ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปี้แฟนเพื่อนซี้(copy)

เริ่มโดย say4444, สิงหาคม 25, 2017, 05:08:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

say4444

เพื่อนซี้ผมคนนี้ชื่อมุย ผมกับเพื่อนเป็นเด็กชลบุรี เรียนโรงเรียนเอกชนมีชื่อมาด้วยกันตั้งแต่เด็ก แล้วเข้ามาเรียนต่อม.4 ในโรงเรียนมีชื่อของรัฐที่กรุงเทพฯ มุยมีประวัติเรื่องราวทางเพศที่โชคโชนและแปลกพิสดาร แทบทุกครั้งที่มุยไปมีอะไรมา มักจะมาบรรยายให้ผมฟังหมดอย่างละเอียด มุยเคยเล่าเรื่องครั้งแรกในชีวิตของเขาไว้อย่างนี้ครับ
        เมื่อแรกเข้ามากรุงเทพฯ นั้น เราสองคนอายุเพิ่งจะ15 เท่านั้น เราสองคนหาหอพักด้วยความที่บ้านของเรามีอันจะกิน ทั้งคู่ เราก็เช่าหอพักแยกห้องกัน แต่อยู่ในหอเดียวกัน เรามักจะออกไปเรียนพร้อมกัน แต่ช่วงกลับจะไม่พร้อมกันเพราะมุย ชอบเล่นกีฬาทุกชนิด ส่วนผมมันเด็กเรียนก็มักจะไปกวดวิชา มุยเป็นคนที่สวรรค์ส่งมาจริงๆ เรียนรู้อะไรได้เร็วและเก่งโดย ไม่ต้องมากวดวิชาอย่างผม หน้าตามันก็จัดได้ว่าหล่อทีเดียว เล่นกีฬาก็เป็นเรื่องเป็นราว เราเริ่มเรียนม.4 ได้ประมาณ 1 เดือน มุยก็เริ่มชอบสาวคนหนึ่ง เธอเป็นเด็กอุตรดิตถ์ ชื่อแมวครับ เรียนอยู่ศิลป์-ฝรั่งเศส มุยไม่เคยได้สัมผัสสาวๆ มาก่อน เช่นเดียวกับผม เพราะว่าเราเรียนโรงเรียนชายล้วนมาก่อน เลยจีบไม่ค่อยจะเป็น แต่ยังหวังเสมอที่จะได้เธอเป็นแฟน แมวมีบ้านอยู่ไม่ไกลจากเราเท่าไรนัก แมวพักอยู่กับป้าซึ่งแมวเองก็ไม่ค่อยอยากจะพักด้วยเท่าไร แต่เป็นเพราะที่บ้านเธออยาก จะให้ป้าดูแล เธอก็เลยต้องจำอยู่ มาวันหนึ่งมุยเตะบอลกับเพื่อนหลังเลิกเรียน อันเป็นกิจวัตรตามปกติ เตะจนกระทั่ง ห้าโมงเย็น มุยกำลังจะกลับบ้าน เผอิญตาไปเห็นแมวนั่งอยู่ที่ม้าหิน เขาเลยเดินไปหาและถามว่า เพราะอะไร ทำไมไม่กลับบ้านเสียที แมวบอกว่าเธอทำสมุดงานวิชาคณิตศาสตร์หาย ซึ่งเธอได้ทำเสร็จแล้วเรียบร้อย แมวมารู้ว่าหาย ตอนที่เพื่อนจะยืม เมื่อหายไปเธอก็ต้องมาลอกใหม่ ตั้งแต่ต้นซึ่งกินเวลาไม่น้อยและจะส่งวันจันทร์นี้แล้ว มุยเสนอให้แมว ไปกินข้าวและนั่งทำที่บ้านดีกว่า แมวไม่อยากกลับ เพราะถ้ากลับไปแล้วจะไม่มีโอกาสได้ทำ เพราะว่าป้าจะพาเธอไปลพบุรี ด้วย จะกลับวันอาทิตย์เย็น มุยเสนอให้แมวโทรไปมือถือป้าว่าไม่ไปด้วย ป้าเองก็รอไม่ได้และออกไปก่อนนานแล้ว แมวค่อยสบายใจ มุยถือโอกาสนั่งรถเมล์กลับเป็นเพื่อนแมว หอของมุยถึงก่อน มุยก็ชวนให้แมวลงมากินข้าวเป็นเพื่อนกันก่อน แล้วจะไปส่ง หลังจากกินข้าวมุยก็ชวนแมวมาดูห้องพัก พร้อมเสนอว่าหากไม่รังเกียจจะอยู่ค้างที่นี่ก็ได้ มุยจะช่วยทำ แมวเองขี้เกียจจะกลับบ้านไปอยู่คนเดียว เพราะว่ากลัวผี ก็เลยตกลงที่จะอยู่ แต่มีข้อแม้ว่าจะนอนคนละห้องกับมุย ซึ่งมุยก็ตกลง มุยจัดหาเสื้อผ้าให้ในช่วงที่แมวเดินลงไปซื้ออุปกรณ์ที่จำเป็นข้างล่างอีกครั้ง เธอขึ้นมาแล้วอาบน้ำ ส่วนมุยก็ถอดเสื้อออกนั่งตากแอร์ดูทีวีอยู่ราวกับไม่มีใครในบ้าน จนกระทั่งแมวเขินแทนและรีบเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ สักครู่ แมวก็ออกมาและใส่เสื้อที่ของมุยที่จัดไว้ให้ เป็นเสื้อยืดคอกลมสีขาวและกางเกงกีฬาขาสั้น มุยหันมาดูแล้วรู้สึกว่าเสื้อที่เขา ให้ใส่นั้นค่อนข้างบาง จนเขาสังเกตเห็นแนวเสื้อยกทรงของแมวได้ แต่แมวบอกว่าไม่เป็นไร เพราะว่าไม่ไปไหนแล้ว มุยใส่ผ้าเช็ดตัวมาผืนเดียวและกำลังเตรียมตัวจะเข้าอาบน้ำ แมวก็ขอให้มุยมาช่วยจัดโต๊ะรับแขก เพื่อเธอจะได้เริ่มทำงาน เหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น ผ้าเช็ดตัวที่เขาใส่อยู่เกิดหลุดออกเพราะโดนขาเก้าอี้เกี่ยวไว้ ปล่อยให้เขายืนอยู่กลางห้อง กับกางเกงในสีขาวตัวเดียว ในชั่วขณะเดียวกันก่อนที่มุยจะเก็บเอาผ้ามาปิดไว้ แมวได้สังเกตเห็นก้อนเนื้อที่อยู่ภายใน กางเกงในตัวนั้น ซึ่งรับกับหุ่นนักกีฬาของมุย เธอถึงกับหน้าแดงวูบแต่ไม่พูดอะไร มุยอาบน้ำเสร็จและใส่กางเกงกีฬากลับมา ตัวเดียว และมานั่งคุยกับแมวที่โต๊ะรับแขกที่แมวนั่งทำงานอยู่ แมวยังหลบหน้าเขาเนื่องจากเหตุการณ์เมื่อครู่นี้ มุยเอ่ยขึ้นว่า "เมื่อกี้นี้มุยขอโทษนะ ไม่ได้ตั้งใจจริงๆ ขาเก้าอี้มาทับเมื่อไหร่ก็ไม่รู้" "ไม่เป็นไรหรอก" แมวตอบโดยไม่เงยหน้าจากหนังสือ "แมวเห็นหรือเปล่า" เธอเงยหน้าขึ้นพร้อมกับตอบว่า "แมวเห็นว่ามุยใส่กางเกงในสีขาว" "แล้วเห็นอย่างอื่นด้วยหรือเปล่า" แมวมองหน้าแล้วก็ตอบว่า "เห็นสิ" "แมวเคยเห็นมาก่อนหรือเปล่า" มุยถามโดยไม่คิดอีกแล้ว "มุยจะบ้าเหรอ แมวจะไปเห็นที่ไหนล่ะ" เธอตอบแล้วก้มหน้าทำงานต่อไปทันที "เออ..จริงสินะ เราเองก็ไม่เคยเห็นของผู้หญิงเหมือนกัน" มุยนั่งดูทีวีอีกสักพักเขาก็หลับไป มารู้สึกตัวอีกทีเมื่อเขาเริ่มรู้สึกเย็น ตอนนี้สามทุ่มกว่าแล้ว เขาตื่นมาเห็นแมวก็หลับฟุบ อยู่กับโต๊ะรับแขก เสื้อที่เขาให้เธอใส่บางมากจริงๆ เขาเห็นเสื้อในของเธออย่างชัดเจน เขามองดูแมว เธอเป็นเด็กที่น่ารักมาก ผิวเธอสวยมาก หน้าตาก็น่ารัก เขาชอบเธอตั้งแต่ที่เห็นในวันน้องใหม่แล้ว วูบเดียวเท่านั้น มุยคิดว่าหากเขาได้กอดเธอสักที คงจะดีไม่น้อย เขาขยับตัวเบาๆ ลุกไปห้องน้ำ และกลับมาอีกครั้งเธอยังนอนหลับอยู่ เขาตัดสินใจที่จะทำอย่างที่เขาคิด เขาเดินเข้าไปข้างหลังและก็โอบเธอ แมวสะดุ้งตื่นและหันมาถามมุยทันที "ทำอะไรน่ะ" "จะเอนนอนให้ นอนดีๆ จะได้ไม่เมื่อย" เธอปล่อยตัวลงนอนที่พื้นพรมอย่างง่ายดาย พร้อมกับบอกว่า "มุยปลุกเราสักที่ทุ่มด้วยนะ" แล้วเธอก็หลับตา นอนต่อไป
        มุยอดใจไม่ไหวอีกแล้ว เขาก้มหน้าลงแล้วก็ประกบปากจูบเธอ เธอสะดุ้งตื่นอีกครั้งและปัดป้อง แต่ช้ากว่ามือของมุย เขาจับหล่อนไว้แน่นและจูบเธอจนกระทั่งเธออ่อนลงตามแรงจูบ เขากระซิบข้างหูเธอว่า "แมว..เรายังไม่เคยเลย ขอเราลอง หน่อยนะ" ก่อนที่เธอจะตอบอะไร มุยก็เลื่อนมือมาจับที่หน้าอกของเธอ แม้ว่าเธออายุแค่ 15 แต่หน้าอกเธอก็ใหญ่เต็มมือแล้ว เขาเริ่มเอามือเลิกเสื้อยืดของเธอออก แมวดิ้นหนีแต่ไม่สำเร็จ มุยปลดตะขอเสื้อชั้นในของเธออย่างรวดเร็ว ปทุมถันของหล่อน ก็เปิดเผยต่อหน้าชายหนุ่มเป็นครั้งแรก มุยประกบปากเข้ากับหัวนมของเธอ แมวรู้สึกถึงความอุ่นที่ปลายนมของเธอ มุยเลียนมของเด็กสาวอย่างกับไอติม เล่นเอาแมวเสียวจนทนไม่ไหว เขากระซิบบอกแมวอีกครั้ง "แมวจ้ะ อยากลองจับของมุย มั่งหรือเปล่า" เขาปลดกางเกงกีฬาของเขาออกจนเหลือแค่กางเกงในตัวเดียว แล้วจับมือของแมวมาลูบไล้บนแท่งของเขา เธอรีบหดมือกลับทันที "ไม่เป็นไรหรอก ลองจับดูสิ ของมุยยังไม่แข็งหรอก" แล้วเขาก็จับมือของแมวมาที่เป้าของเขาอีกครั้ง เธอลูบแท่งของเขาไปมา มันเริ่มพองตัวขึ้นเรื่อยๆ จนคับแน่นเต็มกางเกงใน มุยก็เริ่มบุกเข้าส่วนล่างของเธอทันที ด้วยความที่มุยเองก็ยังไม่เคย เลยใช้เวลาชั่วครู่เพื่อหาช่องทางของหล่อน เมื่อเขาเจอก็แหย่นิ้วลงทันที เขาสัมผัสถึงความ เปียกชื้นที่ล้นออกมาจนปากทาง แมวร้องซี้ดๆ พร้อมทั้งบิดตัวด้วยความเสียวตลอดเวลา ภายในของหล่อนฟิตคับ รัดนิ้วของมุยตุบๆ ตลอดเวลา มุยถูร่องไปมาจนแมวทนไม่ไหว ต้องละมือจากแท่งของเขามาจับมือที่กำลังรุกอยู่ที่ปากทาง ของเธอ "มุย..