ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapook6336

นางเอกภาค1กับภาค2 ตัดสินใจไม่ได้เลย ใครจะน่ารักกว่ากัน แต่ถ้าเด็ดสุดต้องแพคคู๋กับลุงพลถึงจะได้ใจมากๆ

oui

จากตัวอย่าง ท่าทางหมอเบสจะโดนจัดต้องรอจนเกือบจบ

♤judas♤

Thanatouch MAN

หล่อเลือกได้นะท่านชุมพล ถ้าได้ครบสิบสองจะมีฉาก 12 รุม 1 พลังวิเศษคงช่วยไม่ไหว

santi.jitpichitchai

ผมติดตามมาตลอด ไม่ใช่เฉพาะฉากเสียว แต่เนื้อหาเกี่ยวกับหมอพลอย ความรู้สึกนึกคิดสลับซับซ้อน และน่าสนใจมากครับ

villosum

นาสตา

marcut

ครูเบสท์จะสมหวังในความรัก แสดงว่าลุงพลต้องได้ครูเบสท์เป็นคนสุดท้าย หยุดไม่อยู่จริงๆ

jibxonly

เทใจให้หมอพลอย...แต่ครูเบสก็น่าสนนะ...ลุ้นต่อไป

popeye077

ก็ยังคงเทใจให้หมอพลอย แต่ก็อยากอ่านบทเสียวของลุงพลกับนางฟ้าทั้งหลายอยู่ดี สนุกมากครับ

pj762856

หมอเบสท์รอดยาก  แต่ลุงพลน้าจะหัวใจวายคาหมอเบส์ท

tetete

ตาลุงจะมีลูกกับครูเบส สุดยอด แต่จะทำยังไงให้ครูเบสรับรักอ่ะครับ

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

รอตั้งนานครับในื่สุดก็มมาสักทีผมสงสารหมอพลอยจริงๆเฮ้อออ

kamenraider

เสียใจแทนเภสัชกร.. แต่หมอพลอย กะหมอเบสท์ เสียดายมากกว่า...