ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ryoki888

ตอนนี้สาวเยอะหลายคนมากๆ พี่แมนจะได้สักกี่คนนะ

vwdt41

ชุลมุนจนนับไม่ทันแล้วคร้าบ แต่ดาด้านี่สงสัยเป้าหมายอันดับแรก

ตะวันแดง

มากคน..มากความ แต่จังหวะนี่ได้ลุ้นตลอดเลยครับ
ท่าทางท่านหมอจะต้องเตรียมทุนการศึกษาก้อนโต ๆ ไว้รอแล้วสินะ

piga1979

zirza

ตอนนี้มีแต่สาวๆสวยๆทั้งนั้นเลย คิดไม่ออกเลยว่าจะลงเอยที่สาวสวยคนไหนกัน ในใจคิดว่าน่าจะเป็นน้องดาด้า

seatermite

ดราม่าหนักมากกันทั้งคณะ แต่ก็สนุกดีเป็นสีสันช่วงเรียนมหาลัย ดรีมก็เปิดเผยมากกก ทำอะไรก็บอกเพื่อนหมดเลยจริงๆ แต่ก็ดีเหมือนกัน ถ้ามีน้องๆคนไหนต้องการความช่วยเหลือจากไรต์จะได้ไม่ต้องพูดมาก ผมว่าเหยื่อรายต่อไปต้องเป็นดาด้าแล้วล่ะ ลุ้นให้ไรต์เก็บดาวคณะอยู่นะครับ

hunterkung

ton8369

Nattapon Saithong

น้องดรีมนี่จุดเริ่มต้นของหมอแมนจริงๆ ไปงานนี้งานเดียวนี่เหมือนหมอน่าจะได้มาเพิ่มสัก 5-6 คนแล้วมั๊งครับเนี่ย

เอาใจช่วยหมอแมนในศึกรอบถัดๆไปและขอบคุณล่วงหน้าที่จะแชร์เรื่องราวอีกครับ

nookerclub

หมอจะเปิดฮาเรมแล้วมั้ง

ปล.อยากให้มีลงรูปในธันวลัยด้วยครับ

popeye2546

เหมือนเพื่อนน้องดรีมแต่ละคน​ จะหางานให้ซะแล้ว

say4444

jackalza

สาว ๆ กลุ่มนี้น่าเหมาแต่ก็กลัวหัวแตก 555

phurin84

โหว ชีวิตที่ห้อมล้อมด้วยสาวๆวัยนักศึกษาช่างสดชื่นมากๆครับ แค่นึกก็แข็งแล้วครับ

ramil26856

ตัวละครเยอะเหลือเกิน ถ้าได้หมดนี่จะน่าอิจฉาไปแล้ว 😂😂