พอเถอะ อย่าทำเราอีกเลยนะ" มุยไม่ฟังเสียง ไหนๆ เขามาถึงจุดนี้แล้ว เขาถอดกางเกงในของแมวออก เขาเพิ่งเห็นของผู้หญิงอย่างเต็มตาวันนี้เอง ของแมวน่ารักมาก ขาวสะอาด มีขนประปรายพองาม ปากทางปิดแนบสนิท มีน้ำเยิ้มตามรอยผ่า เขารีบถอดกางเกงในออกปล่อยเจ้าน้องยักษ์พุ่งออกมา มุยมักบอกผมเสมอว่าของเขาใหญ่มาก วัดมาตอนนี้ก็ 6.8 นิ้วแล้ว (ผมว่าใหญ่มากเลยสำหรับอายุ 15) แมวเห็นอาวุธของเขาชัดเต็มตา ถึงกับตกใจหน้าซีด เพราะว่ามันทั้งใหญ่ล่ำและยาว เขาปลอบเธอว่า "แมวไม่ต้องกลัวนะ มุยไม่ใช้หมดหรอก แมวรับได้แค่ไหนก็แค่นั้นแหละ ถ้าแมวเจ็บบอกนะ" แล้วเขาก็กดปลายของเขาลงที่ปากถ้ำที่ชื้นลื่น เขาออกแรงดันแต่ว่าไม่เข้า เนื่องจากเธอยังไม่เคยผ่าน ผู้ชายมาเลย เขาดันอีกครั้ง แมวร้องว่าเจ็บ เธอพยายามที่จะดิ้นให้หลุดจากวงแขนของเขา เพราะเธอรู้ดีว่าจะเกิดอะไรขึ้น กับเธอ มุยจับเธอแน่นขึ้น เขาถูปลายแท่งกับปากถ้ำแทนเพื่อลดความเจ็บของเธอลง เขาแยกขาของเธอออก วางขาข้างหนึ่ง ลงบนโซฟา อีกข้างลงบนโต๊ะ แล้วทาบร่างอันกำยำลงบนตัวของแมวพร้อมกับสอดมือลอดคอมากดไว้ที่บ่า ส่วนมืออีกข้าง ยังคงจับแท่งของเขาถูเล่นที่ปากทาง สักครู่ใหญ่เมื่อแมวลดการเกร็งและเริ่มยอมเขาแล้ว เขาก็กดแท่งยักษ์ค่อนข้างแรง อีกครั้งเมื่อเธอเผลอ ได้ผล...ส่วนหัวกับลำตัวอีกนิดพุ่งเข้าไปอัดแน่นในตัวของแมว เธอร้องลั่นและเริ่มดิ้นหนีอีกครั้งเพราะ ความคับแน่น เจ็บสุดหัวใจ มุยรู้สึกถึงความแปลกใหม่ของอวัยวะหญิงสาว มันทั้งนุ่มและแน่นผิดกับมือเป็นไหนๆ เขากดลำอีกครั้งและรู้สึกว่าปลายแท่งยักษ์ชนอะไรบางอย่างในตัวเธออย่างแรงจนเธอร้องไห้น้ำตาไหลอาบแก้ม เขารู้ว่าเธอ ได้สูญเสียความสาวให้กับเขาแล้ว เขาคาลำเอาไว้ให้เธอปรับตัวเข้ากับความใหญ่ของเขา มุยเริ่มเดินหน้าอีกครั้ง จนกระทั่งเขารู้สึกว่าส่วนหัวเขาชนกับอะไรในตัวหญิงสาว เขาพยายามที่จะดันส่วนที่เหลืออีกราวหนึ่งนิ้วเข้าไปในตัวเธออีก แต่ไม่สำเร็จ ทุกครั้งที่เขากระแทกลงตัวเธอ แมวจะร้องอย่างน่าสงสาร เขาแช่ลำไว้อีกครั้งและกระซิบถามเธอว่า "เป็นอย่างไรมั่งแมว ของแมวคับแน่นมากเลย อ้าขามากๆ นะ เดี๋ยวหายเจ็บแล้ว" "เอาออกเหอะมุย โอ๊ย..เราทนไม่ไหวแล้ว มุยอย่า..ดันอี..ก..ก โอ๊ย" เขาเริ่มถอนลำเข้าออกในตัวเธออย่างช้าๆ เขาสงสารเธอเหมือนกัน แต่มาถึงตอนนี้แล้วเขาได้แต่ ทำต่อไป สักครู่ใหญ่เธอคงจะคลายเจ็บลง ประกอบกับที่มุยถูนิ้วลงบนจุดเสียวของเธอทำให้น้ำหล่อลื่นไหลออกมามาก ทำให้การเข้าออกของเขาสะดวกขึ้น เขาเริ่มแทงเข้าออกเร็วขึ้น "โอ๊ย..โอ๊ย มุย..เบาๆ มันเจ็บ เสียวมากด้วย เบาๆ มุย..โอ๊ย" เขารู้สึกว่าลำของเขาเข้าไปได้มากขึ้นจนเกือบมิด เขาเคลื่อนที่เร็วขึ้น อีกสักพักแมวเริ่มหน้าแดงขึ้น บิดตัวไปมาและร้องลั่น เธอกำลังจะถึงจุดสุดยอดเป็นครั้งแรกในชีวิต "โอ๊ย..มุย เราทนไม่ไหวแล้ว มุย..เราจะถึงแล้ว เสียวมากเลย..ช่วยเราด้วย" แล้วเขาก็รู้สึกว่าช่องที่แคบอยู่แล้วรัดแน่นขึ้นไปอีก พร้อมทั้งตอดเป็นจังหวะ เขาเองก็เดินเครื่องสุดกำลังจนกระทั่ง ทนไม่ไหว ปล่อยน้ำรักพุ่งเข้าตัวของแมวเต็มที่ มันมากจนแมวรู้สึกร้อนไปทั้งท้อง เขากอดรัดเธอแน่น ปล่อยน้ำรัก หยดสุดท้ายเข้าช่องคลอดเธอ และกอดเคล้าคลอเธอสักพักจนของเขาเริ่มอ่อนตัว เขาลุกขึ้นและดึงลำออกมา น้ำรักของเขา และเธอไหลล้นออกมาพร้อมกับเลือดพรหมจรรย์ของแมวจนเต็มหน้าขา เธอตกใจและร้องไห้ออกมา เขาก้มลงไปจูบเธอ และสัญญากับเธอว่าจะไม่ทอดทิ้ง ก่อนที่เขาพาแมวไปห้องน้ำเพื่อล้างคราบรักให้กันและกัน
หลังจากที่ไอ้มุยได้เปิดบริสุทธิ์แมวไปเป็นที่เรียบร้อย มันก็มาเล่าให้ผมฟังในวันจันทร์ ผมเองนั่งฟังอ้าปากค้างและ ไม่เชื่อว่ามันกล้าทำไปถึงขนาดนั้น ไอ้มุยยังยืนยันเล่าให้ผมฟังต่อไปอีกว่า หลังจากที่เสร็จครั้งแรกกันแล้ว ก็ได้ไปล้างคราบ ความสุขกันในห้องน้ำและสำเร็จกันในห้องน้ำอีกที ก่อนที่จะต่อไปถึงที่นอนอีกสองที มุยเล่าว่าหากว่าแมวไม่ขอให้หยุดก่อน เพราะว่าครั้งสุดท้ายเลือดออกมามากผิดปกติและแมวเจ็บมาก เขาก็คงจะทำเธอจนเช้าแน่ ไอ้มุยบอกว่าพอวันเสาร์เช้า แมวรีบเก็บของกลับบ้านตั้งแต่ไอ้มุยยังไม่ตื่น และไม่ยอมรับโทรศัพท์ด้วย ท่าทางเธอคงจะไม่อยากเจอไอ้มุยตอนนี้ ช่วงอาทิตย์ที่ผ่านมาผมกับไอ้มุยแทบไม่ได้เจอกันเลย เพราะผมเองเริ่มล้าหลังเรียนไม่ทัน ส่วนไอ้มุยมันหายหัวไปไหนก็ไม่รู้ ผมไม่ชอบที่จะไปเคาะห้องมันเพราะเคยไปเคาะห้องไอ้มุยมันครั้งหนึ่ง และเจอมันตอนที่มันกำลังชักว่าวอยู่ ผมเลยขี้เกียจ ที่จะไปเคาะหามันอีก แต่แล้วเราก็เจอกันวันศุกร์ตอนเย็น ไอ้มุยเล่าให้ผมฟังว่า ในเย็นวันจันทร์มันก็ได้เจอกับแมว และกลับไปที่หอไอ้มุย และก็มีอะไรกันอีกก่อนที่แมวจะกลับบ้าน เป็นอย่างนี้ทุกวัน วันละอย่างน้อยสองครั้ง รวมถึงวันนี้ด้วย ไอ้มุยบอกว่านัดแมวเอาไว้ทันทีหลังเตะบอล แต่ศุกร์นี้แมวต้องกลับบ้านเพราะว่าป้าจะพาไปลพบุรีด้วย ผมไม่ค่อยที่จะ เชื่อมันแต่งเรื่องเท่าไหร่ เพราะผมคิดในใจว่ามันไม่น่าจะรวดเร็วเช่นนี้ แต่ผมก็อดที่จะเตือนมันเรื่องที่น่ากลัวไม่ได้ มันบอกผมว่าไม่ได้ยุ่งกับใครอีกและแมวก็เป็นสาวบริสุทธิ์ ดังนั้นเรื่องโรคไม่มีปัญหา ส่วนเรื่องท้องมันให้แมวกินยาคุม แล้ววันที่ผมไม่เชื่อว่าจะมาถึงเร็วก็มาถึง อาทิตย์ถัดมาพวกเราสอบกันตั้งแต่จันทร์ถึงศุกร์ ผมหนักใจเป็นที่สุดเพราะอ่าน แทบจะไม่ทัน ต้องมานั่งทำโจทย์อีกเพียบจนกระทั่งลืมเรื่องอื่นๆ ไปหมด ไอ้ยักษ์น้อยผมไม่ได้รับการบริหารมามากกว่า สองอาทิตย์ ผมคิดว่าถ้าสอบเสร็จวันนี้คงต้องออกกำลังไอ้ยักษ์ผมบ้างก่อนที่จะฝันเปียก บังเอิญผมมาเจอไอ้มุยกับแมว ที่ป้ายรถเมล์ ทั้งสองคนก็อยู่ในสภาพสอบเสร็จมาใหม่ๆ เช่นเดียวกับผม และกำลังจะไปหอไอ้มุย "เฮ้ย..ดี ไปด้วยกันเลย" ไอ้มุยชวนผมเสียงดัง ผมลองแอบดูอาการของแมว เธอไม่ได้ว่าอะไร "ไปสิวะ ไปฉลองกันหน่อย เดี๋ยวว่าจะชวนแมว ไปกินข้าวแล้วนั่งดูหนังที่บ้าน" "แล้วแมวไม่ไปลพบุรีกับป้าเหรอ" ผมถามเพราะเห็นว่าเธอไปเป็น"เลขา"ช่วยป้าเก็บเงิน ค่าเช่าที่ลพบุรีค่อนข้างบ่อย "อาทิตย์นี้ป้าไปแทบทั้งอาทิตย์ มุยคงมาค้างที่บ้านจีน่ะ" อ้อ..จีนี่เป็นเพื่อนซี้ของแมวครับ บ้านของเธอก็ไม่ไกลจากหอพักเราเท่าไร ระหว่างทางกลับบนรถเมล์ เราวางแผนที่จะฉลองกันอย่างสุดขีด และเราก็ทำตาม แผนที่วางไว้ทันทีที่เราลงจากรถเมล์ ไอ้มุยแยกขึ้นไปจัดบ้านก่อน ส่วนผมก็ไปซื้อกับข้าวกับแมวก่อนที่จะขึ้นไปสมทบ ผมถามแมวว่าจีไม่มาร่วมด้วยเหรอ เธอบอกว่าจีมาไม่ได้เพราะว่าจะต้องไปงานเลี้ยงกับแม่ เราจัดการอาหารเย็นเสร็จ อย่างเร็ว พร้อมทั้งคุยกันถึงข้อสอบที่ผ่านมาทั้งอาทิตย์ เรานั่งพักกันสักครู่ไอ้มุยก็บอกว่าจะไปอาบน้ำก่อน ผมก็บอกว่า ผมจะลงไปอาบน้ำก่อนสักครึ่งชั่วโมงเหมือนกัน แล้วจะขึ้นมาดูวีดีโอด้วยกัน เราก็ตกลงแยกย้าย แมวก็เก็บล้างจาน ระหว่างที่มุยอาบน้ำ ผมอาบน้ำเสร็จและใส่กางเกงขาสั้นเสื้อยืดขึ้นมาตามกำหนด ผมเปิดประตูเข้าไปในห้องมุย และสิ่งที่ผมไม่เคยเห็นในชีวิตก็อยู่ต่อหน้าผม
        แมวนอนเปลือยเต็มที่อยู่บนโต๊ะกินข้าว หน้าตาบิดเบี้ยวและร้องเสียงดังลั่น ส่วนไอ้เพื่อนตัวดีของผมยืนที่ขอบโต๊ะ ขาสองข้างของแมวพาดอยู่ที่บ่าของไอ้มุย และอาวุธของมันกำลังพุ่งเข้าออกในตัวของแมวอย่างเต็มที่ เสียงดังพับพับ สลับกับเสียงร้องครวญครางของแมว ทั้งสองคนไม่ได้สนใจการเข้ามาของผมเลย อาจเป็นได้ที่ทั้งสองไม่ได้ยินอะไรเลย เนื่องจากเสียงของศึกใต้สะดือที่ดังลั่น เหตุการณ์นี้สะกดให้ผมยืนชาอยู่กับที่ วูบแรกคือผมเชื่อแล้วว่าไอ้มุยมันพูดจริงทำจริง และผมกำลังคิดว่าผมจะทำอย่างไรต่อไปดี ท้ายสุดผมตัดสินใจจะดูจนกระทั่งเกมส์ยุติ ผมรู้สึกว่าภายในของผมเริ่ม จะอัดแน่นเต็มคับกางเกงในเหมือนกัน ผมได้แต่ยืนดูและลูบคลำตัวเองไปพลางๆ เหตุการณ์เบื้องหน้ายิ่งดุเดือดขึ้นกว่าเดิม มุยยกขาเธอทั้งสองลงจากบ่า ดึงอาวุธออกมาจากถ้ำของเธอ อาวุธของไอ้มุยใหญ่มากจริงๆ อย่างที่มันบอกผม มุยพลิกให้แมวยืนขอบโต๊ะแล้วคว่ำหน้าราบกับโต๊ะ ส่วนตัวเองก็เข้าประกบทางด้านหลัง "โอ๊ยยยยยย..เบาๆ มุย..เจ็บ ค่อยๆ ก่อนสิ..