ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียมีชู้(copy)

เริ่มโดย say4444, สิงหาคม 25, 2017, 05:23:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

say4444

### ตอน 1 ###
เรื่องของเมียผมไปมีชู้เกิดขึ้นเมื่อปลายปี2543แล้วมันเกิดขึ้นหลายครั้งมาก(ตอนหลังภรรยาผมมาสารภาพ)
แต่ที่ผมจับได้เองเห็นกะตามีอยู่ประมา5-6ครั้งจนตอนหลังผมเลยร่วมด้วยสุดท้ายเห็นเมียร่านมากเลยให้เมียนอนกะคนอื่นเพื่อเงินซะเลย(เพราะมีความจำเป็นบางอย่างแล้วไว้จะเล่าให้เพื่อนๆฟัง)ตอนนี้เราชอบการสวิงมากแบบว่าผมชอบดูเมียผมโดนเอา
ผมชื่อแทนตอนนี้ผมอายุ31เรียนจบจากเมืองนอกไปอยู่ตั้งแต่อายุ15เรียนจบกลับมาตอนอายุ23บ้านผมจัดได้ว่ามีฐานะดี ตอนผมกลับมาใหม่ๆผมได้ทำร้ายผู้หญิงดีๆไปหลายคน(ฟันแล้วทิ้ง) เนื่องจากผมเป็นคนที่จัดว่าหน้าตาดีแถมมีตังเพราะนั้นการที่จะได้ฟันสาวไม่ใช่เรื่องยากจนกระทั่งผมได้มาเจอเมียผม เธอชื่อ พิม เธอเป็นผู้หญิงที่หน้าตาดีมากมีคนมาจีบเยอะมากพิมเป็นคนไทยแท้ไม่หมวยแต่ก็จัดว่าเป็นคนขาว สูง165 หนักประมาณ 44 33/23/34 ถึงนมพิมจะไม่ใหญ่นักแต่ทรงสวยมากที่สำคัญขาเธอสวยมากเรียวยาวหมอยน้อยมากบางๆมีอยู่แค่ตรงโหนก(ใครเห็นก็ต้องมองปัจจุบันอายุ30คนอื่นยังคิดว่าอายุ26-27) เป็นเพื่อนสนิทกับ+++นะเพื่อนรักของผม (+++นะ กับ พิม เรียนอยุ่ abac ด้วยกัน) ผมเป็นแฟนกับ พิม อยู่5เดือนเรามีเรื่องsexสนุกๆมากมายตอนนั้นผมยังไม่ได้รักพิมมากเลยชอบให้เธอแต่งตัวโป๊ๆแกล้งให้อ่อยคนที่มาจีบเธอ(เดี๋ยวไว้ให้พิมเขียนมาเล่าเหตุการณ์ในตอนนั้นให้ฟังให้ฟังก็แล้วกัน)หลังจากเราคบกัน5เดือนก็เกิดอุบัติเหตุขึ้นคือเธอท้องครับ นี่แหละคือสาเหตุที่ทำให้เราต้องแต่งงานกันตอนนั้นผม25สว่นพิม24พอแต่งกันได้3เดือนพิมขับรถชนเสาไฟทำให้แท้งทำให้พิมกลายเป็นคนมีลูกยากถ้ามีลูกผมคิดว่าคงจะไม่เกิดเหตุการณ์แย่ๆแบบนี้ในชีวิตผม เอาละครับจะเข้าเรื่องซะทีเดี๋ยวจะเบื่อกันซะก่อน

ในตอนนั้นผมทำงานในบริษัทเอกชนแห่งหนึ่งซึ่งต้องติดต่อกับต่างประเทศตลอดมีลูกค้าชาวต่างชาติบินมาเมืองไทยบ่อยมากเดือนนึงไม่ต่ำกว่า4-5เจ้าดว้ยความที่ผมพูดภาษาอังกฤษเก่งผมจึงได้รับมอบหมายให้คอยดูแลลูกค้าต้องพาไปกินข้าวพาไปเที่ยวสว่นใหญ่ก็พาไปอาบน้ำหรือไม่ก็พาไปเที่ยวเล้าเป็นชีวิตที่สนุกมาก(กิน ขี้ +++ นอน)ทำให้ผมกับพิมต้องห่างเหินกันจะเจอกันก็หลังจากเที่ยวเสร็จเอากันเดือนนึงไม่เกิน2-3ครั้งเพราะสว่นมากกลับมาพิมก็จะหลับแล้วและชว่งหลังเราก็ทะเลาะกันบ่อยมากผมเข้าใจว่าพิมคงเบื่อกับการที่ต้องอยู่แต่บ้านไปเที่ยวไหนก็ไม่ได้(ปกติพิมเป็นคนที่ชอบเที่ยวชอบกินเหล้า)เพราะผมเป็นคนที่ขี้หึงมากๆและเมียผมก็เป็นพวกชอบแต่งตัวโป๊ชอบโชว์พูดยังไงก็ไม่ฟังแล้วเวลาเมามากๆก็เงี่ยนทุกที หลังจากทะเลาะกันบ่อยๆเกือบหย่ากันหลายครั้ง ตอนหลังผมเลยให้พิมไปทำงานโดยเธอได้งานเป็นผู้ชว่ยผู้จัดการ pr ที่โรงแรม5ดาวแห่งหนึ่งและก็ยอมให้เธอไปเที่ยวกลางคืนได้แต่มีข้อแม้ว่าต้องไปเที่ยวโดยที่มีไอ้นะหรือแฟนมันไปดว้ยเท่านั้นแฟนไอ้นะชื่อน้องปลาอายุ24ขาวแล้วก็นมโตมาก(พูดตามตรงผมก็อยากเอาปลาเหมือนกัน)อ้อลืมบอกไปว่าบ้านไอ้นะอยู่ตรงข้ามกับบ้านผมครอบครัวของผมกับไอ้นะจึงสนิทกันมากผมเลยไว้ใจให้มันพาเมียผมไปเที่ยว แรกๆเมียผมก็ไปเที่ยวกับไอ้นะแล้วก็น้องปลาแล้วก็มีเพื่อนเมียผมอีกหลายคนทั้งผุ้ชายแล้วก็ผู้หญิงผู้ชายบางคนก็เคยจีบเมียผมแต่ผมไม่ว่าอะไรเพราะคิดว่าโตๆกันแล้วแต่งงานแล้วแต่ตอนหลังๆพิมจะเริ่มไปเที่ยวกับเพื่อนที่ทำงานที่ผมรู้ก็เพราะบางวันผมจะไปรับพิมกลับบ้านเพราะบางทีน้องปลาต้องรีบกลับบ้านไอ้นะเลยต้องไปส่งปลาก่อนก็เลยทำให้ผมได้เที่ยวกับพิมและเพื่อนๆพิม (เพื่อนๆของพิมมีแต่สวยๆหุ่นดีๆทั้งนั้นแต่พิมจะสวยที่สุดในกลุ่ม)ตอนหลังผมได้เย็ดเกือบหมดทุกคนแล้วไว้ผมจะทยอยเล่าให้ฟังแล้วกันตอนนี้ขอเริ่มเล่าเหตุการณ์ครั้งแรกที่ผมเห็นเมียผมนอกใจ

