่อเลย อยากเป็นพระเอกจะตายแล้วค้าบบบ   ::Crying::
แต่ตอนจบมันพยายามจะเน้นความแรง  ผมแอบชอบอะไรที่มีลูกเล่น เอากันนุ่มๆนวลๆแบบตอนกลางๆมากก่าอ่า
อากิโฮะตอน 8 สวยมาก แต่พอเอาแล้วภาพเละไปหน่อย (ฝากถึงคนเขียน55)
แต่ก็นั่นแหละ เรื่องแปลไม่มีปัญหาครับ สนุกดดี  ::Evil:: ขอบคุณน้า ทำงานดีๆมาอีกนะคับ (ผมชอบเรื่งอลายเส้นประมาณนี้)

Kit.m555

Akira Watanabe

::Shy:: ทำไมพี่แว่นมันโชคดีแบบนี้ กลายเป็นฮาเร็มไปแล้ว

ส่วนเรื่องโผล  ตอบได้ทุกแนวเลย เพื่อความหลากหลาย 555

::HoHo::  นึกว่าเพื่อนร่วมห้องจะอดซั่มซะแล้ว  สุดท้ายก็ได้

exsoldier

เด๋ว แล้วอาจารย์แม่งหายจ้อยเลยเรอะ    แม่งทั้งห้องกลายเปนฮาเร็มหัวหน้าหมดแล้ว ::Horror:: ::Horror::

เพิ่มเติมน่านง่ะ ก็ว่าหายไปกับพวก ผช   จารย์แม่งร้าย วางแผนงี้แต่แรกแล้วชัวว

mokung

ฟาดสาวยกห้องยังมีแรงออกมาเดินเล่นหาดต่ออีก แข็งแกร่งเกินไปแล้วแว่นหัวหน้าห้อง

AWAY-G

สุดยอดมันมากแนวนี้หาดูยาก อ่านทุกตอนเลย ผู้หญิงสวยๆทั้งนั้นแต่ละคนก็วาดออกมาไม่เหมือนกัน เสียดายที่จบแล้ว แต่ขอบคุณมากครับที่เอาเรื่องดีๆมาให้อ่าน

pete8040

เหมาหมดห้องเลย แต่คุณครูไม่มีส่วนเลยนี่ครับ นึกว่าจะเป็นคนสุดท้ายเสียอีก