แมวเจ็บ" เธอร้องออกมาทันทีที่ไอ้มุยดันอาวุธเข้าไปพรวดเดียวมิดลำ เขาซอยเรื่อยๆ จนหนักหน่วง สักครู่แมวก็ร้องลั่น "มุย เร็ววว.. เราไม่ไหวแล้ว ช่วยด้วย..โอ๊ย เสียวมากเลย เราถึงแล้ว โอ๊ยยยยยย ซีดส์สสสสส..." ไอ้มุยก็ใส่ไม่นับครั้ง จนกระทั่งสองคนกอดกันนิ่ง ไอ้มุยบิดตัวหน้าตาบ่งบอกถึงความสยิวที่สุด ก่อนที่จะทาบตัวลงนาบ บนหลังหญิงสาวและจูบที่ไรผมของแมวอย่างนิ่มนวล "แมว..ดีหรือเปล่า น้ำเราออกมากเลย" แมวน้ำตาไหลด้วยความ เสียวสุดยอดเหมือนกัน เธอบอกให้มุยเอาออก ผมเห็นรูของแมวอย่างเต็มตา รูที่มีน้ำขาวเยิ้มไหลออกมาหลังจากที่ไอ้มุย ถอนตัว ทันใดนั้น ไอ้มุยก็หันมาเห็นผม ผมก็หลุดออกจากภวังค์เมื่อมันพูดขึ้น "อ้าว..ไอ้เอกมาเมื่อไหร่วะ เฮ้ย..โทษที ไม่ได้ยินเสียงเว้ย" แล้วมันก็เก็บกางเกงในที่กองที่ขาโต๊ะมาใส่ราวกับไม่เกิดอะไรขึ้นมาก่อน แมวตกใจทันที่รู้ว่าผมอยู่ด้วย เธออายมากและรีบลุกวิ่งเข้าห้องน้ำ ผมทำอะไรไม่ถูกเลย ผมจำได้ว่าผมบอกไอ้มุยไปว่า "เฮ้ย..มุย กูขอโทษ กูไม่นึกว่ามึงจะ..เอ้อ..กูลงไปก่อนแล้วกันนะ" "เฮ้ย..มึงจะรีบไปไหน" ไอ้มุยเรียกผมก่อนที่ผมจะเปิดประตู "ไม่เป็นไรหรอก ไอ้เอก มึงกะกูน่ะ อาบน้ำด้วยกันมาตั้งแต่เด็กแล้ว กูไม่ว่าอะไรหรอก เดี๋ยวกูจะไปบอกแมวเอง มึงอยู่นี่แหละ เดี๋ยวกูออกมา" ผมเดินอย่างไม่ค่อยได้สติไปนั่งที่โซฟา ครู่ใหญ่ไอ้มุยก็เดินกอดแมวออกมาจากห้องน้ำ แมวแต่งตัวเรียบร้อยส่วนไอ้มุย ยังคงใส่แค่กางเกงกีฬาขาสั้น ผมคาดว่าแมวคงร้องไห้มาก เพราะตาเธอแดงช้ำ "แมว..เอกขอโทษ เอกไม่ได้ตั้งใจ เอก..คือ..พอดี เอกขึ้นมาแล้วไม่ได้เคาะประตู แมววางใจได้ เอกจะไม่ไปเล่าให้ใครฟังทั้งนั้น" ผมพูดกับเธอและคิดว่า การสัญญานี้คงทำให้เธอดีขึ้นบ้าง เธอน้ำตาซึมอีกครั้ง และบอกว่า "ไม่ใช่ความผิดของเอกหรอก" เธอเดินมานั่งที่โซฟา ผมสังเกตเห็นว่าเธอเดินไม่ค่อยสะดวกนัก อาจเป็นเพราะศึกใหญ่ที่เพิ่งผ่านไปเมื่อกี้นี้ "ยังเจ็บอยู่หรือเปล่า..แมว" ไอ้มุยถามเธอ แมวพยักหน้าเบาๆ ผมสงสารแมวใจจะขาด ผมบอกทั้งสองอีกครั้งว่า "เอกลงไปก่อนดีกว่านะ" แมวรีบร้องเรียกผม "อย่าเพิ่งเลยเอก อยู่ก่อนก็ได้" เรานั่งดูทีวีกัน ผมไม่รู้ว่ามีใครดูรู้เรื่องบ้าง แต่ผมเองดูไม่รู้เรื่องเลย ไอ้มุยยังโอบกอดแมว แต่มันไม่ได้กอดเฉยๆ ยังจูบเธอเรื่อยๆ ตามซอกคอ แก้ม ใบหน้า แมวเองก็ปัดป้อง เธอคงอายผม แต่ไอ้มุยทำเหมือนไม่มีผมอยู่เลย สักครู่ใหญ่ไอ้มุยก็ประกบจูบปากแมว ทุกอย่างเริ่มดำเนินตามขึ้นตอนอีกครั้ง ผมไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรดี แมวดิ้นรนและบอกว่า "มุยอย่า เอกอยู่ด้วยนะ" "ไม่เป็นไรหรอกน่า เมื่อกี้ไอ้เอกก็อยู่" ไอ้มุยเริ่มรุกสักครู่มันก็หยุดและหันมาทางผม และบอกผมว่า "เอก มานั่งใกล้แมวนี่ดีกว่า แมวจะได้มีเพื่อน" ผมไม่เข้าใจที่มันพูดจริงๆ แต่ผมก็เดินไปนั่งประกบอีกข้างของแมว แมวเอามือมาจับมือผมและบีบอย่างแรงเมื่อไอ้มุย เริ่มบทจูบอีกครั้ง มันละจากปากเธอและเรื่อยไปที่ท้องน้อยของเธอ "เอก เอก ช่วยแมวด้วย โอ๊ย" ผมไม่รู้ว่าเธอ จะให้ผมช่วยอะไรแน่ ผมยังคงซื่อบื้อ ไอ้ยักษ์น้อยผมเริ่มแสดงอาการอีกแล้ว ผมเห็นหนังสดต่อหน้าเป็นครั้งที่สอง อย่างนี้ผมเองก็อดหวั่นไหวไม่ได้เช่นกัน
        "เฮ้ยเอก ช่วยแมวด้วยสิวะ นั่งอยู่ได้" ผมไม่เชื่อว่าเพื่อนผมจะพูดคำนี้ ผมไม่รอมันพูดเป็นครั้งที่สอง ผมเอามือ เอื้อมไปจับนมของเธอ ความรู้สึกถึงความนิ่ม แต่คงตัว แน่นและเด้งรับการบีบคั้น ผมบีนนมเธอเบาและเลยมาเล่นที่หัวนมเธอ แมวบิดตัวไปมา ไอ้มุยยังคงไซ้ที่หน้าท้องของเธอ ผมสงสารแมวเหมือนกัน ผมก้มลงไปเกือบชิดหน้าของแมวและก็พูดว่า "แมว เราร่วมด้วยคนนะ" เธอลืมตามามองหน้าผมก่อนที่จะเอามือมาบีบมือผมแน่นและหลับตาอีกครั้งเป็นสัญญาณ ทันใดนั้นเธอก็สะดุ้งเฮือก ไอ้มุยดันนี้วเข้าในตัวเธอและบี้เม็ดเธอ เธอร้องซี้ดด้วยความเสียว เธอจับมือผมแน่น ไอ้มุยหันมาถามผมว่า "เคยยังวะ" ผมส่ายหัว "ลองมะ" ไอ้มุยมันถามผม แล้วก็ไม่รอคำตอบมันลุกขึ้นถอดกางเกงออก เหลือแต่กางเกงในสีขาวที่ปิดบังท่อนยักษ์ ที่ยังไม่แข็งเต็มที่อยู่ มันแน่นจนกางเกงในตัวน้อยของมันแทบปริออก มันบอกให้ผมสลับที่ ผมไปที่ปลายขาของเธอ ถอดเสื้อและกางเกงออก เหลือไว้แต่กางเกงใน ผมคุกเข่าลงก้มมองของแมว อย่างเต็มตา ของเธอยังปิดแน่น มีน้ำเมือกหล่อลื่น และน้ำของไอ้มุยจากศึกเมื่อก่อนหน้าเต็มอยู่ปากถ้ำของเธอ ผมกดนิ้วโป้งลงตรงจุดสำคัญ เธอดิ้นไปมาและร้องซี้ดพร้อมกับยกตัวขึ้น ผมทนต่อไปไม่ไหวแล้ว ลุกขึ้นถอดกางเกงในออก โชว์อาวุธของผมต่อหน้าคนอื่นเป็นครั้งแรก "เฮ้ย ไม่เลวนี่หว่ามึง ซ่อนรูปนี่หว่า" ของผมแม้ว่าแค่ 6 นิ้ว จะไม่ยักษ์ เหมือนของไอ้มุยแต่ก็จัดว่าใหญ่สำหรับเด็กรุ่นเดียวกัน ผมทาบตัวลงที่แมว ก้มหน้าลงที่หน้าเธอพร้อมกับจับลำหาช่องทาง เตรียมเข้าบุก ผมกระซิบแมวอีกครั้ง "แมว เราขอทีนึงนะ" เธอพยักหน้าเบาและบอกผมว่า "เบาๆนะ แมวกลัวเจ็บ" เธอให้โอกาสผมแล้ว ปลายแท่งผมเจอช่องทางพอดี ผมกดลงอย่างช้าๆ ส่วนหัวมันเข้าไปอย่างง่ายดาย เพราะน้ำหล่อลื่น ของเธอปนกับน้ำของไอ้มุยมันมากมายเต็มปากทาง เป็นครั้งแรกในชีวิตผมที่รู้สึกอย่างนี้ ผมชะงักตัวเองไม่ดันเข้าไปอีก เพราะว่ากลัวจะระงับความบ้าของผมไม่อยู่ และจะล่มก่อนออกทะเล ผมรับรู้ความรู้สึกอุ่นของตัวเธอและการบีบรัดที่ ส่วนปลายของผม "แมวเป็นไงบ้าง" เธอพยักหน้า ผมค่อยๆ กดตัวลง เธอเริ่มหน้าเหย ข้างในเธอรัดผมแน่นจริงๆ ผมสอดตัวเองลงอย่างต่อเนื่องเรื่อยๆ จนเธอร้องออกมา "โอ๊ยย..." ผมหยุดทันที "ไม่เป็นไรหรอกไอ้เอก มึงเข้าไปชนอะไรหรือเปล่า" ผมพยักหน้า "ปากมดลูกเว้ย" ผมขอโทษแมว และแช่ลำไว้สักครู่เพื่อให้เธอรู้สึกดีขึ้น ผมรู้สึกถึงน้ำของไอ้มุยที่ยังขังอยู่ในตัวเธอ ผมไม่อยากเชื่อเลยว่าของผู้หญิงมันรู้สึกดีจริงๆ ชักว่าวสู้ไม่ได้เลย ของแมว รัดผมแน่นทุกตารางเซ็นต์ ผมถอนตัวออกมาเกือบหมดและดันเข้าไปเกือบมิด ผมเริ่มเคลื่อนที่เมื่อผมรู้สึกควบคุมตัวเอง ได้แล้ว แมวบิดไปมาด้วยความเสียว เธอร้องตลอดเวลา ผมทำเธอนุ่มนวลมากเพราะทุกครั้งที่ใส่ลงไปเหมือนกับครูด ของเธอลงไปด้วย ซึ่งผมคิดว่ามันน่าจะเจ็บ ไอ้มุยมองผมทำแฟนมันอยู่สักพักมันก็ถอดกางเกงในออก แล้วเดินหายเข้าห้องไป ผมถอนตัวออกมาจากตัวเธอเพื่อเปลี่ยนท่า มันดังฟุบเบาๆ เหมือนมีอะไรดูดไม่ให้ของผมหลุดออกไป ผมให้เธอนั่งหันหน้า หาผมตรงๆ ที่โซฟาและขยับให้ก้นเธอมาพาดที่ขอบโซฟาก่อนที่จะสอดของผมลงไปอีกครั้ง เธอเสียวสุดตัวเพราะของผม ถูเม็ดเธอตลอดทางที่ใส่ลงไป เธอร้องซี้ดๆ ด้วยความเสียว ผมทำเร็วขึ้นจนกระทั่งเธอร้องออกมาดังลั่น "เอก เรา..เราทนไม่.. ไหว..ว..ว.แล้ว..โอ๊ย.." จากนั้นผมก็รู้สึกว่าภายในของเธอบีบผมอย่างแรง เธอบิดตัวด้วยความเสียวสุด ผมกดลงไปฝัง ในตัวเธอ ทั้งลำและท้ายสุดเธอก็ตอดรัดผมเป็นจังหวะ ผมเพิ่งรู้ว่าผู้หญิงถึงจุดสุดยอดเป็นอย่างไร เธอหอบอย่างเหนื่อยอ่อน ผมดึงลำผมออกมาอีกครั้ง ลำของผมโดนน้ำของเธอเคลือบเป็นมันดูน่ากลัว ไอ้มุยออกมาจากห้องแล้ว มันถืออะไรมาขวดหนึ่ง "ไอ้เอก มึงนอนลงแล้วให้แมวนั่งทำดูมั่ง" ไอ้มุยแนะนำท่าใหม่ให้ผม ผมนอนลงบนพรมและจับอาวุธตั้งขึ้น แมวขึ้นมาอยู่ข้างบนตรงตำแหน่งและค่อยๆ กดตัวลง เธอคงเคยทำท่านี้มาแล้วถึงได้รู้ขั้นตอนเป็นอย่างดี เธอรูดตัวลงมา ที่ตัวผมอย่างช้าๆ จนสุด และเธอก็เริ่มขยับตัวไม่ช้าไม่เร็วตามที่เธอถนัด ผมเชื่อว่าถ้าเธอทำด้วยความเร็วระดับนี้ ผมยังอยู่ได้อีกนาน ไม่ระเบิดก่อนเวลาแน่ ผมเห็นไอ้มุยยืนทางปลายขาผม ไอ้มุยใส่ถุงยางและเริ่มเอาของในขวดนั้น ทาที่ลำของมัน ผมสงสัยจึงเอ่ยปากถาม "ทำอะไรวะ" มันมองหน้าผมแล้วยิ้มๆ "ทำไปเหอะน่า เดี๋ยวจะถึงตอนสำคัญแล้ว" "แมวเป็นอย่างไรบ้าง" ผมถามแมวอีกครั้ง เธอยังคงทำผมเรื่อยๆ ไอ้มุยบอกแมวให้ก้มลงไปจูบผม ทันทีที่แมวก้มลงมาที่ผม ไอ้มุยก็นั่งคุกเข่าที่หว่างขาผมและบอกผมว่า "เอกจับแมวไว้หน่อยนะ" ผมเอามือโอบตัวของแมว ไอ้มุยก้มอยู่บนตัวของแมว และบอกว่า "แมวเดี๋ยวเราจะสอนบทที่สองนะ เจ็บอีกนิดนะจ้ะ" แล้วแมวก็สะดุ้งสุดตัว เธอร้องสุดเสียงเมื่อไอ้มุยเริ่มยัด ท่อนยักษ์ของมันลงประตูหลังของเธอ ในขณะที่ผมยังฝังแน่นทั้งลำอยู่ในตัวเธออยู่ ทุกครั้งที่เธอร้องผมจะรู้สึกว่าของเธอ รัดผมแน่นยิ่งขึ้น แมวคงเจ็บมาก เธอหนีการกระแทกของไอ้มุยทุกครั้งจนเกือบหลุดออกจากผม ผมก็ยกตัวตามและเสียบ ของผมเข้าในตัวเธอเพื่อไม่ให้หลุด เธอร้องลั่นด้วยความเจ็บปวดจากประตูหลัง "อีกนิดแมว อีกนิด โอ๊ย แน่น.. แน่นดีจริง" ผมกอดเธอไว้แน่นและกระซิบบอกว่า "แมว..