ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt1

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 28, 2018, 01:54:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

7946410

ลุงพลกับน้องนาถถ฿กสาวโดนัทกับสาวเฟริน์ถูกจับได้ว่าสองคนนัด เจอกัน ถูกชักถาม

pooloop

มาแล้วฉากที่รอคอย สาวๆมาพร้อมกันแบบนี้ ลุงพลคงต้องเข้าโรงบาลอีกรอบแล้วล่ะ 555

natt omaga

AKE- -DK

แหม่ไม่ สาวล็อตแรกตามหึงหวงซะละ ลุงต้องดูแลให้ทั่วถึงนะ อิอิ

Debaker Singlek

นายวิทย์จะโดนแย่งอีกแล้ว สงสารจัง ว่าแต่ลุงพลจะรับมือไหวหรอ3-1 เจอน้องเฟิร์นเข้าไปมีหวังหมดแรงไหนจะโดนัทอีก

solosealer

ไม่รู้จะอิจฉา หรือ สงสารลุงดี 
งานนี้ฟ้าเหลืองแน่ๆ

doxswing

เพราะแบบนี้นี่เอง นาถถึงจะโดนลงโทษ นาถน่าจะโดนหนักนะเนี่ย

shevchenko55

หายไปซะนานเลยท่านนาโต้ คิดถึงตาลุงพลของเรามากมาย จะได้รู้แล้วสินะว่าใครคือหมายเลข7ที่จะโดนเฉาะไข่แดง ฮาๆ

golfwhiper

skat3699

Phoowadol

ครูเบสท์ นี่ผมว่ายิ่งมองยิ่งสวย มีเสน่ห์ขึ้นทุกวันๆนะ น่ารักเรียบร้อย ร่าเริง. แบบนี้นึกถึงตอน ลุงขึ้นขี่. ทลวงจิ้น แล้วมันทำเอาผมนี้ จินตนาการไปไกลแล้วนะเนี่ย แต่คงอีกนานกว่าจะถึงตอนนั้น. ที่แน่ๆตอนนี้ 4p กำลังจะมาถึงก่อนแล้ว. น้องนาถจะโดน แก้เผ็ดจากพี่ๆยังไงบ้างน๊าาาาาา  ::Shy:: 

biba0001

ลุงพลเจอ4p เข้าไปจะมีแรงหรอ ไม่ตายก็ฟ้าเหลืองแน่ๆแบบนี้ แต่ละคนไม่แค่คนละรอบแน่ๆ

funkypunk

แหม่ น้องนาถร้ายไม่เบา สงสัยได้มาจากลุงแน่ๆเลย ยังไงก็รอให้ได้บทลงโทษเด็ดๆนะครับ  ::JubuJubu::