ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (6)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 11:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twinstower

อยากรู้ว่าปมความแค้นของแคนกับฝนจะเป็นยังไง

xrayss

กำนันหรือแคนจะโดนตลบหลังก่อน

suratad

กำนันนี่งานเยอะ ยังมีเวลามาจัดแก้เงี่ยนอีกนะ

kingzaso

โทรมาซะ ตอนกำนันจะกินแซนวิส เลย แถมเป็นเรื่องใหญ่ด้วบ สงสัยงานนี้กำนันอดกิน

อิโต มัตซึ

ลูกน้องโดนจัด ต้องระวังตัวเพิ่มครับ

singkanong

เรื่องนี้ท่านผู้แต่งโหดร้ายมากให้ระดับสัญญาบัตรไปเป็นสายสืบแบบยอมที่จะเสียอนาคตกันไปเลยแล้วจุดจบจะแต่งให้ใครเป็นผู้ชนะกันหนอติดตามครับ

jaojom

กำนันครบเครื่องเลยนะครับ เก่งทุ่งเรื่อง เรื่องงาน เรื่องเมีย 

Treo Chan

Singhasouth14

ต้องเข้า web ทุกวันเพื่อมารอ สางแค้น

aepst

งานนี้ใครจะโดนตลบหลังนะ

กบ

กำนันไม่ธรรมดาจริงๆเจ้าของฮาเร็ม

soon

Alan

ทางแคนน่าจะจัดแผนไว้รับกำนันแล้วแหละ... น่าจะทันกันนะ คู่นี้

x99

กำนันกินแซนวิท ร้ายกาจมาก

psm_mach

ต้องบีบให้กำนันร้อนเงินและต้องรีบทำเงินก่อนที่รองพิชญ์จะขึ้น แผนนี้กำนันไม่มีทางเลือกอื่นนอกจากจะต้องเสี่ยง สาธิตก็ถูกลากเข้าไปด้วย ยิงปืนนัดเดียวน่าจะได้นกสองตัว แผนเด็ดจริงๆ