อีกเดี๋ยวแมว อีกเดี๋ยวเดียวเอง ทนไว้แมว" เธอพยายามดิ้นหนีจากวงแขนผม เธอเหมือนคนกำลังจะบ้า แมวร้องไห้อย่างน่าสงสารเมื่อเธอโดนทั้งประตูหน้าและหลัง ไอ้มุยเทเจลหล่อลื่นลงที่แท่งอีกครั้ง และรีบสาวเข้าออก มันสะดวกขึ้นและความเจ็บของแมวก็ลดลงตามลำดับ ผมกับไอ้มุยอัดเธออยู่หลายครั้งไอ้มุยก็ถึงก่อนผม ผมรีบพลิกตัวแมวกลับเพราะกลัวว่าไอ้มุยจะทำให้เธอเจ็บอีก ผมให้เธอนอนหงายและเข้าตามปกติ เธอร้องด้วยความเสียว ผมเร่งเครื่องจนเธอถึงอีกครั้ง ก่อนที่ผมจะเก็บเอาไว้ไม่อยู่อีกต่อไป ผมจำได้ว่าครั้งนั้นผมระเบิดแบบที่สุดจริงๆ น้ำรักที่กัก ในตัวผมมามากกว่าสองอาทิตย์พุ่งเข้าตัวแมวอย่างแรง และท่วมท้นจนไหลแทรกออกมาระหว่างแท่งผมและผนังของเธอ ผมถึงอยู่นานมาก เป็นความสุขที่สุด ผมกอดและจูบแมวอย่างนิ่มนวล เธอบอกว่าเธอชอบสไตล์เซ็กส์ผมมาก และเธอ ขอให้ผมสัญญาว่าจะมามีอะไรกับเธอต่อไปอีก ผมเองไม่รู้ว่าจะรับปากเธออย่างไรดี เพราะเธอคือแฟนเพื่อนซี้ผมเอง
เราถึงสวรรค์ทั้งคู่ ผมกลิ้งเกลือกอยู่กับแมวโดยที่ของผมยังคงอยู่ในตัวของเธอ เรากอดกันอีกนานจนของผมเริ่ม อ่อนตัวและรู้สึกเหนียวเหนอะที่หน้าขา เพราะน้ำของเราสองคน ที่เนืองนองท่วมท้นออกมาจากตัวของแมว ผมถอนตัว ออกมาจากแมวและใส่กางเกงใน ในขณะที่แมวก็แต่งตัว ผมได้ยินเสียงไอ้มุยอาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ ผมมองหน้าแมว ด้วยความสงสาร เธอเองอายุแค่ 15 เท่านั้นแต่กลับผ่านผู้ชายมาถึงสองคน ความผิดทั้งหลายน่าจะมาอยู่ที่ผมเพียงคนเดียว ผมขอโทษเธอและสัญญาว่าจะไม่เกิดขึ้นอีก "เอกอย่าคิดอะไรมากเลยนะ แมวมีความสุขมากเมื่อกี้นี้" ผมแต่งตัวเสร็จ ก็กอดแมวอีกครั้งก่อนที่จะลงไปที่ห้องผม โดยไม่ได้บอกไอ้มุยเพื่อนรักที่ใจดีของผม ผมลงมาอาบน้ำล้างคราบไคลจากศึก ที่ผ่านมา ผมทำร้ายตัวเองระหว่างอาบน้ำไปอีกรอบ ผมมานึกถึงสิ่งที่เพิ่งจะเกิดผ่านไปว่าผมโชคดีหรือโชคร้ายกันแน่ ผมยังไม่ตัดสินผิดถูกเรื่องการที่ผม ได้นอนกับแฟนของเพื่อนซี้ผมโดยความสมยอมของทุกฝ่าย ผมคิดเพียงอย่างเดียวว่า มันจะไม่เกิดขึ้นอีก ก่อนนอนผมคิดเรื่อยเปื่อยถึงเรื่องที่ผ่านมาจนหลับไป และคืนนั้นผมหลับสนิทอย่างที่ไม่ค่อยได้เป็นเท่าไร
เช้าวันรุ่งขึ้น หลังจากผมได้กินกาแฟ ไข่ลวก ขนมปังของอาโกเจ้าประจำที่ใต้หอ ผมก็มาอาบน้ำแต่งตัวเตรียม ออกไปสวนจตุจักรตามที่ผมวางแผนไว้ ทันทีที่ผมผู้เชือกรองเท้ากีฬาหุ้มข้อคู่เก่งของผมเสร็จ ผมก็ได้ยินเสียงเคาะประตู "อ้าว แมว.. ไปไหนมา แล้วไอ้มุยล่ะ" ผู้หญิงคนแรกของผมนั่นเองครับ เธอแต่งตัวราวกับจะออกไปไหน เธอถือเป้ ของเธอมาด้วย "แมวไม่ไหวแล้วล่ะเอก หลังจากที่เอกลงมาแล้วนะ มุยยังนอนกับแมวอีกสามครั้งแน่ะ แมวเจ็บมากเลย แมวจะกลับบ้านแล้วนะ อย่าบอกมุยนะว่าแมวไปไหน" "แมวเข้ามาก่อนก็ได้" ผมดึงมือเธอเข้ามาในห้องและปิดประตูทันที เผื่อว่าไอ้เพื่อนรักผมมันจะตามลงมาในทันที "มุยยังไม่ตื่นเหรอ" "คงบ่ายนั่นแหละ อ้าว..นี่เอกจะไปไหนล่ะ" แมวคงเห็นว่าผมก็แต่งตัวจะออกจากบ้านเช่นกัน "ก็ว่าจะไปสวนจตุจักรน่ะ จะไปด้วยกันไหมล่ะ" "แมว เอ่อ.. คงไม่ไปหรอก แมวรู้สึกเจ็บข้างในนะ เดินไม่สะดวกเท่าไหร่" เธอน่าสงสารจริงๆ ผมรู้ดีถึงเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นระหว่างเธอกับไอ้มุย เพราะว่าผมเห็นมากับตาแล้ว และก็รู้ดีว่าหากไอ้มุยไม่ระวังแล้ว แมวคงจะเจ็บมากแน่นอน "งั้นถ้าแมวไม่อยากกลับบ้าน ก็นอนพักที่ห้องเราก็ได้ ให้สบายดีก่อนแล้วเย็นๆ ค่อยไป" ผมเสนอทางเลือกให้เธอ แต่เธอกลับถามผมอีกเรื่องหนึ่ง "เอก เอกอยู่เป็นเพื่อนแมวไม่ได้เหรอ แมวกลัวน่ะ" เธอพูดแล้วน้ำตาก็ซึม เล่นเอาผมใจอ่อน ผมดึงเธอเข้ามากอดไว้ และบอกว่า "แมว แมวฟังเอกนะ เรื่องที่ผ่านมาเมื่อคืนนี้ แมวอย่าคิดอะไรมากเลย แมวเป็นแฟนไอ้มุยนะ และก็ดูไอ้มุยมันรักแมวมากด้วย เรื่องเมื่อวานนี้เราผิดเองที่ไม่เคาะประตูก่อนเข้า" เธอไม่พูดว่าอะไรแต่กอดผมแน่นขึ้น "เอาเหอะ วันนี้เอกอยู่เป็นเพื่อนก็ได้" ผมเสนอไปทั้งที่กลัวว่าเหตุการณ์จะบานปลาย หากว่าไอ้มุยเพื่อนรักรู้ว่าแมวมานอนที่ห้องผม แต่ผมเองก็สงสารเกินกว่า ที่จะให้แมวไปอยู่ที่บ้านคนเดียวในจังหวะเช่นนี้ แมวหอมแก้มผมเบาๆ เธอบอกผมว่า ผมเป็นคนน่ารักนิสัยดี ไม่เป็นแบบไอ้มุยที่มันออกจะเป็นเสือมากไปหน่อย เธอกอดผมแน่นขึ้นจนหน้าอกผมแนบติดกับหน้าอกของเธอ ผมเริ่มรู้สึก ว่าผมอาการไม่ค่อยจะดีแล้ว เพราะส่วนล่างของผมเริ่มมีอาการแข็งขืนขึ้นมาแล้ว ผมกระซิบแมวว่า "แมว เราพอเถอะ เดี๋ยวจะเกินเลยไปกว่านี้" แต่เหมือนเธอไม่ได้ยินเสียงที่ผมพูด เธอลดมือลงมาจากหลังมาจับที่ก้นของผม เธอบอกผมว่า "เอก..ทำอย่างเมื่อคืนให้แมวนะ" หน้าผมร้อนผ่าว ผมไม่ต้องการเช่นนั้นอีก แมวเป็นแฟนเพื่อนผม ผมนึกอยู่ในใจเสมอ แต่เธอกลับไม่คิดเช่นนั้น แมวปลดเอาเป้ที่หลังของเธอและของผมลง ผมบอกเธอว่า "แมว อย่าเลยนะ อย่าให้เอกผิด มากกว่านี้เลย" เธอเอาปากของเธอมาประกบปากผมแทนคำตอบ และเริ่มดุนลิ้นเข้ามาในปากผม เป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบ ผู้หญิง มันช่างรู้สึกวาบหวิว ผมกำลังหลงทางโดยที่ไม่รู้ตัวอีกแล้ว ผมเพลินกับการเล่นลิ้นของเราสองคน แมวเอามือมาจับที่เป้าด้านหน้าของผม ซึ่งตอนนี้มันแน่นตึงคับกางเกงยีนส์ที่ผมใส่อยู่ เธอลูบเล่นไปมา ผมชะงัก และนึกขึ้นมาได้ว่าผมกำลังทำอะไรอยู่ ผมถอนตัวออกทันที และบอกแมวว่าอย่าเลย "เอก เอกอย่าคิดอะไรมากเลย จริงๆ แล้วแมวไม่อยากเป็นแฟนมุยหรอก แต่ว่าเอ้อ..." ผมนึกถึงเรื่องที่ไอ้มุยเคยเล่าให้ฟังทันที แมวไม่ได้เป็นคนเริ่ม เธอน่าสงสารจริงๆ ผมดึงเธอมากอดอีกครั้ง ลูบผมเธอเบาๆ และบอกเธอว่า "แมว แต่แมวกับมุยมีอะไรกันแล้วนะ เราไม่ควรที่จะเป็นแบบนี้ เอกรู้สึกเหมือนทรยศต่อเพื่อน" แมวบอกว่า เธอก็รู้ว่าไอ้มุยเคยมีอะไรกับคนอื่นเหมือนกัน ซึ่งผมงงเป็นที่สุด แต่ช่างเถอะ เพื่อนผมมันเสืออยู่แล้ว แมวเอามือเธอกลับมาที่เป้าผมเหมือนเดิม มันลดขนาดลงไปบ้างแล้ว "เอก ช่วยเราเถอะนะเอก" ผมเองก็ไม่ใช่แท่งเหล็ก เมื่อโดนอย่างนี้ผมก็อ่อนเหมือนกัน ผมผลักแมวไปติดผนังห้องแล้ว บุกเธอกลับโดยล้วงเข้าไปในเสื้อยืด และปลดเสื้อในของเธอ แมวพยายามที่จะถอดเข็มขัดผมออก แต่ว่ามันแน่นมาก ผมช่วยปลดให้ เธอปลดกระดุมกางเกงยีนส์ผมออกสองเม็ด และล้วงเข้าไปคลำของผมนอกกางเกงใน เธอบอกว่าของผมใหญ่ กำลังดี ผมถามแมวว่า "แมว แมวเคยใช้ปากหรือเปล่า" เธอมองหน้าผม แล้วยิ้มก่อนที่จะลดตัวลงมาที่เป้ากางเกงผม เธอปลดกระดุมกางเกงผมจนหมด จนเห็นกางเกงในผมอย่างชัดเจน เธอยังไม่ถอดมันออกเพียงแค่ไซร้อยู่รอบอาวุธผม แค่นี้ผมก็พองใหญ่สุดลำจนแทบจะทะลุกางเกงในออกมาแล้ว เธอยังใจเย็นไซร้ของผมอยู่ข้างนอก สักครู่เธอก็ค่อยๆ แง้มเอามันออกมา ไอ้ยักษ์น้อยผมก็ออกมาโชว์ลำให้เธอเห็น เธอดึงกางเกงผมลงอีกเล็กน้อย เพื่อให้มันออกมาได้เต็มที่ จากนั้นเธอก็เริ่มประกบปากของเธอเข้ากับแท่งผม เธอบีบริมฝีปากแน่นก่อนกดรูดลงไปตามแท่งของผม ผมซี้ดเสียงดัง มันเสียวมากเลยครับ ไอ้มุยคงสอนเธอมาอย่างโชกโชน เธอพยายามจะกลืนแท่งผมเข้าปากให้ได้มากที่สุด จากนั้นเธอก็ใช้ลิ้น พันไปมาที่บริเวณหัว แค่นี้ผมก็มีความรู้สึกว่าจะดึงเกมส์ไม่ได้แล้ว และหากเธอทำต่อไป ผมเรียบร้อยแน่
