ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

otsubasa-k

สเปกผมเลยหล่ะ น้องโรล่า
น่ารัก 

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

acerolar

::Bloody:: ผมชอบคนนี้เช่นกันครับ เธอสวยมาก เหมือนตุ๊กตาเลยครับ แต่น่าเสียดาย ถ้าจะไม่ได้เห็นผลงานของเธออีกแล้วน่ะครับ ดีใจที่เธอมีคนดูแลนะครับ

ratpracha

เคยดูตอนเทอเพิ่งถ่ายแรก ๆ ถือว่าน่ารักมากเลยตอนนั้น เสียดายอุตส่ารอว่าจะมีแบบ uncen ปล่อยออกมาบ้างซะอีก

jame2536

::Glad::ชอบกระทู้แบบนี้มากครับ ดูมีเนื้อหาสาระไปในตัว อ่านเพลินได้รู้อีกมุมของวงการAV รู้สึกเข้าใกล้ไปอีกขั้น ::Thankyou::

casawa

คิดถึงเธอคนนี้มาก หน้าใช่ หุ่นใช่ ได้อารมมากมายครับผม  ::Thankyou:: ::Thankyou::

bboss

อยากจะรวยบ้างง 5555 ยังไงก็ขอบคุณครับท่าน

untimateleo

::Shy::

จริงๆ แล้ว.. ชอบตอนที่เธอเข้ามาแรกๆ เหมือนกันครับ..

อยากดูเธอแบบ อันเซ็น มากกว่าครับ.. และมันน่า เก็บด้วย (เซ็นก็น่าเก็บนะครับ.. แต่..)

ฝากขุดแบบ อันเซ็น ด้วย.. จักขอบพระคุณท่านมากขรั่บ

ขอบคุณในความแบ่งปันขรั่บทั่น  ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

noxious

ขอบคุณครับ ฟรอยนี่เปนยังไงหรอ อยากรุ้จัง

tonzafino

tigerx302

ติดตามมาตั้งแต่เรื่องแรกเลย นับว่าอยู่ในวงการไม่นานเท่าไหร่ แม้ว่าจะถูกซื้อไป แต่ก็ถือว่าไปดีแล้วหละนะ

T2

สวยน่ารักจัง ขอรับไปชมนะครับ ::GiveMe::

ขอบคุณครับ

ไพฑูรย์.เ

::Glad::ชอบมากเลยคนนีัขอบคุณครับ

flukeapiwat

ไม่รู้มาก่อนเลย สวยมากครับบ ขอบคุณครับ

theundead

เห็นตอนเปิดตัวตอนแรก พยายามตามแทบทุกเรื่อง ตอนนี้อดแล้วซินะ ขอดูผลงานเก่าปลอบใจ