วันนั้นเป็นวันศุกร์ ผมก็พาลูกค้าไปเที่ยวตามปกติสว่นพิมก็เที่ยวกับไอ้นะกับน้องปลาโดยที่พิมไม่ได้ขับรถไปออกไปพร้อมไอ้นะวันนั้นพอดีน้องปลาต้องรีปกลับบ้านผมจึงนัดกับพิมว่าจะไปรับตอนตี2เพราะกะว่าจะพาลูกค้าไปเที่ยวเล้าพอดีวันนั้นลูกค้าเกิดอยากไปเที่ยวอาบอบนวดเลยทำให้ผมเสร็จงานเร็วประมาณเที่ยงคืนผมเลยตั้งใจว่าจะไปเที่ยวกินเหล้าต่อกับไอ้นะแต่ผมไม่ได้โทรไปบอกก่อนกะว่าจะไปเซอไพร๊เมียหน่อยพอไปถึงก็หาพวกพิมไม่เจอเพราะคนเยอะมากเลยโทรไปหาไอ้นะแต่ไอ้นะมันบอกว่ามันเพิ่งกลับไปเพราะปลาเมามากให้ไปหาดูแถงฟลอเต้นรำแล้วไอ้นะก็บอกว่าพิมก็เมามากผมก็เดินไปที่ฟลอเจอแต่เพื่อนๆพิมแต่ผมไม่ได้เดินเข้าไปเพราะคนเยอะเลยเดินมาสั่งเบียร์ที่บาร์ระหว่างที่ผมกำลังกินเบียร์อยู่ผมก็เหลือบไปเห็นผู้ชายกับผู้หญิงคู่นนึงยืนจูปกันอยู่ในมุมมืดแต่มองจากตรงที่ผมยืนอยุ่มองไม่เห็นว่าเป็นใคร ดว้ยความที่ผมชอบดูเรื่องอย่างนี้อยู่แล้วเลยพยามเดินเข้าไปดูใกล้ๆห่างประมาณ4-5เมตรทำให้ผมเห็นทุกอย่างชัดเจนแต่สิ่งที่ผมเห็นคือเมียกำลังยืนจูบกับไอ้บอย(เคยจีบพิมตอนเรียน)พิมแต่งตัวsexyมากใส่สายเดี่ยวบางๆและกระโปรงสั้นผมตกใจมากและโกรธจนไม่รู้ว่าจะทำอะไรดีเลยได้แต่ยืนดูโดยพิมยืนเกาะบ่าบอยแล้วก็จูบกันบอยก็เริ่มไซร้มาที่หูพิมเอาลิ้นเลียหูแล้วไซร้มาตามคอ พิมก็เริ่มเกร็งกอดบอยแน่นบอยค่อยๆเอามือสอดเข้าไปใต้เสื้อพิมด้านหน้าอีกมือก็บีบก้นเมียผมแทนที่ผมจะเดินเข้าไปกลับรู้สึกว่าอาวุธตัวเองเริ่มแข็งดูได้พักนึงเขาก็ผละออกจากกันแล้วบอยก็เดินพาพิมไปที่ห้องน้ำซึ่งเป็นห้องน้ำรวมผมก็เดินตามไปอยู่ห้องข้างๆแล้วเหยีบโถส้วมมองข้ามกำแพงโดยที่ทั้งคู่ไม่ได้สนใจเลยว่ามีคนแอบดูอยู่พิมนั่งอยู่บนโถส้วมอ้าขากระโปรงล่นขึ้นไปกองตรงเอวเหลือแต่กางเกงในตัวที่ผมซื้อให้สว่นบอยคุกเข่าอยู่ตรงหว่างขากำลังเลิกเสื้อพิมขึ้นแล้วก็ดันยกทรงสีขาวแบบครึ่งเต้าลงแล้วก็ดูดหัวนมสีน้ำตาลอ่อนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงในจีสติงพิม พิมเริ่มร้องครางเอื้อมเอามือล้วงเข้าไปในซิบกางเกงบอยควัก+++บอย ออกมาแล้วรูดเข้าออกครางเสียงสั่นๆไม่ดังมาก "บอยจ๋าพิมเสียวเอานิ้วแยงหีพิมเถอะ" แล้วพิมก็แอ่นหีขึ้นไปบดกับมือของบอยส่ายขึ้นลงแล้วก็กดมือที่กำลังบี้หีแบบช้าๆของบอยให้เร็วขึ้น บอยใช้อีกมือแกะสายเสื้อออกทางใหล่ทั้งสองข้างดึงลงมากองกับกระโปรงแล้วก็จูปปากพิมอย่างหนักหน่วงหลังจากนั้นก็ปลดยกทรงออกแล้วก็ก้มดูพร้อมกับใช้มือทั้งสองข้างขยำนม "พิมจ๋าทำไมพิมหุ่นดีอย่างนี้นมสวยนุ่มมือจังบอยเห็นแล้วเงี่ยนมากอิจฉาผัวพิมจัง" "บอยขอดูหีพิมน๊ะจ๊ะว่าจะสวยแค่ไหน " บอยค่อยๆถอดกางเกงในออกแล้วจับขาที่เรียวงามคู่นั้นอ้าออกให้กว้างขึ้นแล้วยกข้างนึงขึ้นไปพาดบนที่ใส่กระดาษแล้วถอดกางเกงออก +++ที่อัดแน่นอยู่ในกางเกงเด้งออกมาแล้วบอยก็ชัก+++ตัวเองเข้าออกอย่างช้าๆแล้วมืออีกข้างลูบ+++เมียผม...............โอยพิม.....+++พิมสวยจน+++บอยจะระเบิดแล้ว
ภาพที่เห็นทำให้ผมมีอารมณ์มาก+++เมียผมที่ยังหนีบไม่บานสีชมพูลอยเด่นต่อหน้าผู้ชายคนอื่นมีน้ำเงี่ยนไหลซึมๆสะท้อนแสงไฟเป็นมัน บอยค่อยๆใช้นิ้วแหวกแคมแล้วเขี่ยเม็ด+++แล้วก็ก้มลงเลียพร้อมใช้มือข้านึงชักอย่างช้าๆเสียงครางของพิมเริ่มดังขึ้น............โอ้วววๆๆๆๆ.....................เสียวจัง.................แล้วพิมใช้มือทั้งสองข้างกดหัวบอยให้แนบ+++มากขึ้นเกร็งไปทั้งตัว................โอ้วๆๆ...........พิมครางตลอดเวลา...........บอยแหก+++พิมให้กว้างขึ้นแล้วเอาลิ้นแยงเข้าไปในรู+++แล้วใช้นิ้วบี้+++พิมอย่างรุนแรง..................โอยๆบอยพิมไม่ไหวแล้วนะเร็วๆแรงๆหน่อยน้ำจะแตกแล้ว..............โอ้ว.............พิมร้องขึ้นมาอย่างดังแล้วผลักหัวบอยออก.......................พิมเสร็จแล้วขอบอย+++พิมบ้างนะ...................บอยจับขาพิมทั้งสองข้างยกขึ้นแล้วค่อยๆเอา+++ถูร่อง+++ของพิม.....................โอยพิมจ๋าบอยเงี่ยนมากบอยขอเป็บผัวพิมอีกคนนะบอยจะ+++แล้วนะ....................แล้วจู่ๆพิมก็ผลักบอยออก.................ไม่ได้พิมมีผัวคนเดียว..............พิมไม่ให้บอยเอาพิมหรอกถุงยางก็ไม่มีพิมให้ผัวพิมเอาไม่ใส่ถุงคนเดียว...................โถ่พิม...........บอยเงี่ยนจะตายอยู่แล้วขอนะแป๊ปเดียว....................ไม่ก็ไม่ซิถ้าไม่เชื่อต่อไปก็ไม่ต้องเจอกันอีกแล้ว.................แล้วจะให้บอยบอยทำไงไม่สงสารบอยเหรอ....................งั้นพิมอมให้บอยได้ปล่าว............ไม่เอาบอยก็ชว่ยตัวเองก็แล้วกัน............จะเอายังไงไม่งั้นพิมจะออกไปแล้วนะ.............ก็ได้แต่พิมอย่าพึ่งใส่เสื้อนะ..........บอยก็เริ่มลงมือกับตัวเองโดยมีเมียผมนั่งแก้ผ้าให้ดูระหว่างที่มันชว่ยตัวเองอยู่มันก็จับนมเมียผมสั่งให้อ้าขาทำโน่นทำนี่..................บอยทำไมยังไม่เสร็จซ๊ะทีเดี๋ยวคนอื่นสงสัยแล้วเดี๋ยวพี่แทนก็มารับแล้วด้วย...........ผมได้ยินพิมพูดถึงผมทำให้ผมมีสติกลับขึ้นมาอีกครั้งผมเลยกดโทรเข้ามือถือพิมแต่เธอไม่ยอมรับผมก็เลยโทรตลอด...................บอยสงสัยพี่แทนมาแล้วชว่ยตัวเองไปก่อนน๊ะพิมต้องรีบออกไปก่อนหละแล้วไว้วันหลังค่อยเจอกัน............พอพิมแต่งตัวผมก็รีบออกไปขึ้นรถทำเป็นว่าพึ่งมาถึงระหว่างนั่งรอพิมผมก็คิดว่าจะทำอย่างไรดีคิดว่านี่คงไม่ใช่ครั้งแรกแล้วผมก็นอกใจเมียเหมือนกันเธอผิดผมก็ยิ่งผิดกว่าอีก+++มั่วไปหมดผมอยากรู้ว่าเมียผมเลวแค่ไหนเอากะใครบ้างผมเลยตัดสินใจทำเป็นไม่รู้เรื่อง พอพิมมาถึงผมก็ต่อว่าเรื่องแต่งตัวโป๊แล้วถามเธอว่าทำไมดูเหนื่อยๆเธอก็บอกว่ากีนเหล้าเยอะไปหน่อยเลยต้องเต้นทั้งคืนจะได้หายเมาเพราะกลัวผมด่า ระหว่างทางกลับบ้านผมก็นั่งนึกถึงภาพเมียผมตอนอยู่ในห้องน้ำแล้ว+++ก็แข็งขึ้นมาทันทีก็เลยเอามือไปจับนมพิมแล้วหันไปมองพิมปรากฎว่าเธอหลับไปแล้ว ผมเลยจับเธอแหกขาแล้วก็ต้องตกใจ กกน.พิมไม่มีผมก็นึกว่าพิมคงรีบจนลืมใส่(ตอนหลังเธอเล่าให้ฟังว่าบอยขอไปดมชักว่าวต่อ)ผมจึงยิ่งเงี่ยนมากขึ้นปกติเวลาพิมกินเหล้าเยอะๆแล้วเธอจะหลับไม่รู้ตัวใครปลุกก็ไม่ตื่นเป็นที่รู้กันในบรรดาเพื่อนๆวันนั้นผมเลยหาที่เปลี่ยวๆ+++เธอในรถซะ+++ไปนึกไปตื่นเต้นมากเสร็จแบบสุดๆ
หลังจากวันนั้นผมก็เริ่มจับผิดเธอทำให้รู้อะไรขึ้นอีกเยอะคราวหน้าจะมาเล่าให้ฟังอีกว่ามีอะไรเกิดขึ้นอีก