        ผมดึงตัวเธอขึ้นมา แล้วถอดเสื้อเธอและเสื้อยืดผมออก ผมเล่นเธอคืนครับ ผมก็ใช้ลิ้นผมไล่ตั้งแต่นมของเธอผ่าน หน้าท้องลงมาจนถึงกางเกงของเธอ ผมถลกกางเกงและกางเกงในเธอออกจนสุด และผมก็บุกส่วนนั้นทันที ผมเอานิ้วของผม ลุยไปก่อน ข้างในเธอแน่นเหมือนเดิม ผมพยายามที่จะตกเบ็ดให้เธอ สักครู่เธอก็บิดและร้องด้วยความเสียว ผมพัฒนาไปอีก เอาลิ้นผมมาชิมรสของหญิงสาว ผมเลียลากตั้งแต่บนสุดมาล่างสุด เธอร้องหนักกว่าเก่า ผมใช้มือแหวกประตูของเธอออก ของแมวสีแดงจัด คาดว่าคงจะช้ำจากเมื่อคืนนี้ ผมเอาลิ้นจ่อลงไปที่ช่องของเธอและก็ทำให้เธอ จนเธอมีอาการกระตุก ผมรู้สึกว่าเธอใกล้จะถึงมากแล้ว ผมไม่มีเวลาที่จะมาถอดทั้งรองเท้าและกางเกงยีนส์ผมออก ผมก็ลุกขึ้นดันเธอติดกำแพง "แมว เราทำนะ" เธอพยักหน้า พร้อมกับที่ผมประคองเอาแท่งผมมาจ่อปากรู ผมกดมันเข้าไปในตัวเธอ เธอกระเถิบตัวขึ้นหนีการเข้ามาของผม แต่ว่าเธอหนีไปไหนอีกไม่ได้แล้ว เพราะเรายืนอยู่ทั้งคู่ ผมโอบมือรอบเอวเธอก่อนที่ จะเอามือขวาประคองแท่ง ผมกดซ้ำลงไปอีกที หัวของผมเข้าไปในตัวเธอแล้ว ของแมวยังคับแน่นอย่างเมื่อคืนนี้ ต่างกันก็เพียงแค่วันนี้ในตัวเธอฝืดมากกว่าเมื่อวาน เพราะเธอไม่มี"น้ำของไอ้มุย" ในตัวเธอ ผมรู้สึกถึงความยากลำบาก ในการเข้าลึกต่อไปอีก ผมเลยดึงลำออกมาแล้วใช้น้ำลายทาก่อนที่จะสอดเข้าไปอีกที คราวนี้เข้าได้สะดวกขึ้นมาก ผมกดเรื่อยๆ พร้อมกับที่เธอร้องโอ๊ยๆๆ จนกระทั่งปลายของผมไปชนผนังด้านในของเธอ ผมแช่ลำไว้ เพื่อให้เธอปรับตัว "แมวรู้สึก ไงบ้าง" "แน่นมากเลย โอ๊ย.. มันเหมือนมีอะไรอยู่ในตัวเรา แน่นมาก.." ผมเริ่มถอนตัวออกมาและสอดเดินหน้าเข้าไป อย่างช้าๆ ทุกครั้งแมวจะร้องซี้ด เพราะว่าของผมครูดถูกจุดสำคัญเธอทุกครั้ง ผมขยับเร็วขึ้นอีกสักครู่ ผมก็ดึงของผมออกมา และให้เธอหันหน้าเอามือยันกำแพง ผมเข้าประกบเธอทางด้านหลัง แล้วสอดทั้งลำเข้าไปทันที เธอร้องเพราะว่าเจ็บ ผมขอโทษเธอก่อนที่จะเริ่มสาวเข้าออกเร็วขึ้นตามลำดับ เสียงแท่งผมเข้าออกถ้ำเธอดังสลับกับเสียงร้องของเธอ ผมหยุด ชั่วขณะและดึงเก้าอี้ตัวที่ใกล้ที่สุดมา ผมให้เธอค่อยๆ ขึ้นไปคุกเข่าบนเก้าอี้เอามือพาดที่พนัก ของผมยังคาอยู่ เมื่อเธอโก้งโค้งบนเก้าอี้เรียบร้อย ผมก็สอดลำเข้าไปอีกครั้ง ผมรู้สึกว่าแน่นมากๆ เธอร้องออกมาว่าเจ็บอีกครั้ง แต่เธอบอกว่า เสียวมาก ของผมเข้าได้เต็มที่และครูดโดนเม็ดของเธอเต็มที่ด้วย ครู่ใหญ่ๆ เธอก็ตอดของผมสุดๆ ผมจำได้ว่าเธอร้องว่า ถึงแล้ว ถึงแล้ว แล้วเธอก็เงียบเสียงไป ถ้ำของเธอรัดของผมแรงมากๆ ผมเองก็ทนไม่ไหวและฉีดน้ำเข้าในตัวเธอ ผมถอนตัวออกมาจากเธอทันที เธอหันหน้ามาหาผมและบอกว่า "เดี๋ยวแมวล้างให้" แล้วเธอก็เอาหน้ามาประกบที่แท่งผม อีกครั้ง เธอเลียและอมของผมทำความสะอาดด้วยตัวของเธอ แต่มันแทนที่จะทำให้ผมสิ้นสุด ผมกลับแข็งขึ้นมาอีกครั้ง และเธอก็ไม่มีวี่แววว่าจะเลิกทำความสะอาดเสียที แมวยังคงดูดและเลียของผมอย่างต่อเนื่อง ปลายหัวผมสัมผัสปากของแมว อย่างทั่วถึง ไม่ว่าจะเป็นริมฝีปากอันนิ่ม ฟันของเธอ เพดานปากที่ขรุขระ และที่สำคัญคือลิ้นของเธอ มันเป็นรสชาติแปลกใหม่ของผมจริงๆ ความรู้สึกแม้จะเป็นคนละอย่างกับถ้ำของเธอ แต่ว่าจะไม่รัดแน่นเหมือนถ้ำของเธอ แต่ปากของแมวก็มีลีลาพริ้วไหว และรวดเร็ว สนุกไปคนละแบบ เธอทำอยู่นานพอสมควรจนผมเริ่มทนไม่ได้ "แมว พอเหอะ เราจะ.. โอ๊ย แมว.. เอกจะถึงแล้ว เบาๆ โอ๊ยๆๆ" เธอละปากออกจากแท่งผมเพื่อมาบอกผมว่า "ให้แมวลองชิมน้ำดูนะเอก" เธอทำผมต่ออีกสักพัก ผมเริ่มเสียวเต็มที่ กดหัวเธอแน่นกับของผมและก็ปล่อยน้ำอสุจิออกมาอีกครั้ง มันแรงมากจนฉีด เข้าไปถึงในคอของแมว และล้นออกมาเย้มไหลตรงริมฝีปากจนถึงคอของแมว แมวเอามือมาปาดที่ริมฝีปาก หันมายิ้มให้ผม และถามผมว่าดีไหม ผมยิ้มแทนคำตอบ ผมก้มลงถอดรองเท้าออก แล้วจูงมือแมวเดินเข้าห้องน้ำเพื่อล้างคราบ ความสุขของเรา วันนั้นผมไม่ได้ไปสวนจตุจักรเลย ผมอยู่กับแมวทั้งวันแต่ก็ไม่ได้ทำอะไรกับเธออีก ผมนั่งเป็นเพื่อนคุยกับเธอ และผมเลยรู้อะไรหลายอย่างของไอ้มุยเพื่อนรักแสนแสบของผม จากปากของแมว คืนนั้นเธอนอนที่ห้องผมและเราก็มีอะไร ก่อนนอนกันอีกครั้ง ผมชักเริ่มจะรักแมวขึ้นมาแล้วเหมือนกัน
(ถึงผู้อ่าน แนะนำว่าควรที่จะอ่านตอนก่อนหน้าก่อน เพื่อที่จะได้เข้าใจเรื่องอย่างต่อเนื่อง) ผมผ่านอาทิตย์หลังสอบ ที่แสนสนุกมาโดยที่ไม่มีวันลืมได้เลยในชีวิตนี้ ผมไปส่งแมวถึงบ้านเมื่อวันอาทิตย์ แล้วหลังจากนั้นมาผมก็ไม่ได้เจอกับแมว อีกเป็นเวลาหลายอาทิตย์ เราได้แต่โทรคุยกัน ความจริงผมก็อยากจะเจอ แต่เป็นเพราะว่าคะแนนมิดเทอมของผม อาการน่าเป็นห่วงพอควร ผมเองก็โดนที่บ้านด่าหาว่าผมไปอยู่คนเดียวแล้วไม่เรียน ฯลฯ และหากผมไม่มีการพัฒนาก็มีหวัง ต้องไปอยู่กับป้าเหมือนกัน ผมเลยต้องฟิตตัวเองเรื่องการเรียนมากหน่อย วันนี้เป็นวันอาทิตย์ จะว่าไปแล้วก็ครบรอบ 1 เดือนพอดีที่ผมเปิดบริสุทธิ์ตัวเอง ผมตื่นตั้งแต่เช้าไปวิ่ง เมื่อกลับมาผมก็แวะร้านอาโกเจ้าประจำ เพื่อที่แวะกินกาแฟ ไข่ลวก ปาท่องโก๋ ผมเห็นเพื่อนซี้ผมนั่งอยู่ก่อนแล้ว ไอ้มุยนั่นเอง ผมก็เดินไปหาและนั่งโต๊ะตัวเดียวกัน พร้อมกับสั่งกาแฟอาโก ไอ้มุยถามผมว่า ผมหายไปไหนในคืนพิเศษนั้น และคุยกันถึงเหตุการณ์คืนนั้นต่อ "มึงบ้าเหรอวะ แฟนมึงเอามาแจกเพื่อน ได้ไงวะ มึงไม่รักแมวเหรอ" ผมด่าไอ้มุยพร้อมถามคำถาม "ไม่หรอก กูเคยคุยกับแมวแล้วเรื่องเซ็กส์หมู่เนี่ย แล้วเค้าอยากที่จะลอง ไม่รู้พูดจริงพูดเล่น แต่คือกูเอาจริง แล้วกูก็ไม่อยากหาคนอื่นมาหมู่ด้วย เพราะกูไม่ไว้ใจ เลยชวนมึงมาไง" ผมถึงเข้าใจจุดมุ่งหมายของสองคนนั้นตอนนี้เอง สรุปแล้วผมเป็นตัวประกอบในคืนนั้น ผมไม่คิดอะไรมาก เพราะผมไม่มีส่วนเสียเลย มีแต่ส่วนได้ "แมวเค้าคงคิดไม่ถึงว่า กูจะเอาจริง และที่สำคัญคือพูดปุ๊บกูทำทันทีเลย เค้าคงไม่ได้เตรียมใจเท่าไหร่" ไอ้มุยพูดต่อ "แล้วแมวเป็นอย่างไรบ้าง รู้สึกเค้าเจ็บมากเลยนะ" ผมถามไอ้มุย "ก็คงงั้นมั๊ง ตอนที่กูเอาออกมาจากประตูหลังนะ เห็นว่ามีเลือดไหลออกมาด้วยนะ แต่ไอ้เอกเอ๊ย ฟิตสุดๆ เลย แล้วมันก็ คนละแบบกับประตูหน้าด้วยนะ คืนนั้นกูก็ทำต่ออีกว่ะ ท่าทางจะเจ็บ เช้ามาหายหน้าไปเลย คงหนีกลับบ้านแล้วมั๊ง กูโทรไปก็ไม่รับสาย" ผมไม่อยากบอกเลยว่า แมวยังอยู่ในตึกนี้อยู่เลย ผมนั่งคุยเรื่องเปื่อยอีกเดี๋ยว ไอ้มุยมันก็เล่าเรื่อง ที่ผมไม่เชื่อหูตัวเองให้ฟังอีกครั้ง "ไอ้เอก มึงรู้จักพี่นีหรือเปล่า พี่สาวของไอ้นอยน่ะ" ไอ้มุยถาม ผมพยักหน้าเป็นคำตอบ ทำไมผมจะไม่รู้จัก ไอ้นอยก็เป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกันกับผมและไอ้มุย ไอ้นอยมีพี่สาวตัวเล็ก หน้าตาน่ารักมาก เรียนอยู่มหาลัยแล้ว ปี 2 แล้วมั๊ง ผมจำไม่ได้เพราะว่าไม่ค่อยได้สนใจเธอเท่าไหร่ แต่ที่ผมรู้คือเธอมีแฟนแล้ว ผมได้รู้จักพี่นีพร้อมกันกับไอ้มุยเมื่อครั้งที่ไปเที่ยวบ้านของไอ้นอย
