ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(Mizuryu Kei)Teisou Kannen Zero no Onna Tomodachi ไปข้างนอกกัน by unemployed-fs

เริ่มโดย upfs, พฤษภาคม 01, 2020, 04:26:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

นี่เธอเล่นทั้งหมู่บ้านเลยเหรอ

วันนี้โดนไป 2 น้ำ ขากลับแวะร้านค้า จ่ายค่าติด โดนอีกน้ำนึง

goorboyI

ชอบจะเสร็จมากกว่าครับ ผู้หญิงเอาง่าย เอาฟรีแบบนี้ชอบเลยครับ

ถ้าเปิดเผยขนาดนี้เดินแก้ผ้าหาผู้ชายเอาในหมู่บ้านเลยก็ได้นะ 55555

mspeed

แจกเสน่ห์ไปทั่วเลยนะคนสวย
คิดว่าคำว่าจะถึงได้อารมณ์กว่าครับ
ถึงได้หลายๆครั้งก่อนเราจะเสร็จ

bigboy001

::Thinking:: ดูเหมือนเธอจะผ่านประสบการณ์มาอย่างโชกโชนโดนทั้งหมู่บ้านมาก่อนแน่ ๆ เธอเลยรู้ว่าถ้าทำแบบนี้แล้วส่วนใหญ่คนชอบ งานนี้ไอ้หนุ่มต้องจัดหนักในเลิกคันหอยซะแล้ว ของเธอก็โคกใหญ่ใช่ย่อย หอยแบบนี้คงเป็นหอยเหล็กในตำนานแน่ๆ  ::DookDig::

gfthebc

โดย​ส่วนตัว​แล้ว​ คำว่า​จะ​ถึง​แล้ว​ อ่าน​แล้ว​ไม่​ค่อย​รู้​สึก​ถึงอารมณ์​นะ​ครับ​ จะ​เสร็จ​แล้ว​ หรือว่า​จะ​แตก​แล้ว​ อ่าน​แล้ว​ได้​อารมณ์​มากกว่า​นะครับ​ ว่า​แต่​ว่า​เรื่อง​นี้​สาว​เจ้า​มี​อะไร​กับ​ทุกคน​ใน​หมู่บ้าน​แล้ว​มั้งครับ​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ พ่อ​หนุ่ม​นี้​ต้อง​อยาก​มี​อะไร​กับ​สาว​เจ้า​แค่​คนเดียว​แน่ๆ​เลย​ครับ​ และ​ก็​ไม่​อยาก​ให้​สาว​เจ้า​ไป​มี​อะไร​กับ​คนอื่น​ หรือว่า​ชวน​คนอื่น​มา​ด้วย​ ถึง​ได้​ปฏิเสธ​ตอน​ท้าย​ไป​

Tee001

+1เสร็จครับได้อารมณ์ดี

ดูเหมือนเธอจะโดนทั้งหมู่บ้านมาก่อนแน่ๆเลย ตามรูปการณ์

delta941

จริงๆใช้ทั้ง 2 คำนะ แล้วสถานการณ์

ส่วนตัวชอบจะเสร็จแล้วมากกว่า

ขอบคุณมากครับ

poloxz

โหวตจะเสร็จแล้วครับ
ได้รมกว่าเยอะ ได้ยินนี้รีบซอยเลย

Party Party

เป็นคู่ขากันมาสินะ แต่ว่ารู้สึกตัวหนังสือจะอ่านยากไปหน่อยนะ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

tp3660

+1 "จะเสร็จ" ครับ

แนวสาวมั่น บุกก่อน นำเกม เนี่ยไม่ค่อยได้อ่าน เลยไม่รู้ว่าสุดท้ายจะจบแบบไหน แต่ก็น่าลุ้น น่าติดตาม ครับ
สรุปว่า เป็นแนวเอาท์ดอร์ สินะเนี่ย

thenung11

ผมชอบคำว่าจะเสร็จนะ ได้อารมณ์ดี

ชอบหน้าน้องเค้าได้อารมณ์ดี อ่านแล้วอินตาม  ::Shy::

xtazy

ชอบเสร็จครับมันพุ่งดี ฟังแล้วมันสุด น้องเธอยั่วสุดๆนะ

syndromz

จุดเด่นของคนเขียนเลย เปิดมาแบบไม่มีปี่มีขลุ่ยมาถึงก็ชวนเอาเลย เขียนผู้หญิงได้ร่านสุดๆไปเลย
ปล.ชอบคำว่าจะเสร็จดูได้อารมณ์ที่นสุดแล้ว

Nic

มาดูดให้ดูแบบนี้ไม่มีอารมณ์ได้ไง
พระเอกมันพูดไม่ได้ช่ายไหม

softjoke

ใช้คำว่าจะเสร็จแล้วดีกว่า
.
ไม่เห็นตาผู้ชายตามสูตรเลย555