==================

### ตอน 2 ###

ก่อนที่ผมจะเล่าต่ออยากจะบอกว่าเมียผมมาใช้ com พิมพ์งานแล้วดันมาเปิดเจอเรื่องที่ผมพิมพ์เล่าให้เพื่อนๆฟังเธอเลยมาถามผมว่าพิมพ์ไปทำไมผมก็บอกเธอตามตรงว่าเอาไปลง NET เธอเลยโวยวายผมเธอบอกว่ากลัวเพื่อนคนอื่นรู้ผมก็อธิบายให้เธอฟังว่าคนอื่นเขาก็ส่งกันเรื่องมีเป็นพันชื่อผมก็เปลี่ยนไม่ได้ใช้ชื่อจริงผมเลยเปิดnet sudswingให้เธออ่าน แล้วเธอก็นั่งอ่านเรื่องของคนอื่นของคนอื่นใหญ่เธอชอบมากครับ ด่าผมอีกว่าทำไมไม่บอกเธอว่ามี web แบบนี้ เธอชอบมากบอกว่าอ่านแล้งเธอเงี่ยนแล้วก็จับมือผมไปล้วง+++ ...แฉะครับ....ก็เลย+++กันซะรอบนึง เธอบอกว่าไม่รู้ว่ามีคนชอบเรื่องแบบนี้เยอะนึกว่ามีแค่พวกเพื่อนๆของเราที่ชอบ แต่เธอบอกว่าผมเขียนแล้วอ่านไม่มันเหมือนคนอื่น (ผมจะพยามปรับปรุงให้สนุกขึ้นนะครับ) เธอบอกว่าเธอขอเขียนเล่าในส่วนของเธอบ้าง ก็เลยจะบอกเพื่อนๆไว้ก่อนว่าบางตอนเมียผมอาจจะเป็นคนเล่านะครับบอกไว้ก่อนจะได้เข้าใจและไม่สับสน เอาละครับมาเล่าต่อจากตอนที่แล้วดีกว่า .................................