        "กูฟันแล้ว.." ผมอ้าปากค้าง และแทบจะไม่เชื่อว่ามันจัดการกับพี่สาวของเพื่อนมันเอง "ไม่ต้องทำงงหรอก มึงฟัง ถูกแล้วหละ กูมีอะไรกับพี่นีแล้ว" แล้วมันก็เริ่มเล่าให้ผมฟังถึงรายละเอียด "เมื่อสองอาทิตย์ที่แล้ว พอกูเล่นบอลเสร็จ กำลังจะกลับบ้าน ก็มาเจอพี่นี พี่นีเค้ามาแวะรับไอ้นอยมันไปเป็นเพื่อนหาแฟนเค้าที่แถวพุทธมณฑล เพราะถนนมันมืด พี่เค้ากลัว แต่พอดีมันกลับไปก่อนนานแล้ว พี่เค้าก็ถามกูว่าไปแทนได้มั๊ย แล้วจะกลับมาส่ง ไอ้กูก็คิดว่าไม่มีอะไรก็เลยไป รถก็โคตรติดเลยวันนั้น กว่าจะไปถึงสายสี่ ปาเข้าไปเกือบทุ่ม ไปถึงแล้ว แฟนแกดันไปเที่ยวชะอำกับเพื่อนๆ อีก พี่นีแกหงุดหงิดน่าดู กูก็ทำอะไรไม่ถูก ขากลับมาเค้าก็เลยเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวเป็นค่านั่งรถ แล้วระหว่างกินก๋วยเตี๋ยวเค้าก็คุยกับกู เค้าบอกว่ากูดูดีนะ ยิ่งตอนที่กูแต่งชุดว่ายน้ำ" ผมสงสัยว่าไอ้มุยมันมีเวลาตอนไหนที่ไปว่ายน้ำ แล้วทำไมผมไม่รู้ "อ้าว แล้วมึงไปว่ายน้ำที่ไหน ทำไมกูไม่รู้วะ" "กูไปว่ายที่มหาลัยที่พี่นีเค้าเรียน ก็วันไหนไม่เล่นบอลก็ไปว่ายน้ำ แล้วกูก็เจอพี่นีเค้าบ่อย เพราะว่าเค้าก็ชอบมาว่ายน้ำกับแฟนเค้า ต่อนะเว้ย แล้วพอกินเสร็จพี่เค้าก็จะกลับมาส่ง ระหว่างทางพี่เค้าก็เลี้ยวไปถนนนึง เงียบมากเลย ไม่มีรถวิ่งสักคัน แล้วพี่แกก็จอดรถ พี่เค้าหันมาหากูแล้วก็ถามกูว่า "มุย มุยเคยไปเที่ยวผู้หญิงหรือเปล่า" กูก็ตอบไปว่าไม่เคย กูไม่ได้โกหกนะ แต่กูไม่เคยไปเที่ยวผู้หญิงเลย พี่เค้าก็พูดต่อว่า "พี่เห็นมุยตอนอยู่ใส่กางเกงว่ายน้ำตัวเดียว มันอูมใหญ่เห็นแล้วเกิดอารมณ์มากเลย พี่ว่าของมุยท่าทางมันจะไม่เล็กแน่ๆ ขอพี่ดูได้มั๊ย" กูนึกไม่ถึงเลยว่ะ กูงงไม่รู้ว่าจะทำยังไงดี แต่กว่ากูจะพูดอะไรมือของพี่เค้าก็มาถึงเป้ากูแล้ว กูกระตุกตัวหนีว่ะ แต่ไม่พ้น กูเอามือจับมือพี่เค้าออก พี่เค้าก็บอกว่า ไม่เป็นไรน่าขอดูเฉยๆ พี่เค้าเอามือลูบของกูข้างนอกแล้วก็บอกว่า "ใหญ่แล้วเหรอ แน่นดีจัง" กูไม่อยากบอกเค้าเลยว่าของกูยังไม่ใหญ่เลย กูยังไม่มีอารมณ์เลยว่ะ เพราะกูรู้ว่าแฟนพี่เค้าโหด และหากรู้ว่ากูมายุ่งกะแฟนเค้ากูโดนกระทืบตายแน่" มันหยุดเล่า หันไปสั่งโอเลี้ยงอาโกมา ผมเองก็หันไปสั่งด้วย "แต่มึงห้ามเค้าไม่ได้หรอก พี่เค้าถอดเข็มขัดรูดซิปกางเกงกูเลย แล้วแกก็ลูบเล่นที่ปลายแท่งกู นานเข้ากูก็เริ่มมีอารมณ์ มันก็ค่อยๆ พองเว้ย พี่เค้าบอกว่า "ยังใหญ่ได้อีกเหรอ" แล้วแกก็จับจนกระทั่งมันใหญ่สุด แน่นปั๊กเต็มกางเกงในกูนั่นหละ พี่นีหันหน้ามามองหน้ากู ทำหน้าโอ้โห แล้วแกก็ก้มลงไปเปิดกางเกงในกูแล้วก็เอาปากอมของกูเลย" แค่มันเล่าของผมก็แน่น แล้วเหมือนกัน ผมลุกขึ้นไม่ได้เลย เพราะว่ามันจะเห็นชัดมากเนื่องจากผมใส่กางเกงบอล "กูก็เลยเอนตัวไปทางพี่เค้าแล้ว ก็ถลกกระโปรงพี่เค้าขึ้น รูดกางเกงในพี่เค้าลง กูก้มลงไปไม่ได้เพราะว่ามันไม่ถนัด กูก็เลยส่งมือกูลงไปสำรวจแทน ของพี่เค้าก็คับแน่นดี และมีน้ำเปียกๆ อยู่แล้ว กูก็เลยตกเบ็ดช่วยพี่เค้า พี่เค้าก็ตอบสนองด้วยการใช้ปากให้กู สักครู่นึงพี่เค้าก็หอบๆ กูก็พอจะรู้ว่าเค้าเกือบถึงแล้ว จู่ๆ พี่เค้าก็หยุดทำกูเว้ย แล้วก็บอกกูว่า "พี่สอนมุยแล้วกันนะ" ซึ่งกูก็ไม่เอาเว้ย พี่นีย้ายฝั่งมานั่งข้างกู เลื่อนเบาะไปจนสุดทางด้านหลัง เอนเบาะลงหมด พี่นีไล่กูไปที่วางขาแล้วแกก็นอน ลงบนที่นั่งด้านกู กูก็บอกว่า "พี่ ผมทำไม่ได้ครับ เดี๋ยวแฟนพี่เอาเรื่องผมตายแน่" พี่นีตอบกูว่า "ไม่เป็นไรหรอกแฟนพี่ จะรู้ได้ไงถ้าเราสองคนไม่บอกใคร" แต่กูก็กลัวเรื่องตามหลังมาอีก ก็บอกพี่เค้าว่ากูไม่มีถุงยางมาเลย พี่เค้าก็บอกว่าไม่เป็นไร เมนส์พี่เค้าหมดเมื่อวาน ช่วงปลอดภัย ว่าแล้วพี่เค้าก็เอามือมารูดกางเกงในกูลง ปล่อยให้ของกูออกมาแกว่งข้างนอก พี่เค้าบอกว่า "เบาๆ ด้วยนะ ของมุยมันใหญ่มากเลย พี่ชักกลัวแล้ว" ผมเอาโอเลี้ยงมาดูดแก้คอแห้ง เพราะว่าอ้าปากค้างฟังมัน แล้วผมก็อินไปในเหตุการณ์ด้วย "กูก็ยังไม่เริ่ม กูถามพี่เค้าว่า พี่เค้าเคยแล้วยัง พี่เค้าก็ยิ้มและบอกกูว่า ไม่ต้องห่วง พี่เค้ารู้แล้วว่าเป็นไง กูก็เริ่มถอดเสื้อและเสื้อในของพี่เค้าออก โอ้โห ไอ้เอกเอ๊ย ซ่อนรูปจังว่ะ พอออกมาบึ้มเลย ของพี่แกเต็มมือดีเหมือนกัน แล้วกูก็ถอดเสื้อกูอย่างเดียว สถานที่ไม่อำนวยเว้ย กูก็ไม่ได้ถอดกระโปรงพี่นีเหมือนกัน แล้วกูก็ลงไปกอดพี่เค้าแล้วบอกว่า "ผมทำพี่ได้จริงนะ" พี่เค้าพยักหน้า กูก็เอามือกูจับแท่งแล้วหาทางเข้าอยู่ ท่าทางพี่แกตื่นเต้นน่าดูเลยว่ะ พอกูหาทางเจอก็ดันเข้าไป ไม่เข้าเว้ย พี่แกเถิบตัวหนีว่ะ กูก็ลุกขึ้นมาจับเอาก้นพี่เค้ามาไว้ ที่ริมเบาะแล้วให้พี่เค้าเอาขาพาดไว้ที่คอนโซลหน้า แล้วกูก็เอาของกูจ่อไปอีกที ก่อนดันกูก็บอกให้พี่เค้าทำตัวสบายๆ แล้วกูก็เริ่มใส่เข้าไป ยากเหมือนกันว่ะ กูเลยไม่แน่ใจว่าที่พี่เค้าบอกกูว่ารู้แล้วน่ะ เคยลองหรือเปล่า กูก็ดันอยู่นานเลย เข้าไปได้แค่หัวเอง แน่นสุดๆ เลย พี่เค้าก็เจ็บด้วย กูก็คาไว้แล้วดันลงไปใหม่ ก็ไปได้อีกนิดหน่อย กูก็ต้องรอจนพี่เค้าไม่เจ็บก็กดลงไปอีก กว่าจะลงสุดก็หมดไปเกือบสิบนาทีแล้ว จริงๆ กูก็ใส่ไม่หมดหรอกว่ะ สุดทางก่อน กูก็ฝังตัวอยู่ในพี่เค้านาน จูบพี่แกไปพลางจนพี่เค้าบอกว่าค่อยยังชั่วแล้ว กูก็เลยสาวเข้าออกว่ะ พี่เค้าไม่แน่นมากเหมือนแมว แต่ก็นับว่ารัดเปี๊ยะเลย กูก็ทำเรื่อยๆ พี่แกซี๊ดตลอดเวลา กูถามว่าเป็นไงมั่ง พี่นีบอกว่า รู้สึกเหมือนของแกกำลังจะฉีก เจ็บ แต่เสียวมาก กูก็เลยทำช้าลงอีก รอให้น้ำพี่เค้าออกมามากๆ แล้วกูก็เดินเครื่องตามปกติ
        สักเดี๋ยวพี่แกเริ่มบิดไปบิดมาจนกูต้องจับให้แกอยู่นิ่งๆ ไม่งั้นแทงพลาดแน่ๆ แล้วกูก็เดินเครื่องเต็มที่เลย พี่แกแหก ปากร้องดังสุดๆ ถ้ามีรถจอดข้างๆ ได้ยินเสียงพี่เค้าแน่ พี่เค้าก็เริ่มตอดกูเว้ย แรงดีเหมือนกัน แล้วกูก็เอาออกมา เปลี่ยนให้พี่เค้านอนตะแคง เอาขาสองข้างมาติดกัน แล้วกูก็สอดเข้ารวดเดียวเลย พี่แกร้องจ๊ากเลย กูไม่คิดว่าไอ้น้ำ หล่อลื่นมันจะแห้งไปเร็ว กูก็เลยต้องชะลออีก แต่ไม่นานก็เริ่มได้เหมือนเดิม ท่านี้แน่นสุดยอดเลย กูรู้สึกว่าของพี่เค้า อาจจะเจ็บมากได้เนื่องจากมันแน่นมากเลย กูก็ไม่เคยทำยัยแมวท่านี้ด้วย พี่เค้าร้องตลอดว่าเสียว เสียว อีกเดี๋ยวกูก็จับพี่เค้า พลิกคุกเข่าบนเบาะแล้วกูก็เข้าประกบ ทำจนกูรู้สึกว่ารถมันสั่นไปทั้งคันเลยว่ะ ทำอีกสักพักพี่เค้าก็ทนไม่ไหวขึ้นสวรรค์ไปก่อน กูก็ต่ออีกนิดก็ทนไม่ได้ปล่อยน้ำเข้าตัวพี่แกสุดๆ เหมือนกัน" แล้วไอ้มุยก็ดูดโอเลี้ยงรวดเดียวจบหมดแก้ว ก่อนมองหน้าผม "ให้กูทายมั๊ย ว่าต่อไปเป็นไง" ผมพยายามเดาเหตุการณ์ "มึงทายไม่ถูกหรอก พอกูเสร็จ ก็ถอนลำออกมา พี่เค้าเอาทิชชูมาเช็ดให้กู และน้ำกูที่ล้นมาที่หน้าขาของพี่เค้าและบอกว่า ของแฟนเค้าไม่ใหญ่มากเท่าไหร่ แล้วเค้าไม่เคยถึง จุดสุดยอดกับแฟนเค้าได้เต็มที่สุดๆ เหมือนที่กูทำเลย พี่แกเอากางเกงในใส่แล้วก็ใส่เสื้อ กูรูดเอากางเกงในขึ้นมาก่อน ในรถมันแคบชิบหาย แต่ก็สนุกดีว่ะ พอพี่เค้าแต่งตัวเสร็จกูก็เอาเสื้อกูมาใส่ แล้วพี่เค้าก็ขับกลับมาส่งกู แต่ว่าไม่ได้ส่งหรอก พี่เค้ามาค้างทั้งเสาร์อาทิตย์กับกูเลย ก็เลยได้ทดสอบกันใหม่ในที่โล่งกว่า" ผมถอนหายใจ สวรรค์ช่างส่งไอ้มุยมาให้เป็น เสือจริงๆ แมวเป็นของมันยังไม่กี่เดือนเอง มันก็มีคนมาขอให้เป็นชู้อีก แต่ผมก็ไม่ได้พูดอะไร ผมสงสัยอยู่อย่างเดียว "แล้วแมวเค้าไม่มาหามึงเหรออาทิตย์นั้นน่ะ" "มาเว้ย มาวันอาทิตย์ พี่นีเค้ากลับไปตอนบ่ายยัยแมวมาสักหนึ่งชั่วโมง ให้หลังได้" "มึงคงไม่เล่าให้แมวฟังว่าเกิดอะไรขึ้นใช่มั๊ยวะ" ผมดักคอมันไว้ "เออ ไม่เล่าว่ะ กูสงสารแมวสุดเลย ไม่อยากให้แมวรู้ว่ะ มึงก็อย่าเล่านะเว้ย" พอเสร็จแล้วไอ้มุยก็เรียกคิดเงิน มื้อนี้มันเลี้ยงผม เป็นค่านั่งฟังมัน ผมก็ขึ้นลิพท์ขึ้นไปพร้อมกับมัน แล้วผมก็ลงก่อน ผมนึกในใจว่าเดี๋ยวผมคงต้องจัดการช่วยตัวเองสักหน่อย แต่แล้วผมก็ ต้องเปลี่ยนใจกระทันหัน "แมว..