ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 4

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 22, 2017, 12:15:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

janara

เสพทั้งรูปเสพทั้งเรื่อง 

โอ้ววววววววววววววว

ช่างดีงามอะไรเช่นนี้

sert

น้ำอมฤตชุบชีวิต นี่ให้ความรู้สึกคล้ายๆน้ำตานกฟีนิกซ์เลยฮะ สมแล้วที่เป็นเทพ อยากเห็นตอนโชว์พลังแล้ว

ppeak

คนดีทำดีได้ดีจริงๆ ตายแล้วก็ได้ชุบชีวิตใหม่มีพลังมากกว่าเดิม ชอบวิธีการถ่ายทอดมากครับ ได้พลังแถมได้เสียว รูปประกอบก็สุดยอดไปเลย

upperbound

ว้าวๆ มาไว มาก ขอบคุณนะครับ ติดตามตลอด ...

sarnkun

สุดยอดมากเลยครับพลังช้างสารกำลังจะมาละ ผมรอตอน 5 แบบใจจดใจจ่อครับ ให้กำลังใจครับ

sparrow_ap

สุภาพบุรุษก้องฝู้นุ่มนวล  ทำดีได้เด้า อิอิ  ::HeyHey::
แล้วก้องจะจัดการเรื่องทั้งหมดยังงัยนะ
ต้องไปทั้งสามภพเลย เอาใจช่วยนะคุณพระเอก  ::Fighto::

pazzini

Kunchay Ronnapee

yedke

ก้องตายแล้วฟื้น เพราะความดีของเค้า เนื้อเรื่องสนุกแฝงข้อคิด สอนให้ทำความดีไปในตัว ชอบมากครับ

ultrasonic

Sessiri Ratanatharakeat

ballbergkamp

อยากเจอเทพคชสารแบบนี้บ้างครับ ก้องโชคดีมากได้จัดแถมได้พลังอีกตะหาก

outsider

เพิ่งได้มานั่งอ่าน สำหรับผมตอนนี้ No comment จริงๆ อ่านเพลินๆไป รอดูต่อไปว่าจุดกำเนิด Protector คนแรกจะเป็นยังไง

kookai

ความตั้งใจดีและพลังที่ได้มาจะสู้กับคนเจ้าเล่ห์อย่าง รมต.ช้าง ได้มั้ยนะขนาดขุนแผนยังแย่เลย...ขอบคุณครับ