หลังจากวันนั้นผมก็เลยนั่งจับผิดสังเกตเมียผมตลอดเช็คข้อความในโทรศัพท์เจอข้อความ ประเภทจีบๆกันจากหลายคนมากบางอันผมก็แกล้งถามเธอว่าใครเธอก็บอกว่าลูกค้ามาชอบเธอมั้งเธอไม่ได้คิดอะไรไม่ต้องไปสนใจ จนอาทิตต่อมา ผมเมากลับบ้านเห็นพิมหลับผมก็เลยเข้านอน ตอนประมาณตี 4 ลุกขึ้นมาเข้าห้องน้ำปรากฏว่าพิมไม่อยู่ผมเลยลงไปเดินหาพิมข้างล่างเธอกำลังคุยโทรศัพท์กับคนอื่นอยู่ผมเลยแอบฟัง จะเล่าให้ฟังคร่าวๆนะครับจำไม่ค่อยได้
.........อยากเจอซิจ๊ะทำไมไม่อยาก.................แต่บอยห้ามทำแบบคราวที่แล้วนะ............ก็พิมเมานี่ถ้าไม่เมาพิมไม่ยอมหรอก....................แค่ไปดูหนังนะ...........ไปเที่ยวต่อไม่ได้หรอก..............ก็ได้งั้นพิมจะขับรถไปอีกคันละกัน.............เจอกันตอนเลิกงานนะ.............วันรุ่งขึ้นพิมบอกผมว่าที่โรงแรมมีงานเลี้ยงต้องคอยดูแลจนเลิกกลับประมาณตี2แล้วเธอก็ออกไปทำงานสว่นผมก็โทรไปลางานแล้วก็ไปยืมรถเพื่อนอีกคนที่ติดฟิล์มมืดบอกมันว่าจะพาสาวไปนั่งรถเล่นกลัวคนเห็น แล้วผมก็ไปจอดรถดักรออยู่ใกล้ๆกับรถพิม (เธอมีที่จอดรถประจำ)พอเลิกงานเธอก็เดินมาขึ้นรถ พิมทำให้ผมตกใจอีกแล้วเพราะว่าชุดที่เธอใส่ไปทำงานตอนเช้ากับตอนที่ผมเห็นมันเป็นคนละชุดกัน (ตอนหลังเธอเลาให้ฟังว่าเธอเปลี่ยนที่ทำงานก่อนเลิกบ่อยๆ)ชุดที่ผมเห็น sexy มากเป็นชุดแซคสั้นสายเดี่ยวสีขาวบางๆเห็นกางเกงในสีขาวแบบลูกไม้ลางๆที่สำคัญ พิมไม่ได้ใส่ยกทรง นมขนาด 33b ที่กลมกลึงไม่ย้อยที่ปกติจะตั้งชี้ใส่หน้าผม ของ พิมแนบกับเสื้อจนหัวนมของเธอดันออกมาให้เห็นเป็นเม็ด กระไปรงที่สั้นสูงขึ้นมาจากเข่ามากเผยให้เห็นถึงช่วงขาที่ขาวเรียงยาว ผมขนาดเป็นผัวเธอเห็นแล้วยังเกิดอารมณ์อยากจะเดินไปหาเธอแล้ว+++เลยครับเกิดความรู้สึกหวงขึ้นมาทันทีแต่ก็พยามสงบใจเพราะอยากรู้อยากเห็นมากกวานี้ ก็เลยขับรถตามเธอไปที่ห้างที่ไม่ค่อยมีคนแห่งนึงโดยที่เธอไม่ได้สงสัยอะไรเพราะพิมไม่เคยเห็นรถคันนี้ (ที่ห้างนี้ผมชอบพาเธอมาดูหนังเพราะคนน้อยไม่ต้องนั่งเบียดยิ่งเรื่องที่ใกล้ออกบางทีมีคนดูไม่ถึง10คน) ผมก็เดินตามเธอไปห่างๆระหว่างเดินมีผู้ชายมอง พิมเยอะมากคงเป็นเพราะเธอสวยและยังแต่งตัวชวนเสียวอีก พิมเดินเข้าไปในร้าน blackcanyon มั๊งถ้าจำไม่ผิด โดยมีบอยนั่งรออยู่ โชคดีที่ในร้านมีไฟสลัวๆไม่สว่างมากแล้วตอนนั้นเป็นช่วงที่มีคนกำลังกินข้าวกันเยอะแล้วโต๊ะของเธออยู่ตรงมุมๆเป็น stepยกขึ้น ผมเลยเลือกนั่งที่สามารถเห็นเธอได้ แต่จะเห็นแค่ช่วงขาถ้าไม่ยกตัวขึ้นเธอคงมองไม่เห็นแต่ถ้าผมเอนตัวไปด้านหลังก็จะเห็นหน้าพอดี ส่วนพิมกับบอยนั่งตรงข้ามกัน พิมนั่งบนโซฟาหันหน้ามาทางผม แรกๆก็เห็นนั่งกินข้าวกันธรรมดาพอทานข้าวเสร็จบอยก็สั่งเบียร์มากินแถมยังชวนเมียผมกินด้วยแรกๆก็เห็นเมียผมส่ายหน้า (ปกติ พิมจะไม่ชอบกินเบียร์เธอบอกว่าขมและเมาง่าย) แต่สั้กพัก พิมก็ยอมดื่มแล้วบอยก็ย้ายไปนั่งข้างๆพิมหลังจากพิมดื่มประมาณสองแก้ว บอยก็เริ่มเอามือไปโอบไหล่พิมผมเห็นหน้า พิมก็รู้แล้วว่าเธอเริ่มเมา พิมเริ่มนั่งเอนตัวเอาหัวพิงโซฟาแล้วเหยียดขา บอยก็เริ่มเถิบใกล้ พิม มากขึ้นมือที่โอบอยู่เริ่มลูบไล้หัวใหล่ผมเห็นบอยเอาจมูกไซร้ที่แก้มกับหูผมคิดว่าเธอคงเริ่มมีอารมณ์เพราะเธอเริ่มขยับตัวขาเริ่มบิดไปบิดมาค่อยๆอ้าออกผมนั่งอยู่ต่ำกว่าเห็นกางเกงในเธอเต็มๆ+++ผมเริ่มแข็งยอมรับว่ามีอารมณ์มากและยิ่งบอยเอามือที่โอบอยู่ค่อยๆคลึงนม พิมที่ไม่มียกทรงแล้วบีบ.......