มาได้ยังไง มาถึงเมื่อไหร่ล่ะ" แมวนั่นเอง เธอมองผมในชุดวิ่งแล้วยิ้มให้ เธอบอกว่ามานานแล้ว แต่ผมไม่อยู่ ไม่อยากขึ้นไปหาไอ้มุยด้วย เพราะเธอมาเช้ามาก กลัวว่ามุยยังนอนอยู่ แต่ว่าผมไปไหนไม่รู้ เธอก็นั่งอ่านหนังสือรอที่หน้าห้อง ผมเปิดประตูห้องแล้วให้เธอเข้าไป เธอยังไม่ได้กินข้าวเลย ผมเลยลงไปหาอาโกเป็น รอบที่สองและหาอะไรมาให้เธอกิน ผมนั่งคุยเป็นเพื่อนเธอที่โต๊ะ "แล้วแมวจะไปไหนวันนี้ มาหาไอ้มุยหรือเปล่า" ผมถาม แมวบอกว่า มาหาผมโดยเฉพาะ เธอรู้สึกว่าช่วงหลังนี้มุยเปลี่ยนไป ไม่ค่อยอยากจะอยู่กับเธอเท่าไหร่ บางเย็นก็ไม่ให้เธอมาหา ซึ่งผิดกับเมื่อก่อนนี้มาก ผมรู้ว่าเพราะอะไรแต่ก็บอกเธอไม่ได้ ผมนั่งคุยเป็นเพื่อนจนเธอกินเสร็จ ผมเองเวลาเจอแมว ผู้หญิงคนแรกของผม ผมอยากที่จะเข้าไปกอดไปแสดงความรัก แต่ว่าผมยังนึกเสมอว่าเธอเป็นแฟนไอ้มุยมัน แม้ว่าเธอจะเคย มีอะไรกับผมก็ตาม แต่ดูแมวจะไม่คิดอย่างนั้น เธอไม่ค่อยคิดเรื่องเซ็กส์เท่าไหร่ แมวบอกผมว่ามันเป็นส่วนประกอบของชีวิต ทุกอย่างอยู่ที่จิตใจทั้งนั้น ตอนที่ผมยืนล้างจานอยู่ เธอเข้ามาหาผมและโอบเอวผมแล้วเอาหัวชะโงกมาที่ไหล่ผม เธอจะดูผมล้างจาน แต่ทำไมต้องดูท่านี้ด้วย นมของเธอกำลังมาดันที่หลังผม ผมนึกไปถึงเรื่องที่ไอ้มุยเพิ่งเล่าแล้วก็อดเสียว ไม่ได้ พยายามข่มใจแต่แล้วแมวก็เปลี่ยนมือลงมาที่เป้าผมเหมือนกัน ผมถอยตัวกลับตามสัญชาติญาณ แต่เธอยืนหลังผม ก็เลยชนกันอีก เธอลูบมันเล่นไปมาแล้วบอกว่า "ของเอกก็ใหญ่เหมือนกันนะ" แล้วเธอก็วนมาด้านหน้าผม เธอนั่งลง ตรงตำแหน่งและบอกให้ผมล้างจานต่อ ผมรีบบอกว่าผมไปวิ่งมายังไม่ได้อาบน้ำ ตัวเหม็นนะ แมวไม่สนใจเธอบอกว่า "แมวชอบกลิ่นของเอกมาเลย" แล้วเธอก็รูกางเกงผมลง แล้วก็ใช้ปากประกบกับอาวุธผมที่กึ่งแข็งกึ่งอ่อนอยู่ ผมเริ่มล้างจาน ไม่เป็นสุขแล้ว ผมล้างมือและเอามือมาจับที่หัวของแมว เธอพยายามกลืนของผมเข้าให้ได้มากที่สุด ผมดึงแมวขึ้นมาและก็ พาเธอไปที่ห้องนอน ผมถอดเสื้อกางเกงออกหมดและก็โอบกอดแมว จูบเธออย่างที่ผมอยาก เธอพอใจมาก ผมเริ่มลงต่ำ มาจนถึงช่องของเธอผมใช้นิ้วชอนไช เธอบิดตัวด้วยความเสียวสักครู่ พอน้ำเธอออกมามากผมก็เปลี่ยนขึ้นไปที่หัวนมเธอ ผมไซ้ที่หูเธอและบอกเธอเบาๆ ว่า "เข้าแล้วนะ" แล้วผมก็กดปลายหัวที่ปากประตูของเธอ ครั้งนี้มันเข้าไปง่ายเพราะน้ำเธอ ยังมากอยู่ ผมดันค่อยข้างเร็วเข้าในตัวเธอ แมวสูดปากแล้วกระเถิบตัวหนีการเข้ามาของผม ผมจับเธอไว้แล้วดันสุดแรง เข้าอีกที ผมก็ฝังอยู่เกือบมิดลำ แมวร้องซีดด้วยความเสียว ผมถามว่าเจ็บหรือเปล่า แมวยังเจ็บอยู่แต่ไม่มากเหมือนครั้งก่อนๆ ผมก็เริ่มเคลื่อนที่เข้าออกตัวเธอ มันเป็นไปตามธรรมชาติและความอยากของเราสองคน สักพักผมก็เปลี่ยนลองทำท่าที่ ไอ้มุยเพิ่งเล่าให้ผมฟัง ผมถอนตัวออกมาก่อนและให้แมวนอนที่กลางเตียง เธอนอนตะแคงพับขาไว้ด้วยกัน ผมจับปลายแท่ง ของผมจ่อที่รูของเธอแล้วกดลง ครั้งนี้กลับเข้าได้ยากมาก จนผมรู้สึกว่าหากผมดันเข้าไปอีกเธอเจ็บแน่ๆ ผมเลยใช้น้ำลาย จำนวนมากมาทาที่หัวผมและปากถ้ำเธอก่อนสอดเข้าไป แมวร้องลั่น ครู่หนึ่งผมก็เข้าไปอัดแน่นอยู่ในตัวเธอ มันแน่สุดๆ จริงๆ ผมดันเข้าทุกครั้งปลายจะชนปากมดลูกของแมวอย่างเต็มที่ ผมจึงต้องทำอย่างระวังพอสมควร ท่านี้ทำให้ทั้งแมวและผม เสียวมาก เธอทนไม่ไหวและถึงเป้าหมายไปก่อนอย่างค่อนข้างรุนแรง ผมรู้สึกว่าของเธอบีบของผมอย่างเต็มที่ ผมพลิกให้เธอนอนคว่ำหน้าแล้วทำต่อ เธอร้องตลอดเวลา ผมเองก็เร่งเร็วขึ้นตามลำดับจนผมคิดว่าใกล้จะไม่ไหวแล้ว แมวก็เริ่มมีอาการเช่นกัน ผมรีบพลิกเธอกลับให้นอนหงาย และจับของผมสอดลงทันทีทั้งลำและเดินเครื่องเต็มที่ จนของผม พุ่งออกมาอย่างแรง ผมรู้สึกว่าแมวได้พร้อมผม เธอดูดรัดของผมในขณะที่ผมก็ปล่อยน้ำเข้าตัวเธอ เราถึงจุดสุดยอดครั้งนี้ นานมาก ผมเสียน้ำไปเยอะเลย เรากอดกันและจูบกันโดยที่ของผมยังคงคาอยู่ในตัวของเธอ มันเป็นความสุขที่เรา ลืมไม่ได้จริงๆ
หลังจากที่เราสองคนล้างคราบความรักทำความสะอาดแล้ว เราก็มานอนกอดกันบนที่นอน แมวเล่าเรื่องของไอ้มุย ให้ฟังว่า แมวสงสัยว่าไอ้มุยมีผู้หญิงคนอื่น เพราะเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา แมวมาหาไอ้มุยตามปกติ พอมาถึง ไอ้มุยใส่ กางเกงกีฬาอยู่บ้านเพียงตัวเดียวและไม่ทันที่แมวจะพูดว่าอะไร มันก็ลากแมวเข้าไปในห้อง "มุยบอกให้แมวช่วยอมให้หน่อย แล้วมุยก็เดินเข้ามาชิดที่หน้าแมว พอแมวเปิดกางเกงในมุยออก สิ่งแรกที่แมวรู้ว่าผิดปกติคือกลิ่น เพราะว่าที่ลำของมุยมีกลิ่น เหมือนเพิ่งนอนกับใครมา แล้วที่ปลายๆ ลำก็มีคราบอะไรอยู่ด้วย แมวอดสงสัยไม่ได้แต่ก็ได้ใช้ปากช่วยมุยไป" ผมนอนฟัง พร้อมกับเอามือลูบผมเธอไปเรื่อยๆ ผมรู้คำเฉลยอยู่แล้วแต่ผมบอกแมวไม่ได้ "พอแมวทำจนมุยแข็งสุด มุยก็ใส่เข้ามาใน ตัวแมว แรงมาเลยล่ะเอก ทีเดียวหมดเลย มุยยังไม่ได้ช่วยแมวเลย น้ำหล่อลื่นก็ยังไม่มี แมวร้องบอกแต่เหมือนมุยจะไม่ได้ สนใจเท่าไหร่ เหมือนมุยอารมณ์ค้างมาจากไหนก็ไม่รู้ แต่แมวเจ็บมากเลยจนทนไม่ไหว แมวดิ้นหนี มุยเค้าถึงรู้ตัว และไปเอายาหล่อลื่นมาทาที่ของแมวกับของเค้า แล้วเค้าก็บอกว่า วันนี้แมวน่ารักมาก มุยอดใจไม่ไหวแล้ว และก็ดันเข้ามาใหม่ มันก็ยังเจ็บอยู่ดี เพราะของมุยเค้าใหญ่มาก เอกก็รู้ แล้วมุยก็ให้เรานอนคว่ำเค้าก็เข้ามาทางข้างหลัง ยิ่งไปกันใหญ่ แต่พอทำท่านี้หน้าแมวก็ฟุบกับที่นอน บังเอิญไปอยู่ตรงที่มันเปียกๆ แล้วก็มีกลิ่นคาวๆ เหมือนน้ำรักด้วย แมวยิ่งสงสัย ใหญ่เลย มุยเค้าทำอีกเดี๋ยวก็พ่นน้ำใส่ตัวเรา แล้วเค้าก็มานอนกอดแมว เค้าบอกว่าวันนี้เค้ามีอารมณ์มากเลย เค้าถามแมวว่าถึงหรือเปล่า แมวก็ส่ายหัว เค้าก็ขอโทษและก็เริ่มจะปลุกอารมณ์แมวใหม่ แต่แมวบอกว่าไม่เอาแล้ว เพราะปวดข้างใน มุยก็ไปล้างในห้องน้ำ แมวเอาทิชชูมาเช็ดเพื่อดูว่าเลือดออกหรือเปล่า ก็โชคดีที่ไม่มีเลือดออกมา พอแมวจะทิ้งทิชชู แมวก็ดันเห็นถุงยางที่ใช้แล้วในถังขยะ แมวก็เลยมั่นใจมากว่า เมื่อกี้นี้มุยจะต้องเอาใครมานอนด้วยแน่ เอกรู้หรือเปล่า มุยเล่าให้เอกฟังหรือเปล่า" ผมเองนึกชมแมวในใจ เพราะว่าเธอช่างสังเกตมากเลย และทายถูกอีกต่างหาก แต่ผมอยู่ในภาวะที่พูดไม่ออก ผมก็ถามแมวไปว่า "แมวคิดว่าไงล่ะ" "แมวมั่นใจนะ แต่ว่าแมวไม่ได้ถามมุย อยากรู้ว่าเค้า จะบอกหรือเปล่า" ผมบอกเธอว่า เรื่องผู้ชายไปนอนกับผู้หญิงอื่นนะ ไม่มีใครบอกหรอก แมวก็เลยบอกว่า เธอจะจับไอ้มุย ให้ได้คาหนังคาเขา ผมไม่เจอกับไอ้มุยและแมวอีกหลายวันหลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้น แล้วผมก็ลืมไปแล้วด้วยว่า แมวจะ จับผิดไอ้มุย ผมนึกแค่ว่า ไอ้มุยมันช่างหาเรื่องจริงๆ แมวก็น่ารักดี นิสัยก็ดี มันยังจะไปหาเรื่องใส่ตัวอีก ผมนึกในใจว่า หากเรื่องนี้จบลงแบบไม่สวย ผมจะเป็นพระเอกขี่ม้าขาวเอง