โอยผมจำได้ว่าผมแทบจะเป็นบ้าไม่รู้ว่าเงี่ยนหรือโกรธ....... ประมาณ 3 ทุ่ม ทั้งคู่ก็ไปดูหนังโดยที่ผมก็ตามเข้าไปด้วยคนน้อยมากผมเลยย้ายที่ไปนั่งด้านหลังทั้งคู่ห่างประมาณ 2แถว ผมไม่เห็นว่าเค้าทำอะไรกันบ้างเห็นนั่งจูบกัน 2-3 ครั้ง หนังยังไม่ทันจบทั้งคู่ก็ลุกออกจากโรงแล้วก็ขับรถออกจากห้างโดยขับตามกัน พิมเอารถไปจอดไว้ใกล้ๆซอยบ้านผมแล้วก็ขึ้นรถไปกะบอย ผมก็ขับรถตามไปที่ผับแห่งหนึ่งแต่คราวนี้ผมไม่กล้าตามเข้าไปเพราะร้านไม่ค่อยใหญ่กลัว พิมเห็น ก็เลยเดินไปเดินมาแถวที่จอด พอเดินผ่านรถบอยมองเข้าไปในรถเห็นกางเกงในพิมวางอยู่บนเบาะมีรอยแฉะน้ำเงี่ยนของ พิมเป็นดวง แสดงว่าเธอคงโดนบอย ล้วงตอนนั่งในรถแล้วตอนนี้พิมก็เหลือผ้าติดตัวเพียงชิ้นเดียว ประมาณตี 1 ทึ้งคู่ก็เดินออกมาพิมคงเมามากเพราะบอยเดินประคองมาตลอดทางจนขึ้นรถแล้วบอยก็ขับไปที่ม่านรูดใกล้ๆบ้านผม ที่ๆผมได้+++ พิมเป็นครั้งแรกส่วนมากผมจะพาสาวมาเอาที่นี่ผมจึงคุ้นเคยกับสถานที่รวมถึงเด็กรูดม่านเป็นอย่างดี ผมถามเด็กรูดม่านก็รู้ว่าอยู่ห้องไหนจึงเอารถไปจอดห้องข้างๆ รร ม่านรูดนี้ด้านหลังจะเป็นสวนเล็กๆสามารถเดินแอบดูตามห้องต่างๆตามหน้าต่างได้ ที่รู้เพราะเด็กรูดม่านบอกเมื่อก่อนผมกะ+++นะมาแอบดูคนอื่น+++กันประจำไม่เคยคิดมาก่อนว่าวันนี้จะต้องมาแอบดูเมียตัวเอง
พอเข้าห้องผมก็ปีนออกทางหน้าต่าง ห้องที่เมียผมอยู่เป็น2ห้องติดกันมีห้องนั่งเล่นกับห้องนอนม่านห้องนั่งเล่นปิดไม่สนิทเลยทำให้เห็นได้ทั้งห้องส่วนห้องนอนมีรูให้ดูนิดเดียวแต่ก็ยังพอมองเห็นหน้าต่างก็เป็นแบบเก่าๆทำให้เสียงลอดออกมาได้ ผมมองเข้าไปในห้องนั่งเล่นเห็น บอย ถอดเสื้อผ้าออกหมดเหลือแค่กางเกงในแบบขาสั้นตัวเดียวกำลังนั่งดูหนัง x อยู่สว่น พิมเข้าห้องน้ำซักพักพิมก็เดินออกมานั่งข้างๆบอย................บอยถอดเสื้อทำไม.................พิมบอกแล้วว่าต้องกลับบ้านจะตี 2 อยู่แล้ว............ก็มันร้อนนี่จ๊ะ...........เดี๋ยวอีกแป๊ปค่อยกลับก็ได้นั่งดูหนังกันก่อน............บอยขอนอนตัก พิมนะ..............ก็ได้แต่วันนี้ไม่ทำอะไรนะบอยแยง+++ พิม ในร้านจนเส็รจ ไปรอบนึงแล้วพิมเหนื่อย..............บอยนอนตักพิม พร้อมใช้มือลูบนม พิม ................พิมไหนบอกว่าเหนื่อยไงทำไมหัวนมแข็งล่ะจ๊ะ................ก็เล่นเปิดหนัง x ให้ดูแถม+++บอยมันโผล่ออกมาใครจะไปทนไหวล่ะ...............บอยจับมือพิมไปวางไว้ตรง+++...............พิมจับดูสิ+++บอยก็แข็งเหมือนกัน................พิมกำ+++บอยแล้วรูดขึ้นรูดลงสว่นบอยค่อยๆดึงสายเสื้อพิมลงจนนมพิมโผล่ออกมาทั้งเต้าแล้วหันหน้าเข้าตัวพิมมือก็เริ่มบีบนมพิม...............+++พิมหอมจัง..................ก็พึ่งล้างมันก็หอมอะซิ.............พิมจ๋า+++บอยใหญ่กว่าผัวพิมหรือเปล่า..................ไม่อะแต่ก็ไม่เล็กแต่มันขาวหัวชมพูน่ามองดี.................บอยลุกขึ้นนั่ง...............พิมวันนี้บอยขอนะอยาก+++พิมมาตั้งนานแล้ว................ไม่เอาพิมบอกแล้วว่าให้ผัว+++คนเดียว................แน่ใจนะว่าไม่ให้+++.......................แน่ใจ.................แล้วอย่ามาขอล่ะ...........ไม่มีทางไม่มีวันนั้นหรอก................แล้วถ้าบอยทำให้พิมขอได้ล่ะ..............ไม่มีทางบอยจะทำยังไงก็ไม่มีทาง.............งั้นไม่ต้องรอถึงวันนั้นหรอกวันนี้บอยจะทำให้พิมขอให้บอย+++ให้ได้...............เฮ้อ...ก็ลองดูซิจ๊ะ...........งั้นบอยจะทำอะไรก็ได้นะห้ามขัดขืนแล้วพิมต้องยอมทำตามทุกอย่างแล้วบอยสัญญาว่าจะไม่+++จนกว่าพิมจะขอ...........ก็ได้ถ้าพิมไม่ขอให้บอย+++แล้วบอยฝ่าฝืนก็ไม่ต้องมาเจอกันอีก............ตกลงงั้นรอเดี๋ยวนะบอยไปหยิบของในรถก่อนพิมแก้ผ้าแล้วไปรอบนเตียงนะ..............
ผมฟังแล้วก็อึ้งในความต้องการเอาชนะของเมียผมเธอมีนิสัยชอบเอาชนะอยู่แล้วยิ่งโดนท้าอย่างนี้ก็เข้าแผน+++บอยสิครับพิมเขาบอกผมตอนหลังว่าเค้าไม่เคยชอบ+++บอยเลยที่ทำไปก็แค่จะอ่อยให้อยากแล้วก็จากไปเหมือนที่ผมให้เธอทำกับคนอื่นตอนเป็นแฟนกันพิมบอกว่าเห็นคนอื่นอยากเอาแล้วไม่ได้เอามันสะใจดี แต่วันนั้นเธอโดนบอยเอาเพราะทนไม่ไหวจริงๆเดี๋ยวจะเล่าให้ฟังตอนหน้าว่า+++บอยทำอะไรเธอจึงยอม

=================

### ตอน 3 ###

มาต่อกันเลยนะครับจะได้ไม่เสียเวลา.................หลังจากบอยเดินไปหยิบของเมียผมก็ถอดเสื้อออกแล้วเดินไปในห้องนอนในห้องนอน
เป็นกระจกรอบเลยทำให้ผมเห็นได้ทุกมุม พิมเดินไปเปิดไฟแล้วก็ยืนส่องกระจกดูตัวเอง ตัวผมไม่ได้เห็นเมียแก้ผ้าสว่างๆทั้งตัวอย่างนี้มานานแล้วเพราะตอนหลังๆเวลา+++กันก็แค่เอาๆกันให้เสร็จไม่ได้สนใจอะไรมากมาย แต่ภาพที่เห็นข้างหน้านี้คือ ผู้หญิงที่สวยคนนึงกำลังยืนแก้ผ้า
พิมสวยมากครับ นมเธอไม่ได้เปลี่ยนแปลงไปจากตอนเป็นแฟนกันเลย อกที่กลมตั้งขาวอวบอิ่มกำลังพอดีตรงปลายยอดมีหัวนมสีน้ำตาลอ่อนแดงๆ
ผมที่ยาวถูกรวบขึ้นไปทำให้เห็นแผ่นหลังที่ขาวต่อกับก้นที่กลม ด้านหน้าคือแผ่นท้องที่เรียบไม่มีไขมัน บนเนิน+++ มีหมอยบางๆปกคลุมอยู่..........เฮ้อเล่นเอา+++ผมแข็งเลยครับ พอพิมลงไปนอนที่เตียงบอยก็เดินเข้ามาพร้อมกับถุงใบนึง...............พิมพร้อมรึยังจ๊ะ.....................จะทำอะไรก็รีบทำเถอะ........................งั้นพิมต้องเอาผ้าปิดตาก่อนน๊ะ................นี่บอยจะทำอะไรของบอย.................อ้าวตกลงกันแล้วไม่ไช่เหรอจ๊ะ................ก็ได้จะให้ทำอะไรก็บอก....................บอยก็เอาผ้ามาปิดตา
พิมแล้วก็ถอดกางเกงออกแล้วเริ่มไซร้หูพิมพร้อมกับใช้มือลูบไปตามตัวขาที่นอนราบอยู่ถูกยกขึ้นมาตั้งชันโชว์ความอวบอูมของเนินเนื้อระหว่างขาแล้วเขาก็ค่อยๆใช้มือไปลูบคลำ+++พิม ส่วน พิมผมคงไม่ต้องพูดถึงขาเธอแบะออกกว้าง กว่าเดิมอีก
ผมเองนั่งใจสั่นไปหมด นึกภาพเห็น+++ของเธอแล้วอดเสียวและหวงไม่ได้ ทั้งใหญ่ทั้งสวยมาก
บอยเอาปากไปบดขยี้หัวนมเล่น ..............อูยยยยยยยย........พิมครางด้วยความเสียว ก่อนที่จะใช้มือลูบคลำท่อน+++ของบอยรูดเข้าออกอย่างลืมตัว ...บอยเอื้อมมือหยิบสายหนังจากถุงแล้วผูกข้อมือพิมเข้ากับเสาเตียงทั้ง
2 ข้างแล้วจับเข่าพิมชันขึ้นทั้งสองข้างแล้วแทรกตัวเข้าไปอยู่ตรงกลาง
บอยยกตัวนั่งคุกเข่าแล้วมองดู+++พิมพร้อมกับรูด+++ตัวเอง...........+++พิมทำไมสวยใหญ่น่า+++อย่างนี้..................บอยค่อยๆใช้ลิ้นเลียจากหูลงมาซอกคอวนเวียนซ้ายขวา พิมบิดตัวไปมาด้วยความเสียว แขนเกร็งจนสายตึง............อูยยย...........อาววววว........เสียววววจังเลยบอย.............
บอยประกปปากจูบพิมอย่างเร่าร้อน
พิมจูบตอบอย่างเผ็ดร้อนแล้วใช้ขาตวัดรัดเอวบอย บอยถอนปากออกแล้วใช้ลิ้นเลียบนริมปากปากพิมวนไปมามือก็ขยำนมอย่างรุนแรงเมียผมก็ใช้ลิ้นของเธอเลียกลับเอาลิ้นดุนกันอยู่ครู่นึงบอยก็ยกตัวขึ้นเมียผมถึงกับยกหัวตามด้วยความเสียดาย บอยเริ่มดูดนมพิมต่อแล้วใช้มือบี้ตรงเนิน+++
พิม..............อูยยๆ.......เสียว..........อูวว........อาว์ววว................. บอยดูดอยู่ซักพัก ก็เลียต่ำลงมาจนถึง+++ของพิม แล้วบอยก็เอามือแหก+++ของพิม ................ข้างในยังเป็นสีชมพูอยู่เลย............... แล้วบอยจึงก้มหน้าเอาลิ้นเลีย+++ พิม
บอย เลีย+++
พิม จนน้ำเงี่ยนเริ่มไหลออกมาแล้วสลับกับดูด+++ จน
พิม ต้องครางออกมา
................... อูยยย...............เสียว+++จัง................อูยย...............ดูด+++แรงๆ................พิมชอบ......โอวว.........พิมเงี่ยน...........อูววว.........เสียว+++.......พร้อมกับร่อนส่ายเอวไปมาด้วยความเสียวแล้วแอ่นก้นขึ้นบดกับปากบอยอย่างดุเดือด...........โอวววววววว................อย่าหยุดนะจ๊ะ................
บอยเลียจนน้ำเงี่ยนพิมไหลเยิ้มไปถีงร่องก้น
แล้วเอื้อมมือไปหยิบ+++เทียมแบบสั่นได้ พิม ร้องลั่น.............บอยหยุดทำไมพิมกำลังเสียว....................ก็จะทำให้พิมขอให้บอย+++ไง................พูดเสร็จก็เปิดให้สั่นแล้วก็แหก+++พิมแล้วเอา+++เทียมแนบลงบี้ที่+++พิม ..........บอยยยย.....ทำอะไรอะ.......อาๆๆ.........โอ้ววววๆ.............ทำไมเสียว+++อย่างนี้...........พิมดิ้นพล่านด้วยความเสียวผมเพิ่งเคยเห็นพิมเสียวมากก็คราวนี้นึกแล้วสงสารเธอคงเสียวมาก
เธอดิ้นจนบอยต้องใช้ตัวกดขาเธอไว้...........โอววววววว...............บอยจ๋าเสียวจนจะแตกอยู่แล้ว..........อาๆๆๆ...........
...............พิมใกล้แตกยังจ๊า.................จะๆแตกแล้ว.......งั้นหยุดแล้วน้า...........อย่าหยุด............บอยยิ้มอย่างชอบใจ...................บอยอย่าหยุดนะ...........บอยอยากจะ+++พิมก็+++เถอะแต่อย่าหยุดนะ..............ขอก่อนสิ...........พร้อมกับปิดสวิท...........โอววววววว..........บอย+++พิมนะพิมขอ...........+++พิมอยากโดน+++บอยกระแทกจนแฉะไปหมดแล้ว.............เร็วสิจ๊ะที่รัก.........บอยเอา+++จ่อตรง+++เมียผมแล้วถูขึ้นลง...........ขออีกเร็วเรียกผัวด้วย..................
อูยยๆโอยยยๆๆ ............ผัวจ๋า.................เมียยอมทุกอย่างแล้ว
ช่วยๆๆเอา+++ใส่ใน+++ทีเถอะ
เอา+++++++++เมียเร็ว..........อูวว.............เมียเสียว+++จะแย่แล้ว........อูยยย..........+++เมียเถอะ..............โอวว....ทนไม่ไหวแล้ว.............
ตอนนี้ผมรู้สึกหวงเมียขึ้นมาแต่นึกดูอีกทีเมียผมยังไม่หวง
+++ตัวเองเลยแถมยังแอ่นโคกรับดว้ยซ้ำ
บอยยกขาพิมขึ้นแล้วเอา
+++เสียบ+++พิมอย่างแรงก่อนจะดันจนมิดด้าม
แล้วค่อยๆสาวเข้าออกช้าๆ
พิมแอ่นก้นร่อน+++ไปมารับ+++บอยอย่างเป็นจังหวะ ..........โอยย.......ผัวจ๋า+++แรงๆๆๆๆ..................ผัวจ๋าแก้มัดพิมเถอะ
..........พิมจะ+++บอยเอง............บอยแก้มัดพิมออก
พอมือพิมเป็นอิสระ
เธอก็กระชากผ้าที่ปิดตาทิ้งแล้วผลักบอยลงนอนโดยที่พิมนอนทับอยู่ด้านบน พร้อมบดปากบอยอย่างรุณแรง ดูเธอร่านมากเหมือนเสือที่หิวโซเจอเนื้อวางอยู่
ลิ้นเธอชอนชัยเข้าไปในปากบอย ก่อนที่พิมจะเอามือจับ+++จ่อตรงร่อง+++เธอแล้วกดสะโพกลงจนมิดด้าม
มือทั้งคู่กดหน้าอกบอยไว้ส่วนสะโพกก็ร่อนบดกับ+++อย่างแรงบอยค่อยๆดันตัว
พิม ให้ตั้งตรงแล้วใช้มือทั้งคู่บีบนมพิม
พิมแอ่นอกรับพร้อมกับไยกสะโพกเร็วขึ้นแล้วเอามือมากดมือบอยให้ขยำนมแรงๆ ผมดูแล้วเธอคงเสียว ดูร่าน มากตาพิมหลับพริ้ม..............ผัวจ๋าเมียเสียวเหลือเกิน...........อาๆๆๆๆ................อูยยยยยยยยยยย...................ผมเห็นเมียร่านทำให้เกิดอารมณ์มาก จนลืมตัวชักว่าวแล้วยิ่งเห็น+++บอย
จับพิม+++ในท่าหมาแล้วทำให้พิมหันหน้ามาทางผม
ทำให้น้ำแตกอย่างช่วยไม่ได้หลังจากนั้นผมก็ตัดสินใจกลับบ้านโดยทำเป็นไม่สงสัยอะไร หล้งจากวันนั้นผมก็จับได้ว่าพิมแอบไป+++กับบอยอีกผมเลยปรึกษากับ+++นะเพราะกลุ้มใจมากไม่รู้จะทำอย่างไรดี
และเพราะการปรึกษาครั้งนี้แหละทำให้เกิดเรื่องตามมาอีกหลายเรื่อง ไว้เดี๋ยว พิมเขาบอกว่าจะเป็นคนเล่าเองเพราะเป็นเรื่องที่ผมไม่ได้เห็น