        เหลืออีกอาทิตย์เดียว เราจะสอบแล้ว และเราก็จะปิดเทอมกลาง วันนี้ผมรีบกลับบ้านเพราะว่าจะต้องอ่านหนังสือ ตามประสาคนหัวช้า บังเอิญผมขึ้นรถเมล์กลับพร้อมกับไอ้มุย ก็เลยได้คุยสอบถามเรื่องราวชีวิตของมัน แล้วมันก็ทำให้ผม ช้อคอีกแล้ว "แมวเลิกกับกูแล้วว่ะ" ไอ้มุยพูดอย่างเสียใจพอควร "เค้าบอกอะไรมึงมั่งหรือเปล่า" ผมลำบากอีกแล้ว เพราะว่า ผมอาจเป็นสาเหตุที่ทำให้มันเลิกหรือเปล่า หรือว่าแมวจับได้คาหนังคาเขาจริงๆ ผมบอกไอ้มุยไปว่า "ก็ไม่ค่อยได้เจอ เหมือนกัน" ไอ้มุยเล่าเรื่องราวทั้งหลายให้ผมฟังระหว่างรถติด "มีอาทิตย์นึง พี่นีเค้ามาหากูที่หอตั้งแต่วันเสาร์เย็น แล้วก็มาค้างคืนกับกู ก็แน่นอนกูก็มีอะไรกับเค้า แต่กูก็บอกเค้าว่าวันอาทิตย์แมวจะมาตอนเช้าเพราะจะไปสวนจตุจักรกับกู พี่เค้าบอกว่าเค้าจะกลับตั้งแต่ 6 โมงเช้าเว้ย กูก็วางใจ คืนนั้นกูนอนกับพี่นีจนกระทั่งตีสาม แล้วกูก็นอน กูตื่นเพราะเสียงกริ่งเว้ย แมวมาถึงตั้งแต่ 6 โมงเช้าเลย กูหันมาดูที่ที่นอน พี่นีก็ยังนอนอยู่เลย กูแทบช้อค รีบปลุกพี่นีแต่งตัว แล้วกูก็คว้ากางเกงเลใส่ แล้วออกไปเปิดประตูให้แมว แมวเค้าถามว่าทำไมมาเปิดช้าจัง กูก็ถามว่าไหนว่าจะมาแปดโมงไง แมวเค้าบอกว่าอยากไปเช้าก็เลยรีบมาก่อน แล้วเธอก็เข้ามาเจอพี่นีนั่งอยู่ที่โต๊ะกินข้าว พี่นีก็ดันแต่งชุดนอนออกมาอีก กูชาวูบเลย กูก็แนะนำเค้าสองคนให้รู้จักกัน แมวถามกูว่า พี่เค้ามาตั้งแต่เมื่อไหร่ มาทำไม กูไม่รู้จะหาอะไรมาโกหก ก็เลยบอกว่าวันนี้จะมีอะไรพิเศษ แล้วกูก็ชวนทั้งสองคนเข้าห้อง กูเข้าไปกอดแมวและบอกว่าวันนี้เราจะสนุกกันสามคน แล้วก็จูบแมวและก็ลุยเลย เธอพยายามปัดป้องบอกว่าไม่เอา แต่กูก็ไม่ได้ปล่อยมือ พยายามกอดเธอไว้ และท้ายสุดเธอก็อ่อนลง พี่นีเข้ามาช่วยปลดเสื้อและกางเกงของแมว กูดันแมวให้นอนบนเตียงแล้วก็ถอดกางเกงออก เหลือกางเกงในตัวเดียว กูก็ลงต่ำเลย ทั้งดูดทั้งเลียของแมว พี่นีก็ลงมาที่ของกูแล้ว กูก็บอกให้แมวช่วยพี่นี ทีแรกแมวไม่ยอม ตอนหลังก็ยอม เราก็เลยทำกันเป็นรูปสามเหลี่ยมเลยว่ะ แล้วกูก็จับแมวให้อยู่ท่าโก้งโค้ง แล้วก็ค่อยๆ ใส่ ของแมวนี่แน่นมากๆ เลยนะ กูก็นอนกันมาหลายทีแล้ว แต่ก็ยังแน่นอยู่ แมวก็ร้อง แต่กูก็ค่อยๆ เข้านะ จนมิดแล้วกูก็ทำ จนกระทั่งรู้สึกว่าแมวได้แล้ว ก็เลยถอนออกมาใส่พี่นี รู้ถึงความแตกต่างเลยว่ะ แมวฟิตกว่า พี่นีแกเคยแล้วเลยอาจหลวมไปมั่งมั๊ง กูก็ทำพี่นี แต่มือก็ช่วยเขี่ยปุ่มให้แมว แล้วกูก็ให้พี่นีนั่งเล่นเอาเอง ส่วนกูก็เลียให้แมว จนแมวได้เรียบร้อยคาปากเลย พี่นีก็ทำสักพักก็เสร็จ โอ้โห กูก็เริ่มใหม่กับแมว คราวนี้เข้าง่ายเลยว่ะ แล้วก็เร่งเครื่องเลย อีกเดี๋ยวก็เสร็จ แมวก็ได้ทันพอดีกูเลย โอ้โห ไม่น่าเชื่อ มันสุดเลยนะ" แล้วมันก็หยุดเล่าไปนิดหนึ่ง ก่อนเล่าต่อว่า "พอเสร็จแล้ว แมวร้องไห้ และถามกูว่าทำอย่างนี้ได้ยังไง แมวไม่รู้จักพี่นี ไม่รู้จักเลย แต่พี่นีเค้ารู้จักแมวดีและรู้ด้วยว่าเรามีอะไรกันแล้วและเป็นแฟนกัน พี่นีเค้าบอกว่า เค้าเป็นคน เริ่มเอง เค้าอยากจะมีเซ็กซ์หมู่กับผู้หญิง เค้าเป็นคนมาหากูเอง ร้อยแปดอย่าง กูก็บอกว่ากูก็ไม่ดีเองที่มีอะไรกับพี่นีด้วย พูดแค่นี้แมวก็ร้องไห้โฮแล้วก็ใส่เสื้อผ้าวิ่งออกไปเลย กูวิ่งตามลงไปก็หายไปแล้ว ตามไปที่บ้านก็ไม่เจอ โทรไปก็ไม่รับ ที่โรงเรียนก็ไม่เจอ แล้วก็เพิ่งเจอเมื่อวานนี้ แมววิ่งหนีกูแต่ก็ไม่พ้น กูก็พาไปโรงอาหาร แล้วก็นั่งคุย แมวก็ร้องไห้บอกว่า กูไปมีคนอื่นพร้อมกับที่มีเค้าได้ไง แล้วที่สำคัญพี่นีเค้าก็มีแฟนด้วย ซึ่งอันนี้ก็ถูกของเค้าว่ะ แต่มึงต้องเข้าใจ พี่นีเค้ามาหากู และอยากที่จะมีอะไรกับกู กูก็พยายามหลบแล้ว แต่ก็ไม่สำเร็จ กูมันเลวจริงเลยว่ะ แมวเค้าก็เลยบอกว่าจากนี้ต่อไปไม่ต้อง มาหาเค้าอีกแล้ว ที่ผ่านมาเค้ามีความสุขดี แต่อย่ามาหาเค้าอีกเลย แล้วเค้าก็ลุกไปเลยเว้ย กูตามง้อมาอาทิตย์นึงแล้วแมวก็ ไม่พูดกับกูเลย" ผมฟังแล้วก็ถอนหายใจ นึกอยู่แล้วว่ามันต้องเจอเรื่องนี้สักวันจนได้ ผมถามถึงมือที่สาม "พี่นีไปไหนล่ะ" "พี่นีน่ะเหรอ พอเกิดเรื่องนี้ เค้าก็กลัวว่าแฟนเค้าจะรู้ เค้าก็บอกกูว่าอย่าเพิ่งเจอกันชั่วคราว เดี๋ยวเรื่องจะแดงไปถึงหูแฟนเค้า แล้วจะลำบาก"
        เมื่อถึงหอเราแยกกันเข้าห้อง ใจหนึ่งผมก็สงสารไอ้มุยมันที่มันสนุกจนลืมความเป็นจริงไป แต่อีกใจก็สมน้ำหน้ามัน คราวหน้ามันจะได้ไม่ผิดพลาดอีก แต่คนที่น่าสงสารที่สุดคือผู้หญิงคนแรกของผม แมวนั่นเอง ผมเดินมาถึงที่ห้องแต่ก็ต้อง ตกใจกึ่งดีใจ "แมว.. เป็นไงบ้าง" เธอนั่งรอผมตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ แต่พอเธอเห็นผม เธอวิ่งมาหาผมและกอดผม เธอร้องไห้อยู่ ผมพาเธอเข้าไปในห้อง ผมบอกแมวว่า "ไม่ต้องเล่าหรอก เพราะเอกนั่งรถเมล์มากับไอ้มุยเมื่อกี้นี้ แต่บอกเอกมาว่า อยากจะคบกับไอ้มุยต่อมั๊ย หากต้องการผมจะพาไปเดี๋ยวนี้เลย" แมวร้องไห้โฮ และบอกว่าเธอจะไม่ไปหาไอ้มุยอีกแล้ว แต่เธออึดอัดใจมาก จะไปเล่าให้ใครฟังก็ไม่ได้ปรึกษาก็ไม่ได้ เพราะว่ามันเป็นเรื่องหลังม่านด้วย ก็ได้แต่มาหาผมและเล่า ให้ผมฟัง ผมถามเธอว่าเธอท้องหรือเปล่า แมวบอกว่าเธอกินยาคุมอยู่ตลอดจนถึงตอนนี้ เธอกะให้หมดชุดนี้แล้วเธอก็จะเลิก ผมสงสารเธอมาก จับเธอเข้ามากอด เธอร้องไห้น่าสงสาร ผมบอกว่าจะพาเธอไปส่งบ้าน เธอบอกว่ายังไม่อยากกลับตอนนี้ และเธอมองหน้าผมและบอกผมว่าให้อยู่เป็นเพื่อนเธอนะ ผมก็พยักหน้า ผมพาเธอไปนอนที่เตียง แล้วก็เข้าห้องน้ำไปหาผ้า มาเช็ดหน้าและคราบน้ำตาให้เธอ แมวหน้าตาดีขึ้นมามาก เธอคงทำใจได้แล้ว ผมก้มลงจุ๊บปากเธอเบาๆ แล้วบอกเธอว่า "เอกจะดูแลแมวเอง" เธอดีใจมาก เธอกอดผมและบอกว่า ความจริงเธอชอบนิสัยผมมากกว่ามุยมาก แต่มุยก็ไม่เคยเลว ต่อเธอยกเว้นว่ามุยเจ้าชู้มากเกินไป ซึ่งเธอไม่สามารถให้อภัยได้ ผมก้มลงจูบปากเธออย่างลึกซึ้ง มันกลายเป็นการปลุกอารมณ์ ของเราสองคนไปในตัว แมวเริ่มบิดตัวในขณะที่ผมก็รุกด้วยปากต่อไป ผมเองไม่ได้มีกิจกรรมมาหลายวันเหมือนกัน ใครจะฉุดไว้ได้ ผมก็เลยปล่อยมันเป็นธรรมชาติ ผมก้มลงถอดเสื้อนักเรียนเธอออก เพื่อไม่ให้ยับ แล้วก็เสื้อใน กระโปรง และกางเกงในของเธอ แล้วรีบมาจัดการของผมจนเราไม่เหลืออะไรทั้งสองคน ผมกอดเธอและเอามือล้วงเข้าไปในช่อง ของเธอ เธอสะดุ้งและตอบรับการรุกคืบด้วยนิ้วของผม ผมถูที่จุดเสียวเธอเบาๆ เธอร้องซี๊ดลั่น ผมเร่งความถี่ขึ้น เธอยกสะโพกเพราะว่าเสียวมากจนผมรู้สึกว่าเธอใกล้ถึงมากแล้ว ผมลุกขึ้นจับแท่งที่แข็งเต็มที่จ่อลงปากถ้ำเธอแล้วกดลงเบาๆ เธอสะดุ้งเพราะความใหญ่ของผม ผมก้มลงโอบเธอไว้และบอกเธอว่า "เราจะไปด้วยกันนะ" เธอพยักหน้าพร้อมกับที่ผม ใส่ตัวเองลงไปอย่างช้าๆ เธอร้องและบิดตัวเวลาที่ผมใส่เข้าจนกระทั่งสุด ผมชนปากมดลูกเธอ และก็หยุดอยู่ที่นั่น ของผมยังเข้าไม่หมดแต่ก็ยังไม่ดันเข้าไป ผมยังไม่ทำอะไร แช่ลำไว้ในตัวและกอดจูบเธออีกครั้ง เธอตอบรับจนผมรู้สึกว่า ภายในของเธอรัดผมแน่นขึ้น ในขณะที่ผมค่อยๆ ใส่ลงไปได้อีกทีละเล็กน้อยจนกระทั่งมิด ผมรู้สึกว่าช่องของเธอเริ่มมีน้ำ ออกมามากแล้ว ผมก็เลยเริ่มถอนตัวออกจนเกือบหมดแล้วสอดเข้าไปจนมิด เธอหน้าตาบิดเบี้ยวเกร็งตัวเพราะว่าเสียวมาก ผมไม่ปล่อยเธอผมเริ่มซอยเข้าออก เธอครางตลอดเวลา ผมรีบทำมากไม่ได้เพราะไม่งั้นผมไปก่อนแน่ แต่ผมดูเหมือนว่า แมวใกล้ถึงมากแล้ว ผมทำอยู่อีกไม่นานเธอก็ตอดรัดผมแรงขึ้นตามลำดับ ผมรอจนกระทั่งทุกอย่างสงบนิ่งเธอถอนหายใจ ผมลุกขึ้น ถอนแท่งของผมออกมา จับเธอนอนตะแคงแล้วผมก็เข้าประกบด้านหลัง ค่อยๆ สอดเจ้าแท่งของผมเข้าไป เธอสะดุ้ง ท่านี้ของเธอรัดแน่นจริงๆ ผมเร่งเครื่องจนกระทั่งอดทนไม่ไหวอีกต่อไป พ่นน้ำเข้าไปตัวแมวอย่างเต็มที่ เป็นอันว่าผมต้องเล่นบทอัศวินม้าขาวจริงๆ บางคนบอกว่าผมกลายเป็นตาอยู่คว้าพุงปลา แต่ด้วยความเต็มใจ เพราะผมก็ รักแมวเป็นทุนเดิมตั้งแต่ครั้งแรกที่ผมนอนกับเธออยู่แล้ว ส่วนไอ้มุยเพื่อนผมหลังจากวืดทั้งสองราย มันก็อยู่เป็นโสดอยู่ได้ ไม่นานก็มีรายการต่อไปอีก ไอ้มุยรู้ดีว่าแมวกลายเป็นแฟนผม มันไม่ว่าอะไรเลยสักคำ ในทางตรงข้ามไอ้มุยรู้สึกดีใจ เพราะได้มีโอกาสเจอแมวเสมอๆ แม้ว่าจะเป็นแค่เพื่อนกันแล้วก็ตาม

devilzoa

มุยก็ว่าใครไม่ได้ ได้แต่โทษตัวเองไปละกัน

chriooth1996

เป็นพระเอกขี่ม้าขาวดีจริงๆ เหมือนตกกระไดพลอยโจรเลย เรื่องนี้

johnywalker

อ่านเรื่องนี้แล้ว ไม่รู้ว่าใครโชคดีกันแน่
แต่ที่อยากเป็นคือมุย มาดแมน แฮนซัม แถมค.ใหญ่อีก

n6230

dikky

แบบนี้สิถึงเรียกว่าพระเอกตัวจริงเลยครับ