=============

### ตอน 4 ###

พิมเองค่ะคราวนี้ขอเล่าบ้างนะคะ จริงๆแล้วพิมเป็นคนเรียบร้อยนะคะแต่ตั้งแต่มารู้จักกับ พี่แทน(สามี)เนี่ยและค่าทำให้โลกไสๆ ของ
พิมเปลี่ยนไป สามีพิมเป็นคนที่บ้าเรื่องบนเตียงมาก
มากซะทำให้
ผู้หญิงที่เคยเรียบร้อยคน นึงต้องเปลี่ยนไปเป็น คนที่ขาด sexไม่ได้ก็สามี พิมอีกละคะ
ที่ชอบให้แต่งตัวโป๊ๆ
จนทำให้ พิมชอบเวลามีคนมอง พิม พิมจะรู้สึกเสียววูบวาบมันเสียวจริงๆนะคะ
น้ำงี้แฉะไปหมด แล้วเขา ก็มีอารมณ์บางที ก็ทนไม่ไหวทั้งคู่
เอากันในที่จอดรถ ในห้องน้า โอนึกแล้ว
ยังรู้สึกเสียวอยู่เลยค่ะ
แต่เอาไว้วันหลังมีโอกาสแล้วจะเล่าให้ฟังก้อแล้วกานนะจ๊ะ เรื่องของเรื่องมันเกิดจากที่หลังจากแต่งงานแล้วเรื่องบนเตียงของเราก็เริ่มน้อยลง
ต้องเข้าใจนะคะว่า พิมรักเขามากแล้วเขาเคยให้ความสุขกับ พิมทุกวัน สามี พิมเป็นคนที่เอาเก่งมากๆ
ทำให้พิมเสร็จทุกครั้ง แล้วจู่ๆๆก็เริ่มลดน้อยลง แล้วใครมันจะไปทนไหวล่ะคะเริ่มรู้สึกเหงาต้องการมีคนมาเอาใจทำให้เลยเถิดต้องแอบมีชู้
แล้วชู้ของ พิมคนแรกไม่ใช่ใครที่ไหนหลอกค่ะ ก็พี่ นะ
เพื่อนสนิทเค้าเองละค่ะ เรื่องมันเริ่มเกิดจากการที่พี่แทนเริ่มให้ พิมออกไปเที่ยว
กับน้องปลา กับ พี่นะ น้องปลาคือแฟน พี่นะคะ เลยทำให้ พิมสนิทกับทั้งคู่มาก และ พิมจะปรึกษากับพี่นะตลอดเวลาที่สามี
พิมเริ่มต้องกลับบ้านดึกๆ พี่นะเลยพยามๆคุยเป็นเพื่อนให้ พิม หายเหงาก็เลยสนิทกันมากขึ้นขนาดเรื่องบนเตียงยังคุยกันได้บางทีพี่นะก็ปรึกษาพิมเรื่องน้องปลา
แรกๆก็ไม่มีอะไรหลอกคะ จนมีอยู่วันนึงพี่นะนั่ง คุยกับ
พิมที่บ้าน เวลาที่พี่นะมาที่บ้านไม่มีใครสงสัยอะไรเพราะว่าบ้านพี่นะสนิทกับบ้านสามี พิมมากแถมบ้านยังอยู่ตรงข้ามกันอีก วันนั้นน้องปลาก็มาด้วยคะทั้งคู่คงกลัวพิมเหงาก็เลยชวนกันนั่งทานเหล้าอยู่ที่บ้าน ประมาณ 4 ทุ่มก็ออกไปเที่ยวกันต่อ พอราวๆเที่ยงคืนพี่นะก็บอกให้กลับบ้านเพราะว่าพิมเมามาก
ก็คงเมาจริงๆอะเล่นกินกันตั้งแต่เย็น พี่นะก็ไปส่งปลาก่อนเหมือนทุกครั้ง
ระหว่างทางกลับบ้านพิมก็เมาปวดหัวมากก็เลยขอพี่นะนอนตักเขาก็ไม่ว่าอะไร คงเห็น พิมนอนตักสามีบ่อยเลยรู้ว่าชอบ
บอกก่อนว่าวันนั้นพิมใส่กระโปรงสั้นเลยทำให้เวลานอนตักกระโปรงมันร่นขึ้นมาทำให้เห็นขาอ่อน พอหลับไปแป๊ปนึงรู้สึกว่ามีอะไรแข็งๆมาสะกิดหัวทำให้รู้สึกตัว
+++พี่นะเองล่ะค่ะกระตุก กึกๆอยู่หลังหัวพิม
พิมก็ตกใจจะลุกขึ้น (ตอนนั้นยังไม่ได้คิดอะไรนะคะ)
แต่อยากจะแกล้งพี่เค้าเลยทำเป็นหลับต่อ
พิมแอบมองเห็นพี่นะมองมาทางช่วงล่างของพิมตลอด พิมเลยแกล้งขยับตัวเอาหัวดันติด+++พี่นะ +++พี่นะยาวมากคะขวางเป็นท่อนอยู่ตรงหัวพิม พี่นะก็คงอายกลัวพิมรู้มั้งคะก็สกิดพิมจะปลุกให้ลุก พิมก็แกล้งทำเป็นไม่รู้เรื่องแถมยังแกล้งนอนหงายอีกแล้วก็ยกเข่าตั้งขึ้น เห็นพี่นะมองใหญ่เลยค่ะจะไม่ให้มองได้ยังไงคะก็กระไปรงมันร่นลงมาจนเห็นกางเกงใน พิมรู้สึกว่าพี่นะหายใจแรงมาก พี่นะก็เริ่มเอามือมาวางตรงเข่าแล้วแล้วเขย่าปลุกอีก ไม่รู้ว่าจะปลุกจริงหรือเปล่าเพราะเห็นพิมไม่ตื่นก็ค่อยๆเลื่อนมือลงมาตามขา แล้วมาหยุดตรงเนินของพิม ค้างไว้แป๊ปนึง
ก็ค่อยๆดึงกระโปรงให้สูงขึ้นจนเห็นขอบกางเกงใน
พิมยอมรับว่าตื่นเต้นมากและเริ่มเงี่ยน
เลยแกล้งขยับตัวแล้วอ้าขาออก
เล่นเอาพี่นะถอนหายใจแล้วค่อยๆเอามือลูบบนเนินของพิมแล้วลดต่ำลงมาจนถึงเม็ด+++
โหตอนนั้นพิมเสียวมากค่ะ
พี่นะบี้+++พิมอย่างเบาๆแล้วขยับสะโพกเอา+++มาถูกับหัวพิม พิมเองก็เริ่มเงี่ยนมากขึ้นเริ่มส่ายตัวน้ำเงี่ยนงี้เริ่มแฉะ พอถึงหน้าบ้านเค้าก็จอดไม่ยอมเลี้ยวเข้าบ้าน มือขวาที่ว่างแล้วก็ค่อยๆสอดเข้ามาขยำนมพิมเบาๆผ่านยกทรงผ้าบางๆของพิม แล้วอีกมือก็ล้วงผ่านขอบกางเกงในเข้ามาใช้นิ้วแยงเข้าไปในรู+++พิม พิมรู้สึกกลัวว่ามันจะเกินเลยไปกว่านี้
เลยจับมือพี่นะออกแล้วลุกนั่ง (ทั้งๆที่ในใจไม่อยากหยุดเลย) ดูพี่นะตกใจมากรีบชักมือกลับ พิมก็แกล้งโวยวายว่าพี่นะ พี่เค้าก็ขอโทษ พิมบอกว่าเค้าไม่ได้ตั้งใจ
ตอนแรกเห็น พิมนอนโป๊ก็ตั้งใจจะปลุกให้ตื่นแต่พิมไม่ตื่นก็เลยมีอารมณ์ลืมตัว พิมก็เลยบอกว่าไม่เป็นไร วันหลังอย่าทำอย่างนี้อีก
แล้วพิมก็ลงจากรถเข้าบ้านพอถึงห้องก็เอา vdo xของพี่แทนมาเปิดแล้วถอดเสื้อผ้าออกหมด
เริ่มช่วยตัวเองด้วยความเงี่ยนที่พี่นะสร้างขึ้น กำลังเพลินๆอยู่สักพักพี่นะก็โทรเข้ามาที่มือถือ แล้วถามว่าทำอะไรอยู่หายโกรธยัง
ในช่วงที่คุยมือพิมก็ยังลูบร่อง+++ตัวเองอยู่ พิมก็บอกว่าไม่โกรธแล้วแต่มาทำอย่างนี้พิมไม่ชอบคุยกันซักพัก
พิมก็ถามไปว่าพี่นะอารมณ์ไม่ค้างเหรอ พี่เขาก็เงียบไปแล้วก็ถามว่าถ้าจะให้ตอบพิมอย่าโกรธอย่าบอกพี่แทนนะ เขาจะขอพูดอะไรบางอย่างที่เขารู้สึกกับพิม พี่เค้าบอกว่าเค้าน้ำแตกไปตั้งแต่ในรถแล้วรอบนึง
แล้วเขาแอบชอบพิมตั้งแต่เรียนแถมยังเจอกันทุกวันอีก
แล้วเค้าบอกว่ามันไม่ใช่ครั้งแรกที่ พิมทำให้เค้าน้ำแตกเค้าบอกว่าเค้าแอบดูพิมแล้วชว่ยตัวเองมาหลายครั้งแล้ว
แล้วในรถได้จับได้ลูบ+++ พิมทำให้เค้าน้ำแตก พิมก็ตกใจถามว่ามาดูพิมเมื่อไหร่
พี่นะก็บอกว่าตรงระเบียงเค้าเคยปีนขึ้นมาแอบดูพิมเอากับพี่แทนบ่อยๆ
(ตอนหลังพี่แทนบอกว่าพี่แทนเป็นคนสอนพี่นะปีนเองเพราะตอนเด็กๆต้องแอบปีนหนีออกไปเที่ยว)
พิมก็ถามว่าดูพิมแล้วพี่นะมีอารมณ์เหรอนมก็เล็ก เค้าก็บอกว่าเค้าขอพูตรงๆเลยได้ไม๊ไหนๆก็ไหนๆแล้วพูดแบบตรงๆเหมือนผู้ชายคุยกันพิมจะรับได้ไม๊ พิมก็บอกว่าถ้าเห็นพิมเป็นเพื่อนก็ไม่ต้องถามแบบนี้อีกอยากพูดอะไรก็พูด............พิมพูตรงๆนะพิมพิมทำให้พี่เงี่ยนตั้งแต่ตอนเรียนแล้ว...........ยังไงคะ...............ก็เวลาพิมใส่กระโปรงสั้นๆขาพิมสวยมาก...............แล้วยิ่งเห็นพิมเวลาเมาแล้วเต้นรำพี่อยากเอาพิมทุกที ท่าพิมเวลาเต้นมันทำให้.........เอ่อออออ..........พูดมาเถอะค่ะพี่นะพิมอยากรู้........................พูดได้นะ...........เอ๊ะพี่นะ.............ok
จ๊ะ..............มันทำให้+++พี่แข็งทุกครั้ง............เวลาแอบดูพิมเอากับแทนอยากเปลี่ยนร่างกับมันทุกที............ทำไมเหรอค้า..........+++พิมสวยมากพี่อยากเอา+++ยัด.............อยากเลีย......อยากจับนมพิมแล้วขยำ.............นี่เป็นตัวอย่างที่เค้าพูดนะคะจำไม่ค่อยได้แต่เอาเป็นว่าทำให้พิมเงี่ยนมากๆคุยไปก็แยง+++ตัวเองไป จนเสียงสั่น
พี่เค้าก็ถามว่าเป็นอะไรมีอารมณ์เหรอ เค้าก็มีอารมณ์กำลังชักว่าวอยู่ พิมก็บอกว่าเฉยๆง่วงนอนเสียงเลยเปลี่ยน............พิมอย่ามาหลอกพี่พี่รู้ว่าพิมก็เงี่ยนเหมือนพี่......................เปล่าง่วงจริงๆ..............พิมถ้าพิมเงี่ยนให้พี่ไปหานะ...........พี่สัญญาว่าจะไม่ทำอะไรขอแค่ดูพิมใกล้ๆอย่างเดียว.....................ก็พิมไม่เงี่ยนนี่.............อย่ามาโกหกน่ะพิม.........พูจริงๆจ้า...................ถ้าโกหกหละ..............ถ้าพิมเงี่ยนจริงๆก็ให้พี่มาก็ได้...............แน่ใจนะ...........แต่ตอนนี้พิม........................พูดยังไม่ทันจบประตูบานเลื่อนตรงระเบียงก็เปิดออก พี่นะยืนอยู่โดยมีกางเกงกองอยู่ตรงพื้นอาวุธประจำตัวแข็งตั้งชี้มาที่พิม........................ ไว้ตอนหน้าเล่าต่อนะคะ
อิอิ

Asura4237

อยากให้เรียบเรียงให้อ่านได้ง่ายกว่านี้อ่ะครับ เนื้อเรื่องโอเคใช้ได้แล้ว

ขอบคุณครับ

hanabombam

เงียบๆ ติ๋มๆ พอโดนแล้วไวไฟแทบทุกราย

may_290607908

ของอย่างนี้จุดติดแล้วก็สบายครับ